~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

toán đang làm ÔTC
chời ơi, có nh` bạn mong muốn đc gặp mình qué :)) b-) t hot hơn m đới Shit ơi :p:))

vừa gặp cô Châu hôm qua rồi
hem thèm :>

hôm nay phải làm ÔTC à :(( chết rồi hình như nhiều lắm

@Mẩu: thèm quá phải gặp riêng trc =))
hehe, hnay nhận quà các bạn, đúng là "độc" đúng nghĩa =)) pó tay các bạn =)) đúng bản chất CE =))

Khiếp wa' ,tởm tởm !! Trời ơi lo toán wa' :(( Nhỡ ko lớp nào ktra trước thì lớp mình chít .Mai soạn Mộ vs em yêu j đấy nhờ . Học bài nữa ,thế thôi đúng ko? Tính hình lớp mình mãi chưa đi thăm wan năm nay ,thi xong bảo cô cho đi đâu đi :D

=)) xi líp bít tất mốc đít thối chân hố hố
=)) thăm quan go abroad luôn đê =)) trong nước hết chỗ chơi rồi :">

Đủ tiền ko mà đòi :)) hô hô . Cả lớp mình làm 1 tour 3 ngày là đã đời :)) hehe ,thi xong rồi thì đi cả tuần cũng được ý chứ .Chắc chắn là cô Hương ko dẫn đi rùi vì 2 em ,thế thì chả bít ai dẫn đi =.=.My ơi ,soạn Mộ chưa?? CHụp ảnh cho t đi ,sách tao dek giải =.=

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay thằng Đạt lại pose cùng với cục shit rồi :(( hức hức mình bị cướp mất biểu tượng B-)

Hihis mình thích cái quân hình con bò của mình :x

đảm bảo con Tít về ôm cái quần đi ngủ, xong vuốt vuốt ve ve "I love you" :-j
Bố mình bảo cho em mình cái quần :(
đi nc' ngoài khó đấy các ku ạ, Sa Pa đê \:D/
Hè đi Sa Pa cho mát ;)) :"> với cả có zai Tây :">:">:">

Puskin là tiểu sử tóm tắt nhẩy

ôi lại Văn chán thế
các bạn tởm vừa chứ :"> ai lại tặng thế :"> =))
bạn Thanh ko vuốt ve đâu, sao lại bảo bạn Thanh thế, bạn Thanh bạn í lót dưới gối đi ngủ ấy chứ, bạn Thanh nhờ :x =))
mình thấy 1 vài lớp sắp đi thì phải, sao lớp mình ko đc đi nhỉ :-< đi trong lãnh thổ miền bắc thôi, thích vi vu xa bố mẹ chả cho đâu

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Chuối: tao chả nhớ đứa nào lấy cái xi líp cũng có hình con bò nhưng màu mè hơn và có chữ "Kiss me" nữa =)) Đứa nào lấy cái đấy mới nằm mà vuốt ve và nói "I love you" nhá. Mày lại suy từ cái vụ mày vuốt ve ảnh anh DCL cả đêm chứ jì =)) Àh mà Chuối lấy quần "nhiều bướm" đấy các bạn ah. Đúng là cái đồ "bướm giang hồ " =)) :))

@ Châu: tao lót dưới gối thì mày kê lên luôn đầu mà nằm trực tiếp nhá, còn tởm hơn ý 8-} :-"

Em cũng muốn đi Beijing nhưng mà 12 tr :(( hic hic ~x( với cả lúc về phải thi 1 mình thì buồn lắm :((

hình con bò ko cho lên đấy thì cho đâu hả Bò =))
@Thanh: của t còn để nguyên trong cặp nhá, còn chưa lôi ra =)) lấy đâu ra mà ôm ấp vuốt ve đi ngủ như m đc =))
ko ngờ Chuối giang hồ lại lấy q` Bướm giang hồ :p

@ BÒ: mỗi lần tao mặc cái quần đấy tao sẽ rất .... rất nhớ mày =))

=((=(( con tim vỡ nát=((=(( đời mình chả lẽ lại chỉ đi làm...cho mấy dưa như con thanh thôi sao...còn các chị xinh xinh thì sao;;);;):">:">:">

Bò ơi, đừng buồn, ít ra có bạn Chuối chí thân của bò cũng mặc quần... bò =))

anh Châu :-w anh đc lắm :-w
mà "q` bướm giang hồ" là j :-w

@Bò: chậc, sai tiếng việt rồi, là S* ko phải là X* L** --> quá kém à :-j
@Thanh: Thanh ơi sao mày lại nhớ Bò khi mày mặc cái đới ... ? chả lẽ mày với Bò ... :-s

Back
Bên trên