~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

tao sợ Thanh quá :)) :))
thế tình hình đc bao nhiêu rồi ?

Chỉnh sửa lần cuối:
mình sorry các bạn :D,mình là mình thik đi từ đầu thế nên mình cũng hưởng ứng:)) nhưng hôm qua ngồi chat vơi chuối cũng nói rồi,mẹ mình bảo đi thì vui đấy nhưng 1 thăng con zai đi giữa 1 đống đưa con gái ko ngại àh,rồi người khác nhìn vào đánh giá,rồi còn vài lí do tế nhị:))nên là thôi,mình confirm rút:)) mười mấy đưa con gái đi vơi nhau cũng vui rồi,thế nhớ:D

ts Bò >:p
@CHuối: tôi đã bảo chị rồi đấy, buồn mãi đc? đi rồi sẽ bị lôi kéo theo thôi, lúc về là hết buồn, bọn tôi cho chị vui tới bến ;)
mà chả hiểu gì cả, hnay lại thấy Nu bảo là ko đi là thế nào????

ĐM các tình yêu, mình đã quyết tâm rồi, phải quán triệt tinh thần, tình hình xấu nhất là các ty có rụng dần thì ít nhất vẫn còn 14 đứa đi :) Có phim 13 tên cướp biển mà vẫn hay đấy thôi, mình có những 14 tên cơ mà :x:x:x:x.

14 tên đủ để tạo nên những kí ức và khoảnh khắc khó quên !!!!!!!!!!!!!!!!! 14 tên ít nhất cũng đã chiếm hơn 1 nửa các trái tim CE rồi. Chỉ có gái thì sao, Chả sao cả. Chúng ta làm được những gì chúng ta muốn mà đếch cần thằng nào =)) We are super girls. I love CE. Tin vào một tương lai tươi sáng nào

Refresh your mind. Trust me. We are here together. We gonna have the most beautiful time in our lives.

Hạ Long thẳng tiến. CE thẳng tiến :x:star: :*

quote lại bài em Thanh

bây h em chỉ còn 1 câu van xin nải nì các chị
ai đi hay ko đi thì dứt khoát 1 câu cái
em ko phải chủ khách sạn đâu mà ai thích rút thì rút, rồi ai chịu trách nhiệm

mà qua vụ này cũng phải nhắn Bò, may hqua tớ nhờ Chuối hỏi lại chứ ko hôm đấy lại ko thấy mặt mũi đâu thì ai mà chịu trách nhiệm
mẹ tớ đang rất khó chịu cái kiểu của tớ mình, dần dứ ko dứt khoát

ĐM các tình yêu, mình đã quyết tâm rồi, phải quán triệt tinh thần, tình hình xấu nhất là các ty có rụng dần thì ít nhất vẫn còn 14 đứa đi :) Có phim 13 tên cướp biển mà vẫn hay đấy thôi, mình có những 14 tên cơ mà :x:x:x:x.

14 tên đủ để tạo nên những kí ức và khoảnh khắc khó quên !!!!!!!!!!!!!!!!! 14 tên ít nhất cũng đã chiếm hơn 1 nửa các trái tim CE rồi. Chỉ có gái thì sao, Chả sao cả. Chúng ta làm được những gì chúng ta muốn mà đếch cần thằng nào =)) We are super girls. I love CE. Tin vào một tương lai tươi sáng nào

Refresh your mind. Trust me. We are here together. We gonna have the most beautiful time in our lives.

Hạ Long thẳng tiến. CE thẳng tiến :x:star: :*
quote cái nữa bày tỏ sự đồng lòng quyết tâm =))
chả hiểu sao Xu lại gọi Nu bảo ko đi nữa làm Nu chán, mà 2 bạn này dễ bị tâm trạng ảnh hưởng
chung qui lại là bây h nhất định rồi nhớ, mih` gọi Xu lên tinh thần lại phát cuối
quyết tâm là thư 7 cn này vi vu
bây h vẫn còn bao nhiêu người đi mà:
Chuối
Ánh
tớ
Hằng
Hin
Pi kei
Anh Khánh
Mẩu
Nu
MP
Vịt Bầu
Quỳnh
Thanh
Xu

Đếm trên kia, đúng 14 đứa ;((

Ế, sao còn có 14 đứa?
Trách nhiệm lên tí như mình đây :)) *xời*. Mình bây h cũng đang k muốn đi nhưng vì mình đã hứa nên là đi.
Định chia tay các bạn mà chả có mấy đứa đi du học đi thế nhỉ.

Yeahhhhhhhh, tinh thần CE.
Các nàng ơi, đi đi.

Lan thì hôm đấy hình như đi xin visa nên bạn ấy k đi dc.
Còn Trang chỉ cần bố mẹ gật đầu là xong thôi. Hình như có kế hoạch phụ huynh gọi thì phải?

@Chuối: Gái ơi, buồn gì thì tạm gác lại. Tiền đã đóng, bạn đã đi thì vẫn phải chơi hết mình đấy nhá. Xong thì thoải mái mà học. Chỉ sợ lúc ấy lại đòi đi tiếp thì khốn :)

Tỗ! (Mình đang ngứa mồm, thông cảm :))
@Cu Tít:
Toàn gái thì sao?
Chả sao!
Vì ít nhất chúng mình cũng có một thằng ở đây rồi này :))
À, phải tính cả cool boy Châu nữa, anh Khánh nữa.
Đấy, 3thằng rồi còn gì :))

Chỉnh sửa lần cuối:
mình sorry các bạn :D,mình là mình thik đi từ đầu thế nên mình cũng hưởng ứng:)) nhưng hôm qua ngồi chat vơi chuối cũng nói rồi,mẹ mình bảo đi thì vui đấy nhưng 1 thăng con zai đi giữa 1 đống đưa con gái ko ngại àh,rồi người khác nhìn vào đánh giá,rồi còn vài lí do tế nhị:))nên là thôi,mình confirm rút:)) mười mấy đưa con gái đi vơi nhau cũng vui rồi,thế nhớ:D

quote lại bài em Thanh

bây h em chỉ còn 1 câu van xin nải nì các chị
ai đi hay ko đi thì dứt khoát 1 câu cái
em ko phải chủ khách sạn đâu mà ai thích rút thì rút, rồi ai chịu trách nhiệm

mà qua vụ này cũng phải nhắn Bò, may hqua tớ nhờ Chuối hỏi lại chứ ko hôm đấy lại ko thấy mặt mũi đâu thì ai mà chịu trách nhiệm
mẹ tớ đang rất khó chịu cái kiểu của tớ mình, dần dứ ko dứt khoát

Uh sr:D,nếu ko thì mẹ mình cũng sẽ gọi điện luôn:D

=)) gọi điện để khủng bố tớ à, ko cần :-j

Quỳnh muôn năm \:D/ anh Khánh cũng đi cả nhà nha

ai chưa vào facebook xem mẫu áo đồng phục thì vào ngay lập tức để comment. Bò có làm áo ko thì vào luôn

Đếm trên kia, đúng 14 đứa ;((

Ế, sao còn có 14 đứa?
Trách nhiệm lên tí như mình đây :)) *xời*. Mình bây h cũng đang k muốn đi nhưng vì mình đã hứa nên là đi.
Định chia tay các bạn mà chả có mấy đứa đi du học đi thế nhỉ.

Yeahhhhhhhh, tinh thần CE.
Các nàng ơi, đi đi.

Lan thì hôm đấy hình như đi xin visa nên bạn ấy k đi dc.
Còn Trang chỉ cần bố mẹ gật đầu là xong thôi. Hình như có kế hoạch phụ huynh gọi thì phải?

@Chuối: Gái ơi, buồn gì thì tạm gác lại. Tiền đã đóng, bạn đã đi thì vẫn phải chơi hết mình đấy nhá. Xong thì thoải mái mà học. Chỉ sợ lúc ấy lại đòi đi tiếp thì khốn :)

@Cu Tít:
Toàn gái thì sao?
Chả sao!
Vì ít nhất chúng mình cũng có một thằng ở đây rồi này :))
À, phải tính cả cool boy Châu nữa, anh Khánh nữa.
Đấy, 3thằng rồi còn gì :))

Cảm xúc dào dạt!

bao h có áo yêu cầu các đồng chí hôm nào đấy đến trường chụp cả lũ, lấy cảnh cổng trường làm kỉ niệm.
Hôm nào học thêm trung ấy :x phải sớm sớm ko bọn du học lại biến

----------

Giỏi, mất bao công dạy dỗ gái, giờ đã biết chửi bậy rồi \:D/ có tiến bộ :-"
uh, Trang bảo phụ huynh gọi cho bố mẹ trang thuyết phục thì ok, Mẩu má mì ơi

Vâng "cánh chim đầu đàn của 11CE" xin lại ra mắt quý vị khán giả. Tèn tén ten<:p :star:

Mình đã dùng hết lời ngon, dỗ ngọt để thuyết phục các bạn và h đây mình lại lãnh trác nhiệm để nói ra điều này 8-| . Các bạn bình tĩnh nhá #:-s

Theo như kế hoạch thì chúng ta sẽ đi Halong bay vào 2 ngày cuối tuần này là 20 và 21/6. Và trong vòng từ hôm qua đến hôm nay, đã có một số tin đồn là "chúng ta ko kịp đặt phòng" và mẹ bạn Đào ko thể đi cùng chúng ta, thay vào đó dì bạn Hin sẽ đi cùng >:) . Mình nhân danh lớp trưởng (có tí khoe khoang ;;) ) xác nhận những tin đồn này là đúng 100%. Tuy nhiên đến chiều hôm nay, mẹ bạn My đã confirm lại chính xác là vẫn đặt được phòng và giờ giấc hẹn vào sáng thứ 7 sẽ phải để mẹ bạn hỏi cụ thể bên nhà xe. Nhưng vừa rồi vào lúc 11h20' p.m mẹ bạn My đã gọi di động cho mình và nói rằng mẹ bạn vừa nhận mail thông báo từ công ty là cuối tuần này có cuộc họp và tất cả nhân viên đều phải có mặt. mẹ bạn rất tiếc vì công việc nó làm lỡ dở kế hoạch của chúng mình. Chính vì vậy kế hoạch HL bay của chúng ta sẽ bị delay "một cách có thời hạn" :) . Chúng ta sẽ bàn bạc để thống nhất là đi vào tuần sau hay tuần sau nữa nhá :x

các bạn đừng nản lòng, chỉ đơn giản là chưa phải thời gian thích hợp (dạo nay hay mưa ;;) ) và kế hoạch của chúng ta sẽ vẫn thực hiện được miễn là các bạn vẫn quyết tâm ăn chơi + đú đởn ở HL. Với cả mình gợi ý là tuần sau nữa (tức là tuần đầu tháng 7) chúng ta sẽ đi HL vì khi đó Chuối đã thi xong TFL, Lan ko dính xin visa, Đạt buộc phải khỏi chân =)), Tú sẽ có thêm thời gian thuyết phục và như thế Bò sẽ đi.Như vậy lớp mình sẽ càng đông vui hơn :x:x:x và có thể đồng phục lớp sẽ in kịp thì quá tuyệt phải không nào :x:x:x

Và sau vụ này tớ cũng muốn góp ý các bạn 1 chút là : các bạn nên vì tập thể lớp và cùng cố gắng tham gia vào các hoạt động. Và khi có vấn đề gì đột ngột xảy ra thì đừng vội mắng trách, hay tìm ai đó để quy trách nhiệm cả. Hãy cùng nhau bình tĩnh, ngồi xuống, bàn bạc và khích lệ nhau để cùng giải quyết vấn đề. Đó mới là cách tốt nhất. Chứ đừng vội nản lòng rồi khiến cả 1 đống người khác cũng bị chi phối tâm trạng như thế. Thành ra mọi việc sẽ hỏng hết :-s

P/s: We are CEers. We are unique, we are supergirls. We have solidarity to solve all the problem. We have enthusiasm for "đú đởn - ing" and "quậy phá - ing" =)) So why do we have to care much about the delay of our "Halong bay paradise" :-? No sorrow, no disappointment, plz. Those are not our style :). Your tasks now are " relaxing and getting ready for our craziest and most exciting holiday in our lives :x

Tôi _ hot boy 11 CE, cánh chim đầu đàn, tự hào để nói rằng "Tôi yêu các bạn" :x:x:x:x:x Không có gì có thể hoãn lại sự sung sướng đó. Đợi 1 khoảng TG ngắn, xách balô lên và đú đởn nào :x

Đọc đi các bạn!

http://vitinfo.com.vn/Muctin/Chuyenla/LA58158/default.htm

đừng bảo mình nói linh tinh, bà này nổi tiếng thế giới đấy :-s

nếu điều này xảy ra thật thì e rằng cả đời mình sẽ ko gặp lại các bạn sắp đi nữa :((

theo đó thì...mọi ước mơ của tớ, về Nhật bản, về HQ, tất cả... như hất nước đổ đi thôi :-< sống chi cho phí đời :-< các bạn, hãy hy vọng cho tới tháng 11 năm sau nhé ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
cảm ơn con Thanh một lần nữa, mày lại mang lại cho tao cái xự solace rồi đấy =)) lạm dụng từ SAT hnay vừa mới học hihi

@ Phương: nhìn bà này tối nay tao ko dám đi ngủ nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
HEHHEE , THANH ƠI , ĐÂY LÀ LẦN ĐÀU TIÊN T THẤY M LÀM ĐC VIỆC CÓ ÍCH ĐẾN THẾ NÀY NHỚ!!! VỖ TAY!!!
YEahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh!!!!
Tớ thì lúc nào cũng thik đi hết . THik đi 100% . Chỉ cần các bạn cũng đi vs tổ chức ok tớ lun ủng hộ 1000000% =))

Thui đc rùi. Lại ở nhà chờ đợi nữa vậy Chờ đc cả năm rùi thì cố nốt. Hi vọng chờ xong thì cả lớp mình sẽ đi đủ như kon Thanh quảng cáo :x:x:x
Thế thôi ,chỉ cần có cả lớp ,như nào cũng ok hết !!

@ Vịt: tao nghe bạn tao dụ dỗ đọc bà Vanga này nhiều rồi, nhưng mà tao éo tin đâu =))

@ Xu: tao lúc nào chả "làm việc có hiệu quả" b-):star: riêng mày tao sẽ cho màn shake "lóng bỏng" để khuấy động phần đầu chương trình "đú đởn" của chúng ta. Các ty cho 1 tràng pháo tay và pháo chân để hoan hô nhiệt liệt nào :p>:)

Chỉnh sửa lần cuối:
làm nào để đánh giá tốt
tao đánh giá tốt bài con Thanh
làm nào làm nào

CÁC BẠN ĐỒNG Ý SẼ ĐI VÀO NGÀY 4-5 THÁNG 7 CHỨ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!?????????????
NẾU VẬY SẼ THẬT LÀ TỐT VÌ TỚ CÒN RẤT MÁU

ai chưa comment đồng phục xin mời vào ngày facebook vào phần photo của chính các bạn để xem, nhanh còn edit con in

ôi solace là solace solace

Vịt à, chị làm em thấy chúng ta sống chả có ý nghĩa, chỉ để đón chờ từng tai họa trong lời tiên tri, nói như bà này thì chả còn gì tốt đẹp :|
----
về vđề chính :D
kon Tít, à nhầm, Mingqing Gongzhu nói đúng đấy (=)))
tớ thấy ko riêng ai có lỗi cả, số trời chưa cho bọn mình đi :-J Mẩu thì tôi đã thấy rõ là cô cố gắng thế nào rồi, việc đột xuất thì đành chịu vậy, kể cả mẹ cô ko bận thì cũng có nh` bạn bận tuần này, dẫn đến nh` bạn chán.
tốt nhất là như Tít nói, có thời điểm thích hợp hơn hi vọng vụ này sẽ êm xuôi vui vẻ :))
--------
nhân tiện, t tưởng Xu đi ngủ rồi :-j

Vâng "cánh chim đầu đàn của 11CE" xin lại ra mắt quý vị khán giả. Tèn tén ten<:p :star:

Mình đã dùng hết lời ngon, dỗ ngọt để thuyết phục các bạn và h đây mình lại lãnh trác nhiệm để nói ra điều này 8-| . Các bạn bình tĩnh nhá #:-s

Theo như kế hoạch thì chúng ta sẽ đi Halong bay vào 2 ngày cuối tuần này là 20 và 21/6. Và trong vòng từ hôm qua đến hôm nay, đã có một số tin đồn là "chúng ta ko kịp đặt phòng" và mẹ bạn Đào ko thể đi cùng chúng ta, thay vào đó dì bạn Hin sẽ đi cùng >:) . Mình nhân danh lớp trưởng (có tí khoe khoang ;;) ) xác nhận những tin đồn này là đúng 100%. Tuy nhiên đến chiều hôm nay, mẹ bạn My đã confirm lại chính xác là vẫn đặt được phòng và giờ giấc hẹn vào sáng thứ 7 sẽ phải để mẹ bạn hỏi cụ thể bên nhà xe. Nhưng vừa rồi vào lúc 11h20' p.m mẹ bạn My đã gọi di động cho mình và nói rằng mẹ bạn vừa nhận mail thông báo từ công ty là cuối tuần này có cuộc họp và tất cả nhân viên đều phải có mặt. mẹ bạn rất tiếc vì công việc nó làm lỡ dở kế hoạch của chúng mình. Chính vì vậy kế hoạch HL bay của chúng ta sẽ bị delay "một cách có thời hạn" :) . Chúng ta sẽ bàn bạc để thống nhất là đi vào tuần sau hay tuần sau nữa nhá :x

các bạn đừng nản lòng, chỉ đơn giản là chưa phải thời gian thích hợp (dạo nay hay mưa ;;) ) và kế hoạch của chúng ta sẽ vẫn thực hiện được miễn là các bạn vẫn quyết tâm ăn chơi + đú đởn ở HL. Với cả mình gợi ý là tuần sau nữa (tức là tuần đầu tháng 7) chúng ta sẽ đi HL vì khi đó Chuối đã thi xong TFL, Lan ko dính xin visa, Đạt buộc phải khỏi chân =)), Tú sẽ có thêm thời gian thuyết phục và như thế Bò sẽ đi.Như vậy lớp mình sẽ càng đông vui hơn :x:x:x và có thể đồng phục lớp sẽ in kịp thì quá tuyệt phải không nào :x:x:x

Và sau vụ này tớ cũng muốn góp ý các bạn 1 chút là : các bạn nên vì tập thể lớp và cùng cố gắng tham gia vào các hoạt động. Và khi có vấn đề gì đột ngột xảy ra thì đừng vội mắng trách, hay tìm ai đó để quy trách nhiệm cả. Hãy cùng nhau bình tĩnh, ngồi xuống, bàn bạc và khích lệ nhau để cùng giải quyết vấn đề. Đó mới là cách tốt nhất. Chứ đừng vội nản lòng rồi khiến cả 1 đống người khác cũng bị chi phối tâm trạng như thế. Thành ra mọi việc sẽ hỏng hết :-s

P/s: We are CEers. We are unique, we are supergirls. We have solidarity to solve all the problem. We have enthusiasm for "đú đởn - ing" and "quậy phá - ing" =)) So why do we have to care much about the delay of our "Halong bay paradise" :-? No sorrow, no disappointment, plz. Those are not our style :). Your tasks now are " relaxing and getting ready for our craziest and most exciting holiday in our lives :x

Tôi _ hot boy 11 CE, cánh chim đầu đàn, tự hào để nói rằng "Tôi yêu các bạn" :x:x:x:x:x Không có gì có thể hoãn lại sự sung sướng đó. Đợi 1 khoảng TG ngắn, xách balô lên và đú đởn nào :x

uh` to' rat' rat' la` dong` y' tinh than` nay` cua lop trg nhe'...
mọi người nên thông cảm cho người tổ chức là My với mẹ My ý vì ít ra có người tổ chức như thế thì mới tạo đk cho lớp mìh đi còn nếu k thì baoh mới đi đc đây. Hè năm nay coi như là hè cuối cùng của cả lớp rồi vì lớp mìh năm tới đi những 6 7 đứa. Kể cả lùi lại 2 tuần thì cũng có ảnh hưởng j` đâu, mọi người tự làm mọi người mất hứng thôi chứ nếu suy nghĩ thoải mái ra tí thì thực chất nó chỉ là vấn đề thời jan thôi mà :x

Cố gắng đi đi nhé :x :x :x

Back
Bên trên