~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

ừ mình cũng ko hiểu ý bạn Trung nói jì =)) nói rõ tí nào ;;)

Ôi Châu và Vịt ăn mảnh :(( cô Diễm thật là 8-} ... lúc mình thỏ thẻ "em mất điện thoại rồi cô liên lạc ..." chưa kịp nói hết cô đã "Rồi rồi biết rồi, hô hô "+ cười nham hiểm ;;) un - đỡ able hình như cô rất thích chí :-ss

Ah các bạn lớp tin, mình nói cái này ra hơi tế nhị nhưng các bạn có thể nhắc bạn Mai Anh :x là "xúc tiến vụ quỹ liên hoan cái :"> .Tại căn bản phân công cho các bạn trong lớp đi mua đồ mà ko đưa xiền thì hơi ngại :"> Thanks nhá :X

:)) dẹp, các bác secu nhìn mặt đã thấy ko muốn giao lưu =)) nhất là sau khi cháu biết 1 điều ko tốt đẹp về các bác :|
----------
hnay dụ đc cô Diễm lê la cháo sườn, phở cuốn :x cô kute đã bao mình cả vịt :x :D

xời ơi, nào có về hết đâu, còn cả đống ngồi kiện điểm tin.
thôi, mình chả nói, mình nói từ đầu giờ đến cuối giờ, kunnán lắm rồi, còn kiểu kunnán hơn cả B.T.D 8-} đi học đủ nhé, chả thèm bùng nhé, bài đủ nhé, bài ở lớp tôi cũng làm nhớ, xong điểm thì thế đấy 8-} giỏi quá, siêu nhân quá, trình cao vật ạ 8-}... HÃM

anw, á á, đi ăn mảnh nhé :( thế mà ko gọi mình :( cơ mà kệ, may về tóm đc cô :"> cô bảo khao riêng nhé :))

----------

mình nhìn cái mẹt thằng harry chán quá, cứ điêu điều :)) nhg mà cả 2 đứa đều yêu :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Các chú chịu khó chém gió cho topic họ \:d/
Để xem hôm đó chú nào không có thì cụ bảo đó! =))
(cụ mất 1 phút nghĩ ra 2 câu hiệp vần này đấy)

Chỉnh sửa lần cuối:
@Tít : t bảo cô đấy =)) khổ thân m, thê mà cô chỉ có mỗi từ chia sẻ nỗi đau vs m "uizoi" =))=))
@CHuối: sao điểm Tin sao? Mẩu chém gì trong bài mà điêu thế, hỏi bài mình 2 đứa bị nhắc mà nó 10 mình 8 :(( mình chưa bao h yêu cô Nga :))

điểm tin hãm lắm, để khi nào đến lớp rồi mình nói cho, chứ nói trên HAO mệt lắm, mà càng nói mình càng điên...
thôi, calm down đây :(
tình hình là tối send lại mình lyric Take me :">

Còn các cháu, cháu nào còn hứng Sắc màu tuổi thơ, thì nhớ t2 biết đg` đến sớm mà tập tành :))

Chỉnh sửa lần cuối:
tự nhiên chán thì hết chán ngay í mà :-j
mà việc mình tớ chán chả liên quan đến nhạt hay ko :)

;;) tớ viết hơi bj cao siêu quá;)) phong cách đọc nhiều truyện quá bj nhiễm:D
loa các ban thi genius hay microlab:D:D

loa ý genius mua 300K ở trần anh(hám cái 1m khuyến mãi)
âm lượng do máy máy mạnh thì loa to máy yếu thì loa kém:)):))
cái microlab mua từ hồi mình mới dùng máy tình:D:D nhưng do hàng xóm kêu gào thảm thiết nên tớ ko dùng nhiều:)):))

bạn giải thích nghe hơi hiểu :">
thôi thì cho quả loa nào... nhạc vừa :"> cắm vào laptop
thế các bạn có mic ko :D

:-" chả hiểu cô Châu ơi :"> chắc bài cô khác tôi những chỗ tôi ko chép tôi :">

mai tk kết điểm chưa
cô Diễm cứ om điểm trung ý nhở :((

@Mẩu: đồ may mắn >:p :-j cho cô 1 cơ hội tỏa sáng cuối cùng ;)) có hát smtt với Chuối-Nu-Le-Tít ko???
bảo cô om lâu quá điểm thối ra mất :-s mà thể nào thứ 2 tk 1 tỉ thứ, xong bắt làm bảng điểm có điểm tp ... xong thể nào chả có 1 vài em lên ;;) =))

=)) thôi, tôi ko muốn toả sáng đâu, cho tôi lu mờ đi :eek: con Le hát à=)) kinh nha

án tuê đừng có điểm TP mà :(

@bạn Châu: bạn Chi lớp mình hát bài" Cây ôliu" nhưng mà ko có nhạc, mà hình như bài đấy tiếng Tàu :)

Back
Bên trên