~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

buồn quá đứa nào cũng có cái di động ra hồn :-< mỗi mình mình một thân một mình :-<

thằng cha ý đang để chửi chứ :-"
di động là phù phiếm, căn bản để nghe gọi nhắn tin thôi :)) mong muốn j thêm ;))
mà chị tưởng ai cũng mạnh mồm như gái CE mà chửi à :"> ;))
@Thanh: bảo mẹ cấp tiền mua 1200 đi, xong hôm nào tao cho 2 em 1680 với 1200 đi chơi với nhau ;))

bật HN1 ra, đang có anh nc' j đấy hát Tong hua :))=)) bội thực bài này :)) ra là nc' Tàu thế mà hát chả ra Tàu :))

p.s: ước j sau này lấy đc thằng giai người Hàn, bố Nhật, mẹ Tàu :"> thằng con mình sinh ra sẽ đặt tên là Hàn Việt Nhật Tàu :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai xin ông phệ là mình tập văn nghệ típ đi . Ông ý lại chả sướng wa' ,lại đc nghỉ kòn j .hehhe ,mình định mai bùng ở nhà mà kon Thanh lại vừa nt offline đe dọa là hk khá :(( .Làm nào :((

ôi các bạn spam nhanh thế :))
hic hnay đang đoạn gthiệu tên, cô Diễm lại gọi mình ra, chả nhớ đc mấy bạn :((

mình nhớ đc mấy bạn :">
các bạn sau này nhớ đẻ nhiều con vào nhớ :x
@Xu: hãy sang topic A1 mà đọc, mình nghi đó là lí do tại sao lại có mes của tít

@Chuối em: em bệnh rồi, dù gái hay trai chỉ 2 là đủ nhá =))=))=))
Xu "xe" ảnh đi ku, định giữ làm của riêng đến bao h

:)) ai nhớ mềnh ko =))

à hnay mình rất thích tiết mục nồng nàn Hà Nội đấy

Xuân đâu mau úp clip cầu hôn MC đê nhé ;))

Con Xu nó bị bệnh lười nó mới khổ các bác ah =)) em bảo nó share mà nó ko share.

@ Châu: với châu ko bao h là đủ (chuyện đẻ con ý =)) ) hố hố cần đăng kí mấy đứa thì nói mình 1 câu =)) ):>

Ôi phê bài em Vịt rồi:x Nhưng vẫn thích nghe giọng Vịt hơn giọng cô ca sĩ kia. Vịt lên sàn thu âm đi rồi gửi cho mình :x:x:X:x Eo ơi nghe sướng lắm ý :x:x:x:x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nào phải bảo vịt ngồi hát riêng lại cho mình thu, hay lắm lắm ấy :x
có mình nhớ Mẩu :x cô gái ngồi cắt bánh ;))
@Thanh: điên khỉ, chồng Hàn, bố chồng là Nhật, mẹ là tàu thì đảm bảo con tao đẻ ra chỉ có xinh & yêu & tài năng trở lên. Zai hay gái tao cũng sẽ dạy nó đàn, ít ra đc như tao thì á, có mà các nàng các chàng xếp đống chờ. Thế mới bảo Thanh nhớ đẻ nhiều, tao bảo con tao chọn đứa, sau mình làm thông gia ;))

hôm nào phải bảo vịt ngồi hát riêng lại cho mình thu, hay lắm lắm ấy :x
có mình nhớ Mẩu :x cô gái ngồi cắt bánh ;))
@Thanh: điên khỉ, chồng Hàn, bố chồng là Nhật, mẹ là tàu thì đảm bảo con tao đẻ ra chỉ có xinh & yêu & tài năng trở lên. Zai hay gái tao cũng sẽ dạy nó đàn, ít ra đc như tao thì á, có mà các nàng các chàng xếp đống chờ. Thế mới bảo Thanh nhớ đẻ nhiều, tao bảo con tao chọn đứa, sau mình làm thông gia ;))

oh thế Chuối em chắc chắn 100% là em sẽ đẻ zai ah =)) đùa mình chưa nghĩ đến chuyện tế nhị này =)) mình dễ ế mà =)) bạn nói làm mình tủi thân :">

:)) đâu, mình bảo là "zai hay gái" cơ mà :)) ai bảo là zai đâu :))
dạo này là lại thấy mùa yêu quay trở lại nhé :>
chắc j Tít đã ế hả em ;))

Chuối lại bắt đầu lên cơn tưởng tượng :))
Mẩu cứ thử bật BOF, xong nghe bài Những ngày đẹp giời của Bằng Kiều mà xem, có mà tưởng tượng lên mây nữa :-" >:)
anw, nói chung là mai mình lại về trạng thái bt` ấy mà :">
đang phải ngồi làm kịch bản đóng film xả rác :))
btw, có bạn nào muốn tham gia 3R, đang rảnh rỗi, giỏi spam, pr ko ?

thật, ko lấy đc chồng thì lấy vợ, lo gì =)) Tít nhờ =))
con Chuối bị lây yêu đương rồi ;))
@Mẩu: chả biết. Mềnh đây thì ai cũng nhớ =))

----------

ới, nghe Nh~ ngày đẹp giời đi các bạn gái, xong đảm bảo anh nào gửi cho mê luôn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Những ngày đẹp giời hơi bị chuẩn ấy :X "Dù núi rộng, dù sông dài, tình anh mãi mãi trao về em" :x
nhg mà zai đừng send mình bài này :"> bài nào dính đến hôn hít ôm iếc với con cái như kiểu bức thư tình 1 là mình ghê lắm :">

@Châu: các anh các chị yêu nhiều quá à :( :x Mình vẫn sẽ chờ đến khi có thằng nó múa hát 1 con vịt :))

@Chuối: ai lờ vờ đù tu :X
Chuối đúng là chuối. Làm thông gia với Thị Tít để mà ... ấy à. Dại quá.
Hôm nay Chuối mà không về có khi mình với Chuối lên làm phát "Xe độp teen" thật.
Cái máu phê là nó ở sẵn trong người Chuối rồi. Mình chỉ khơi khơi một tí thôi mà :))
@Mính Chinh: Tít ơi, mình quay hộ cái clip thì có được thưởng gì không :">

Đoạn cuối lớp mình còn định "Buôn Mê Thuột với hự hạ hự hạ hự hạ hự" nữa đấy chứ. Thế mà lại chuyển sang "bum ba" với chả "hoa cà" rồi "la la" cái gì ý nhở, Mẩu nhở :)

@Vịt: Vịt hôm nay vẫn rất là nuột. Send mình bài bạn thu trên sàn với Vịt ơi.

@IT: Các bạn đoạn cuối rất là sôi nổi nhé.
Tóm lại là nuột :*

bài Vịt hét hqua đã vào top 25 most played trong iPod của mình rồi :x mình nghe cả tôi qua :x để luôn chế độ repeat one song :x

Back
Bên trên