~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

lập đc rồi :))

ở TQ chúng mình đc học hát bài Muo li hua =)) mai sẽ đến hát cho các bạn nghe

Chỉnh sửa lần cuối:
Ihihihi. Hello da jia. Wo hen xiang you qu Nanning . Vì ở đó ko có j để chê cả, từ người đến cảnh......... cả đời mình ko bao h quên :(:)(:)((. Hix. Buồn quá, lại phải học bài rùi. Đề nghị các bạn lập ngay QQ nhá. Có 1 cái mà quên bố nó rùi. Toàn số, đúng là dở hơi

Lưu ý: Đề nghị sử dụng tiếng Việt trong topic này!

Đang down QQ

Uh ,cái QQ của bọn TQ đúng là dở hơi ,toàn số ,vừa khó nhớ vừa chán .... Tại sao wa mỗi cái vạch biên giới thôi mà tất cả thay đổi =.= :((
Mai lại toán ah ,chán thế ,lần này có lớp nào kiểm tra trước lớp mình ko ?

@NU: đến gặp t =))=))=))
ôi c m bị fê hết à, về đến jia rôi fmaf còn shuo hanyu =))
@Mẩu: bạn Vet ngồi xa ko biết, chỗ tôi vs cô ngồi, 2 thằng cạnh t vs mấy đứa đằng sau í, br thì ko tránh đc lỗi, nó lỗi ko sao mà mình lỗi thì hú ầm lên, xong văng abcxyz, xong "ams chơi bẩn" này nọ, điếc cả ***, rõ 1 bọn vô VH :-j

thôi VĐ đọ ams ko nói làm gì :-j

Có ai biết add trong QQ dư lào ko???

đi mà hỏi các bạn TQ thân yêu, có đứa quái nào biết thể loại Cưu Cưu của c nó :-j

thôi xéo ngay lũ VĐ bẩn
hem thèm chấp =))

đang lười úp ảnh đây

bọn hht viết bài như c*t, bảo sao suốt ngày bị chửi :-j thôi mình ko nói từ c*t nữa đâu :"> đảm bảo CE mà đi cổ vũ hnay thì chỉ nghe thấy từ... từ đấy :))

còn gì
đọc HHT ngứa hết cả ***

nhớ các bạn TQ quá :((
bao h các bạn ý sang VN nhể

ôi, các bạn chỉ muốn dẹp vụ ams-vđ lại, mình thì muốn dẹp các bạn TQ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@Châu: =)) CE mà đi thì VĐ sẽ đc nghe một số câu đại loại như Ni mama de, Diao ni ma và một số hành động tương tự :))
@Mẩu: upload đi mình ngó với :D
@đoàn tàu: mai làm quả giao lưu chia sẻ các cán bộ đi thám thính về :x

Mình đang phê bài Because I'm stupid trg Boys over flowers. Thật là bấn loạn :x mình săắ lại có hứng học tiếng Hàn rồi
Sarangheyo :X

=)) yên tâm đi hôm nay các bạn sẽ đc nghe kể chuyện và đc phát quà :">
toán hôm nay có gì ko

Oh ,bạn nào thông báo cho chúng tớ bít hôm nay toán học j đi >_<

Toán hôm trước ôn tập chương rồi, ổng ý thông báo là sẽ kt 1 tiet, chỉ cần đợi bọn mày về thôi. Nên chả biểt thế nào =))
Các bạn bấn loạn TQ thật rồi

Thế chúng mày đã làm hết bt ôn tập chương rùi ah?? O_O? Ôi zoi ktra :(( ,lần này có lớp nào ktra trước ko nhỉ :>
Ui mún nhìn thấy cái mẹt kon THanh we' :)) Ôi lớp trưởng hot shit của em :))

:(( xoắn 8 có hiểu cái gì đâu mà kt con lợn béo kia

=)) Thanh ơi bọn tao sang đấy cục shit là hơi bị popular đấy
đồ lưu niệm cũng làm hình cục shit mày ạ :">

Back
Bên trên