~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

3 bạn đấy ko phải đại K :-j là em lớp trưởng em hotgirl với 1 em sắp xa quê, tất cả do mình cử đến ;)) :))

mai 12h 15' bạn ạ :) ấy hỏi luôn 2 bạn Chi, Long có cần duyệt trc thì mai đến cùng luôn

----------

à Trí mai mà đi đc thì mang luôn beat của ấy nhé

3 bạn đấy ko phải đại K :-j là em lớp trưởng em hotgirl với 1 em sắp xa quê, tất cả do mình cử đến ;)) :))
còn anh thì thập thò e thẹn ngoài cửa nhẩy :))

@Trí: chắc phải ipod hoặc mp3, chứ usb thì phải có lap theo mới nghe đc 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
đâu nào, tại hôm đấy mưa to nên nhìn nh con điên =)) m ko vào các bạn cũng ra xem m mà 8-|8-|8-|

đâu nào, tại hôm đấy mưa to nên nhìn nh con điên =)) m ko vào các bạn cũng ra xem m mà 8-|8-|8-|
Anh hot vật ạ 8-> may mình hôm đấy khôn hơn các bạn :"> ở nhà ngủ tiếp ;))
à mà vụ tiền nong thế nào, sáng mai có phải lên lấy nữa ko, hay chờ chiều các bạn đưa ?

:-< haizzz
mai nhớ bảo Ánh nhá, ko lại tập chay như hn :))
đây sang bảo các bạn :D

Châu hôm đấy giống con nhà quê, chân đất mắt toét sao dám vào lớp gặp các bạn =))

kệ teo :))
mai các bạn đến đúng h, bạn nào liên quan thì đến sớm, các bạn mang ít đồ nhất có thể nhá ;) lấy chỗ mà ngồi :))

Hơ hơ mình là đứa chuyên gia quên đồ. Hôm nay ăn xong cái Vịt đã nhắc là cẩn thận quên ô. Thế mà cuối cùng lúc ra bến Giảng Võ, mở cặp ra tìm thẻ xe bus thì ko có lại nhớ ra chả thấy cái ô đâu. Lại lặc lè về chỗ cháo sườn hỏi rồi lại đi bộ về trường tìm vé bus. Lên đến nơi bác bảo vệ đã khóa cửa, may mà phòng giáo viên bên cạnh chưa khóa, mình lại làm spiderman =)) trèo qua cửa sổ vào lớp từ ngoài ban công B-) . Xuống tầng 1 lại gặp bác lao công ;;) bác bảo "suốt ngày quên đồ thôi" =)) Oh ôi mình phục mình thật

Ah Châu ơi nhớ mua đĩa giấy nhá, hôm trước chúng mình bàn rồi đấy ;;). Nhắc con Đào làm bánh và bảo Mai Phương mua thạch sữa chua đi nhá :x Mình ko nt được :">

Đêm nay mình sẽ ngồi hát "sắc màu tuổi thơ" sau khi được các cô giáo dạy nhạc ko chuyên lớp mình hôm nay tập huấn cho 1 buổi ;;) Special thanks to Chuối, Pi, Zhu :x

Bạn nèo có giọng hay như Fiona Fung tớ yêu liền :x :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@Thành: chuẩn bị yêu chị Vịt của tớ đi ;)) =)) hay hơn cái con đấy =))
oi, mai chắc lộ trình của mình là nhà-trường-nhà-trường-nhà :) à còn phải đĩa nữa
đang phân vân mai có nên bùng br ko, hnay lỡ bảo mai đi rồi :((

mai đồng phục hay mặc đồ thg` đây, để mình tính sáng ở lại trường trốn vào luôn :">
@Thanh: mày cố thêm tí nữa thì chuẩn :x đùa, chứ mai nghe lại đoạn Ly thu âm hôm nay ấy :)) so sánh vào hơn hẳn ;))
@Thành: uh, bạn Thu Phương ấy :x

eo đùa, chị Vịt hn hát mê tít thò lò luôn ấy :x mai nhớ leo lên bàn giáo viên ngồi nhìn cửa sổ mà hát nhớ :x phê lòi :x mà bài đấy tên j mình đi down :x

unju no furusto
Vịt hát nghe fê :X, nghe xong chỉ muốn đẩy nó khỏi bàn GV :))
thôi mai mặc gì thì mặc :)) có học hành đâu
@Chuối: Đ' k? Q k?

thế để mai quần bò áo phông cho nó xì tin 9x
"và chiếc xe đạp ngày ấy như mang em trao đến anh" =)) Quỳnh làm bạn phê lại =))

Back
Bên trên