~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

anh Châu để chữ kí quá nhỏ :))
chậc, mình hết hứng thú lập topic cho các em nhỏ rồi :-j
với cả nhỡ mình lập, xong topic các em ý lại cứ khô héo, vắng tanh thì thôi ngại lắm...

Hạ Long đâu :(:(:(

Hôm nay phi lên trường mua truyện, lúc quay về, cái xe khốn khổ nó lại tuột xích. >"< Thất thểu vừa cuốc bộ vừa chửi trên đường Láng Hạ, tự dưng 1 chị đồng nát đi qua hỏi "Xe em làm sao thế?" - "Dạ nó bị tuột xích ạ" - "Thì lắp nó vào!" - "Hờ hờ em ko biết lắp" =)) Bà ý thở dài thườn thượt rồi bảo "Để chị lắp cho vậy..."

Ờ thế là bà ý lắp xong chỉ biết cảm ơn rối rít rồi nhảy lên phi tiếp >"<

Dạo này bố về, chả có cái nhạc mẹ gì nghe đc, chán bỏ mẹ!

@Vịt: thời buổi này còn có ng` như thế áh :x:x:x kute vật :x chị đấy sau này là phất lên k phải đi đồng nát nữa :x mà conan đến đâu rồi, hôm nào cho mình mượn :">
@Chuối: hãy yêu nhau đi =))=)) :x

đờ mờ, cái éo j mà 13MB thế này ??? :(:(:((
lớp mình có đi HL thì tuần sau đi luôn đi, ko hết tuần sau mình cũng bị khoá net các thứ, ko chơi bời đc rồi ...
@châu: xời, tôi biết là yêu nhau đi rồi, nhg mà đang băn khoăn sao yêu nhau đi lại phải chữ nhỏ ?

@Chuối: uh đi nhanh đi ko chả ai cho đi nữa đâu :-s
----
@Chuối tiếp: yêu thì phải nhỏ nhắn xinh xắn thế chứ =)) để to làm gì phản cảm :))

các bạn thông cảm nhé, tại mẹ Linh vừa mới đi Sài Gòn về nên tuần này mẹ mình mới mẹ Linh mới bản nhau và hỏi giá cả đc

@Con tây bờ mết: đến tập 17, có ông bà Mô Di của đằng ấy đấy =)) vụ tìm nhẫn ý :)) Tập này có đoạn Ran kêu "chó, chó, chó..." =)) bó tay cái trò dịch thuật =)) tập 16 lại còn "để tôi rìu chị ấy về phòng" =))

dịch mãi mới hiểu đc từ "tây bờ mết" :))
báo các bạn tin mừng là zai nhật accept fb mình rồi :x tỗ :x

zai Nhật là đứa lào
=))
=)) Bầu trời nhân cách như Chuối mà đi hớn zai à

@Mẩu: đâu :"> tự dưng nhớ ra tên họ đầy đủ anh, search thử ai dè có ;)) có duyên mờ ;))
@Vịt: Takashi Mikami :))san là cái khỉ j ?

@Vịt: =))
@Chuối: san mà ko biết thì chị Vịt sẽ giảng cho 1 bài =))
@Mẩu: bầu trời tư cách chứ =))
hic, tình hình là năm sau mà ghép lớp mình sẽ bị mất cn :(( sẽ bị cô lớp Nga cn =(( và cô đấy nghe nói khó tính :(:)(( ko chịu đâu :(:)(:)(:)(:)(:)((

san là j ?
tỗ, phải đấu tranh chứ.
còn 15 đứa bố cũng phải đấu, ít nhất cũng đấu ko ghép lớp, bị ghép thì phải đấu CN, đấu ko xong thì mới chịu chứ :|:|:|
tin ở đâu đấy ???
ít nhất phải đc CN, ko đc CN á ... crazy luôn, feng luôn

c Oanh bảo thế :| tại nếu ghép thì lớp mình ít người hơn nên lớp mình đi ở nhờ =(( cô Diễm dễ thương đang bảo có lớp bảo là ghép thì xếp cn khác, ko thì 2 cn |

Back
Bên trên