~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

loa tớ ko có vấn đề khi dùng tại desktop:|
chắc là ko hợp dùng với ipod thoai:(:(
@hoàng hiền S ý:|

Bạn trung bắt chước khỉ giống nhờ ;;) hôm nay cái tờ "10 điệu cười" ban đầu mình định ghi là "36 điệu cười" cơ đấy ;;) Kiểu cười xong thế là vỡ bụng luôn ý =))

Các bạ nkhi nào có ảnh + clip thì share cho bọn tớ nhá:X:X:X
Thay mặt lớp Tin ,tớ cảm ơn chân thành các bạn:D:D:D Hôm nay thực sự là tớ cưòi méo cả quai hàm:)):)):)) Chỉ tiếc có đoạn má+ đùi tớ ko đủ dũng cảm bò = 4 chân nên.............:(:(:(:">:">:">( Tại chân bạn Hoàng dài quá ấy chứ):(:(:(:(

Ừ tớ sẽ bảo bạn xu lớp tớ up lên facebook ;;)
Mà lớp bạn có đôi nào vẫn dùng đùi và đầu được mà =))

trò chơi của mình b-) =)) ;))
hic, xl tập thể các bạn, mình hnay bị dọa + 1 số vđề gây sức ép nên hát như con điên, quên lời, xong hát thì thầm chắc các bạn ko nghe thấy :((
tất cả là tại Mrs Diễm thân yêu :((

rồi rồi em Châu iu quí xuôi xuôi, mọi việc ổn rồi mà ;;)

2 MA: oh ôi bạn này học đỉnh tin thế =P~

@Anh Châu: one again, ai lơ vờ đù :x mặc dù là anh đã quên ko mua trà sữa cho em vì đã tốn tay mời Đứt hôm qua [-x
nghe kể thích thế :( ko phải vì nhớ ra mẹ đón, thì đã ở lại tí tởn cùng ròi :(
anw, hn thế là ở mức đạt rồi :D

p.s: nộp ảnh đây mau lênnnnnnnnnnn. PTS ảnh các chị kunnán lắm rồi, đưa đi mau lên !

@Anh Châu: one again, ai lơ vờ đù :x mặc dù là anh đã quên ko mua trà sữa cho em vì đã tốn tay mời Đứt hôm qua [-x
nghe kể thích thế :( ko phải vì nhớ ra mẹ đón, thì đã ở lại tí tởn cùng ròi :(
anw, hn thế là ở mức đạt rồi :D

hình như thiếu chữ "c" :-"

"c" chỗ nào :-?

Khiếp vừa nãy mãi chả vào HAo đuợc
@ CHuối: ct về sau vui lắm :X Phải nói là "rất vui" chứ ko phải "đạt" đâu em ah ;;) Chỉ có vụ bánh gatô của em Hin và Đào thôi :">

uh bị thiếu :"> once again và one more time :">
thôi đừng nói ko tao lại tiếc đứt ruột :">
may mà mai mẹ đưa tao đi mua di động nên thôi, tao lại vui trở lại rồi :D
mai gặp Phệ ko :( hay giao lưu lớp mình đi :">

có mít mà N90 :)) N95 của mẹ, tao có đc dùng đâu :(
mà tao cũng chả cần N90 :)) tao có em 1680 đến nơi rồi :x sắp đêm ngày nằm chung với em rồi :x èo ơi em 1680 về mau lênnnnnnnnnnn :x
@Vịt: hn đi học thêm, vừa chửi nhau với 1 bạn T2 về phệ 8-} (thật ra là có mình chửi, bạn ý ngồi nghe và thêm tí câu xen vào :)) )

buồn quá đứa nào cũng có cái di động ra hồn :-< mỗi mình mình một thân một mình :-<

thằng cha ý đang để chửi chứ :-"

Back
Bên trên