~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

đến nhà Xu mà đưa :|
chung qui lại là có Lan, Trang, Ly ko đi
Bò, Đạt, Tú có thể đi
K Như ko đi đc :-?
còn cháu nào nữa :-?

Bố mẹ mình không thích cho đi từ trước, bây h nghỉ hè rồi lại càng không muốn cho đi... Lúc đầu mình cũng không thích đi lắm, bây h đang nghĩ lại, nhưng rút cuộc là bố mẹ vẫn chưa cho, ko biết thế nào...

----------

À mà lớp mình Hin với Linh đi du học à

hin ko, le đi :D
em về thuyết phục ngay, cố lên, vì tinh thần CE
thẳng tiến!

MÌnh ko thể hiểu có lý do j mà ko thik đi đc cơ chứ o_O...Trong đầu mình thì có 1 tỉ lí do vui sướng . Thôi chả muốn nói nhìu nữa ,bạn nào ko đi thì sẽ hối hận thôi , cơ hội cuối cùng rùi mà cũng ko bít nắm lấy, it ll never comes again.

Hô hô , hôm đấy phải mang lap đi xem fim nè , rùi mang loa đi tụ tập nhảy nhót ,mang bóng đi chơi bóng ma dưới biển, HL có xe đạp đôi nữa cơ ,mình tổ chức đua xe đạp như trong LTTT =)) , giải thưởng để nghĩ sau , rùi có cả karaoke nữa...GoDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD....I CANT W8 !!!

Ui trong đầu mình cứ có 1 đống trò hiện lên, ban đêm ko ngủ chơi đủ trò ,rùi chụp ảnh quay video , đi tàu nữa chứ... :(( :(( Faster comeeeeeeee

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Xu em over excited =))
cô Trang cố xin đi kẻo hối ko kịp :)) đi vui lắm mà ;;)

@ Xu : bọn mình đi tàu ra đâu cơ :-?

ôi là lá la, đang máu đi HL lắm rồi đấy, mình sẽ pose thật nhiều ảnh để cho các bạn ở nhà ghen lòi tòi phòi ruột gan =))

di tau ra bien

Takashi Mikami
Takashi Mikami at 11:33pm June 13
Long time no see! Of course I remember you, and I'm so happy that you also rememver me!

Chỉnh sửa lần cuối:
gà quá. đi tàu ra vịnh chơi :))
có ku nào say sóng ko :))
đấy, ai ko muốn fòi ruột gan thì đi đi =))

tao cũng hay gõ sai thế mà
đảm bảo zai Nhật mới học tiếng Anh :)) nên dùng tiếng Anh chuẩn :))

@Châu: em nhớ là hồi em đi lênh đênh trên biển, éo đc ngắm vịnh, chiều nó cho em ra biển 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
chị khuyên em nên vào 3R đi, sẽ có dịp
Sắp thanh hóa với hội an rồi.
mình mà đi 1 trg 2 thế nào chả gặp tiếp zai Nhật :">

kinh, Chuối nằm vùng 1 năm =))
hứt hứt hứt tức quá :(( hqua đi ăn giỗ 11h rưỡi mới về, phải ngồi học từ mới đến gần 1h, sáng dậy sớm đến lớp ngồi 10 phút, gọi cô Thúy cô bảo "nghỉ"!!! =((
có ai biết anh Khánh về rồi hay chưa ko?? chả liên lạc đc :((

;)) Trang khổ nhỉ :-" hôm nọ thì bận đưa các em ở quê đi chơi, bây h thì bố mẹ ko đồng ý :))

thế ĐẠt với Tú dư lào rồi

lớp mình chắc chắn có những bạn sau ko đi: Khánh đang ở hcm, Hoa thì toefl, Ly Trang Như Lan

May vãi lúa :)) sáng nay mình ngủ khỏe, nhg vì sắp thi nên 9h30 mình đã dậy rồi :D kỉ lục vãi ra
@Châu: nằm vùng là thế nào, đã bảo hồi đầu em vào 3R nào có ý tưởng j zai Nhật đâu, hồi đấy còn ko thik trai Nhật mà

Back
Bên trên