~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

sao lại toelf vào h đấy :-?
anh Khánh sao bảo 14 là đã về cơ mà :-?
7 đứa xừ rồi còn gì :eek: bọn zai thế nào rồi???
@CHuối: thôi đừng chối, em ai chả biết em vào 1 năm chuẩn bị cho tương lai =))

Chỉnh sửa lần cuối:
tởm quá cha Quặp: "Em yêu anh IT... Biết sờ biết ngắm biết cắm usb" >"<

:)) hôm nay chả xem nữa, vì có thêm cái con ranh kia tởm bỏ xừ.
Bao giờ đến đoạn đánh ghen rủ mình xem nhé :))

Eo ơi ,Tp cho câu hay , mình phải học tập =)) =)) . Đứa nào ko đi thì tiếc chết thui. MÌnh về khoe khoang show ảnh lại chả ghen wa' :)) . Chưa đi đã thấy sướng hết cả ng hoho .
Eo ơi mấy đứa phải đi học tiếng Trung khổ nhỉ ... >_<

Châu chăm đi học Trung thế :">

Đạt Tú dư lào?????????????????

bố Đạt ko đau chân đâu =)) hqua bố còn vừa đi tennis hay sao ý

Tú vẫn chưa hỏi đc à?
ít nhất phải kéo thêm đc cậu Tú kun chứ

Eo ơi ,Tp cho câu hay , mình phải học tập =)) =)) . Đứa nào ko đi thì tiếc chết thui. MÌnh về khoe khoang show ảnh lại chả ghen wa' :)) . Chưa đi đã thấy sướng hết cả ng hoho .
Eo ơi mấy đứa phải đi học tiếng Trung khổ nhỉ ... >_<

sao phải đi học tiếng trung chỉ có mấy đứa?

bố đạt chân tử tế từ đời tám hoánh nào rồi, cứ thích trốn :))

Đạt ơi đi đi, Đạt mà đi thì mih` gọi Đạt là "anh Dá " =)) đi ko con Bò buồn :))
Trung thứ 5 này 7h30 em nào thích thì đi, đi cho vui ko ép :))

ts các bạn đi rồi lại rút vá các bạn lưỡng lự rồi mà ko đi!!!
Đạt Tú sau này có muốn cũng chả còn có cơ hội nữa >:p ko đi ko có zai làm Bò cũng rút, Bò rút Chuối lại giở chứng đòi rút 8-} h em Quỳnh ko biết có đi ko đây, tưởng ok rồi lại ko là tnào????
đáng ra hôm hẹn tiền nong mà các bạn đi đủ là xong rồi, bây h có 5 đứa đóng, bọn chưa đóng thì lại ngồi đổi ý.
đề nghị các bạn xem xét lại ạ, các bạn rụng dần ko đi nữa thì bọn còn lại còn vui vẻ đc ko, chả nhẽ ở nhà lại vui hơn vi vu vs nhau à, mà đổi ý qua lại thế này, My nó lo đặt phòng làm sao đc??? xong bây h nó suốt ngày phải ngồi thuyết phục các bạn. Đứa nào ko đi thì ko đi từ đầu, có gì mọi ng thuyết phục luôn, bây h đừng đổi ý nữa nhá !
----------
mih` bức xúc các bạn bỏ qua

thôi iem mệt quá các anh các chị ạ :((

đi thì đi ko đi thì dẹp
em cũng khao khát lắm rồi đấy, nhưng hôm nay confirm lại cho chính xác để đặt phòng thì đã có 2 đứa rút, tình hình này em mà đặt đc phòng liệu còn anh chị nào vì lí do "thôi thằng kia ko đi, tao cũng ko đi đâu", thì ai chịu trách nhiệm

@Đạt: Đạt đừng có lặn mất tăm thế, lúc đầu đi rồi cơ mà, chân thì ok rồi còn gì, đi có cả zai thì còn gì mà ngại, xong rồi gần đi lại đổi ý để bây h chả có thg nào đi nữa là thế nào?? ????
Chả thể hiểu đc vì sao mấy bạn ko muốn đi vs lớp nữa ~X(
@Quỳnh: Q` cô có đi ko đấy???

Mình rất thấy khổ cho mẹ Mẩu vì mẹ Mẩu hào hứng HL quá, mommy ạ :x
nhg mà nhiều người rút thì người đi cũng chả vui đc mấy. Đặc biệt, có mấy đứa đi du học, đi HL tiện làm farewell party cho thì ko đi. Đi thì chả có zai, lúc trêu nhau với giở trò thì bớt hay ho đi hẳn.
Nên là one again, yêu cầu nghĩ lại đi

phần mình, thì mình tâm sự luôn là mình đang trg tâm trạng buồn. Nếu như bt`, có khi mình vẫn hồ hởi đi. Nhg mà h cả lố chuyện buồn nên là mình sụp rồi. Anw, Mẩu mommy mà đặt phòng + tiền rồi thì con vẫn đi thôi, nhg mà nói trước để các tình yêu chuẩn bị tinh thần là có lẽ khi đi mình vẫn buồn, nên chắc tham gia chơi ko vui như thg` đâu.

ĐM các tình yêu, mình đã quyết tâm rồi, phải quán triệt tinh thần, tình hình xấu nhất là các ty có rụng dần thì ít nhất vẫn còn 14 đứa đi :) Có phim 13 tên cướp biển mà vẫn hay đấy thôi, mình có những 14 tên cơ mà :x:x:x:x.

14 tên đủ để tạo nên những kí ức và khoảnh khắc khó quên !!!!!!!!!!!!!!!!! 14 tên ít nhất cũng đã chiếm hơn 1 nửa các trái tim CE rồi. Chỉ có gái thì sao, Chả sao cả. Chúng ta làm được những gì chúng ta muốn mà đếch cần thằng nào =)) We are super girls. I love CE. Tin vào một tương lai tươi sáng nào

Refresh your mind. Trust me. We are here together. We gonna have the most beautiful time in our lives.

Hạ Long thẳng tiến. CE thẳng tiến :x:star: :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên