~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Mình quay lại với các bạn đây *hôn gió ^^*
Có phải ai cũng nghiêm túc mới Nhật như Vịt đâu cơ chứ ^^.
Thế thì sáng định mấy h đấy cả nhà ơi?

@Chuối: ở trg` xong thì ra AC đi.
Xin lỗi Chuối hôm trước nhá. MÌnh lật đật ra đấy rồi mới tá hỏa phát hiện ra rằng mình quên CM. Lại lật đật đi về ;( Tức chả đi nữa.
Thế hôm đấy anh canh cửa có hỏi thăm gì em k?

hôm ấy là chị canh, ko phải anh canh :"> thoát nợ ;))
may là còn gái hôn gió, chứ nóng như khỉ thế này ôm nhau thì toi :))

Sáng thứ 5 họp ,ai ko họp đc thì chắc sẽ cử ng` đến nhà đưa giấy + lấy tiền . Kon Vịt làm sao mà ko đến đc ,hay m phải để t6 để mua truyện ?? KO đi đc phải có lí do xác đáng :)) . Chuối bảo j??? CHuyển đi sang t5,t6 á ??? Cn chuối bận j? Bỏ 1 buổi đi. :(

----------

THế sáng mai nhất trí cả lớp họp nhau nhé . 9h OK ? Ok thì bắt đầu thông báo cho từng thành viên thui....Cứ nghĩ đến ngày 21/22 nằm điều hòa or ra biển chạy nhảy vs các bạn mình đã thấy sướng run ng` :))

@Vịt: đừng bảo là thứ 6 đi mua conan luôn nhá :-w thống nhất 9h sáng mai rồi mà

các ấy thống nhất chứ tớ có thống nhất đâu? T5 sáng phải học gia sư, mà sao ko đi luôn T6 đi?????

@TP : học gia sư từ mấy h đến mấy h? Nói chung 9h sáng mai ko thay đổi ,mọi người tự thông báo cho nhau trong tổ nhé. Tối nay để bảo kon Thanh contact hết cho cả lớp .

thôi cứ 9h sáng mai đi, xong bạn nào tốt bụng vứt giấy cho tớ :D mai học trên lớp mình fong` 307 í :((
@Ly: cô k bảo thế nữa đâu :| :((

mai yêu cầu cả lớp họp xong lên phòng 307, xòe hết giấy ra cho anh Châu thèm =))
@Xu: uh, ko bỏ đc đâu em ơi :(

nhà trẫm có máy in, send trẫm trẫm tự in, chỉ còn vụ chuyển khoản nửa chai tính sao?

Chỉnh sửa lần cuối:
nửa chai là cái j ấy?
sao thấy Mẩu với Shit chốt 4h chiều thứ 7 rồi mà ko báo mọi người để mấy đứa liền lơ ngơ đi hỏi tớ :-j

Thứ 7 , 4h HỌP , 100% nhất định đấy !!!
Chuối ơi học j mà ko bỏ đc thế ,1 buổi thôi mà , phải cân nhắc kĩ chứ , đi thăm quan vs lớp mình đầy đủ cũng chỉ có buổi cuối cùng này thôi. Đây là lần đầu tiên đi thăm quan 1 cách tử tế cũng là lần cuối cùng lun vì thế phải cố gắng sắp xếp chứ. Ko có cơ hội nào khác nữa đâu , ko đi thì về sau chả có kí ức j về đi chơi xa vs 11CE. HỌc thì nhờ bạn nào ý rùi về ghi chép cẩn thận lại thui , về nhà cố gắng học bù lại buổi đấy là đc chứ j... Suy nghĩ kĩ đi :|

Chỉnh sửa lần cuối:
hi sinh đê!!!
Chuối em yên tâm, đầu tiên là đón chờ bản thông báo cực hấp dẫn thuyết phục, sau là tận hưởng cái sự chim nhau ở HL, nghỉ 1 buổi đáng lắm đấy ;) CỐ LÊN EM ƠI
cả em Quỳnh cũng cố mà đi nhá :x:x:x
hnay rất là yêu 2 em CHuối Quỳnh, lừa mãi chỉ có 2 em này chịu đi học Trung vs mình :x:x

mai anh đi học, xin phép em bận nhé ;))
@Mẩu + Xu: vấn đề là bố mẹ mình ới xời ơi :-j
anw, vẫn đang cố rồi :D đc phần bố thôi, nhg mà vẫn điều kiện phải về trc' 6h :|
Còn mẹ ấy thì là ... :-s

@tờ thông báo: 21,22 à? dịch sang 20,21đc ko?
Chứ 21,22 thì tới 90% mình tèo ở nhà rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
thư 7 cn chốt r mà CHuối
mà mai ko đi học đâu, bận rồi, học ct sgk12 là thứ 2 thứ 5 cơ, tuần sau đi học

mấy giờ hè? Thế chiều thứ 7 có tập tành gì không zhu?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên