~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

BÙNG =)) để nt bảo Thủy bà bà đã, ko lại bắt nộp phạt 10k ;))
vì mai thống nhất 10h30 nên lộ trình thay đổi nhà-trg-trg-trg-nhà =))
mai phải làm lớp "ko còn ra lớp" nữa ;)

Oh ôi Châu cho mình hỏi hòm mail chuối ti là jì để mình gửi bản survey ko mai em ý hét ầm lên mình mệt lắm :-s

@ Chuối: thế mày với Q lên hát bài đấy nữa đi =)) àh mà tối về tao thử thu âm bằng ĐT, cố lên lên xuống xuống đúng chỗ mày dặn => thu âm xong nghe điệu chảy cả mỡ ý =))

Oh ôi Châu cho mình hỏi hòm mail chuối ti là jì để mình gửi bản survey ko mai em ý hét ầm lên mình mệt lắm :-s
@ Chuối: thế mày với Q lên hát bài đấy nữa đi =)) àh mà tối về tao thử thu âm bằng ĐT, cố lên lên xuống xuống đúng chỗ mày dặn => thu âm xong nghe điệu chảy cả mỡ ý =))
Một là, ai mà dám bật mày :( hn cô Sử vừa ra khỏi lớp, mình ngồi chưa mở mồm câu, đã bị chửi ầm ầm rồi :( ^:)^
Hai là, phải xem tao cũng bị nhầm thuốc lắc ko mới chơi đc bài đấy =))=))>:) l-)

Nói chung là đã làm thì phải làm đến cùng, nên là mai giao lưu tốt :star:

p.s: đã nhận đc ảnh Tít :D, Châu đâu, ảnh?

Chuối Ti dạo này toàn thức khuya thế ;;) mày làm trò jì mờ ám ah :-?

Mong mai trời đẹp, các bạn đều có "thể lực" tốt nhất để mà giao lưu =)) hé hé

unju no furusto
Vịt hát nghe fê :X, nghe xong chỉ muốn đẩy nó khỏi bàn GV :))
thôi mai mặc gì thì mặc :)) có học hành đâu
@Chuối: Đ' k? Q k?

UNJU no furusato chứ, thiếu chữ a rồi >:p

Hơ hơ mình là đứa chuyên gia quên đồ. Hôm nay ăn xong cái Vịt đã nhắc là cẩn thận quên ô. Thế mà cuối cùng lúc ra bến Giảng Võ, mở cặp ra tìm thẻ xe bus thì ko có lại nhớ ra chả thấy cái ô đâu. Lại lặc lè về chỗ cháo sườn hỏi rồi lại đi bộ về trường tìm vé bus. Lên đến nơi bác bảo vệ đã khóa cửa, may mà phòng giáo viên bên cạnh chưa khóa, mình lại làm spiderman =)) trèo qua cửa sổ vào lớp từ ngoài ban công B-) . Xuống tầng 1 lại gặp bác lao công ;;) bác bảo "suốt ngày quên đồ thôi" =)) Oh ôi mình phục mình thật

thế rốt cục còn ô còn thẻ ko? 8-X:

Đêm nay mình sẽ ngồi hát "sắc màu tuổi thơ" sau khi được các cô giáo dạy nhạc ko chuyên lớp mình hôm nay tập huấn cho 1 buổi ;;) Special thanks to Chuối, Pi, Zhu :x

ko thanks tao à :-l

Ah sau một hồi là spiderman trèo cửa sổ thì có lấy được cái vé bus. Cái ô chưa jì cô hàng chè đã cất vào trong nhà rồi ;;)

Quên chưa thanks cái cô giáo ác quỷ như mày :-ss toàn chê học sinh mà chả động viên người ta jì cả làm người ta tủi thân :((

thức khuy thế tí đến lại phờ mặt ra bảo A làm B thì chết =))
@Chuối chị: thư thư cho iem ít hôm, tối iem về iem thề nà iem sẽ cho chị 1 nố ảnh uọt :"> tại tối qua quên mất, xong lại confer. :"> hí hí ; nhá chị Chuối nhá

Hello các tình yêu :x mình về nhà bình an :x
chậc, hơi buồn vì ko đc ở lại lắc với các tình yêu :(

mà sao Vịt với Tít thức khuya thế ? xong còn bảo mình :))
giờ mình ngoan rồi :)) 1h30 đi ngủ :D
Ngọc Anh Ngoan ngoãn :)) chuẩn chưa ?

cảm ơn các bạn ce lun :d mà hôm nay món thạch các bạn mua mình cũng rất thik :)) hôm nay mà mic hok hỏng thì chắc là vui hơn

A cảm ơn các ấy đã thấy vui :). Bọn tớ cũng vui, :D tiếc là sự chuẩn bị của bọn tớ chưa kĩ lắm, còn sai sót.

Ừ mic hỏng mà nhưng sợ các bạn hát ko cầm tay lại thấy gượng gượng nên cứ cầm =)) chứ có thì chắc sẽ hoành tá tràng hơn ;;)

@ Chuối : bạn ko ở lại lắc làm mình rất thất vọng =)) càng về sau các bạn càng máu hát ah nha, bài sắc màu tuổi thơ chỉ hát đuợc 1 đoạn nên lớp mình trở về 'tóng hua" truyền thống ;;)

Hôm nay giao lưu với các bạn lớp tin thực sự là rất vui ;;) Mấy cái vụ phạt và sai khiến cười đau cả bụng :">

Tớ thề với bạn Trung là loa của bạn hình như "có vấn đề" :"> tại mấy cái ipod lớp tớ cắm vào loa của bạn tớ vẫn bt mà ;;) Nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn đã lo về vụ "loa và mic" :d

Giọg bạn Trí trầm và cao nhờ ;;) clip quay rất chuẩn bạn hot boy và hot girl nắm tay nhau b-)

Back
Bên trên