~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Chúng em đc ở fandian cạnh trường, ăn nhà hàng, dụ mãi mà chả đc bữa Maidanglao nào cả :-s

chả bù hồi mình đi, nhớ mỗi em Rena :x
giờ chả hiểu còn em ấy ko :))

Vỗ tay hoan hô đồng chí Đạt còn nhớ đc từ fandian :)) quá giỏi :))
chắc do tình hình khủng hoảng, nên các đ/c năm nay ko đc ăn ngon mặc đẹp như năm ngoái :)

này để tôi nói cho Đạt biết là bọn tôi đi ko có gì khổ nhé

ở khách sạn, có ti vi điều hoà đầy đủ
ăn 12 bữa thì 9 bữa nhà hàng thịnh soạn nhoá
còn các bạn TQ thì đừng hỏi đi, nhiệt tình đến nỗi cho 2 quả dưa hấu to bằng quả tạ mang về, lại còn tặng bao nhiêu quà nữa ý
nói chung ko thể nào ngờ đc lại có 1 chuyến đi dư lày :x

Chuối học giỏi tiếng trung mà thế hả???? Fandian là khách sạn!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
:">:">:"> mình xẹt Trung rồi :))

sao lần này sướng thế hả giời, sao đc ở khách sạn ??????????????
:(:)(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
hô hô hô hê hê hê

mình chỉ có 1 điều ko hài lòng lắm là đi ăn nhà hàng bọn Tàu đồ ăn cho nhiều mỡ :((

còn chuyến Nanning này chỉ 2 từ thôi TUYỆT VỜI!!!!

nghe kể sướng thế :( =(

à cái clip hồi chiếu cuối học kì 1, đã ai up lên đâu chưa nhỉ :-?

ờ``` tuyệt vời~~~~

ko ngờ các bạn lại nghĩ fandian là tiệm kơm =))

:)) Ahaha ,lần này đi như thiên đường,sướng như vip ,đi đâu có xe đưa đón đàng hoàng ,3 buổi đi shopping tẹt ga , ăn uống thì được chăm chút từng li từng tí :D .Ai lập đc nick QQ chưa ,mình mãi ko lập được.
Bạn nào ở lớp tốt bụng vít cho mình cái thời khóa biểu lên đây đi :x ,back to basic thôi.

này để tôi nói cho Đạt biết là bọn tôi đi ko có gì khổ nhé

ở khách sạn, có ti vi điều hoà đầy đủ
ăn 12 bữa thì 9 bữa nhà hàng thịnh soạn nhoá
còn các bạn TQ thì đừng hỏi đi, nhiệt tình đến nỗi cho 2 quả dưa hấu to bằng quả tạ mang về, lại còn tặng bao nhiêu quà nữa ý
nói chung ko thể nào ngờ đc lại có 1 chuyến đi dư lày :x

Chuối học giỏi tiếng trung mà thế hả???? Fandian là khách sạn!!!!

Bạn Mẩu làm gì mà chém mình ghê thế :))
Đơn giản là năm nay các bạn khác bọn mình năm ngoái, thế thôi :D
Mình chỉ muốn kể về những khó khăn bên đấy để "bọn tôi" khỏi bỡ ngỡ thôi, có hù dọa gì "bọn tôi" đâu...
Lòng tốt của mình bị hiểu nhầm roài %%- %%- %%-

mới đi về đã có 3 em kịp lên HAO à :))

em Xuân và Vịt thì thôi, thế em Mì đã đỡ ốm chưa :-s sao lại đi "chém" bạn đạt thế ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
chém nhau à :))
chán quá, năm nay Ams cho Việt Đức mượn cúp vô địch rồi :-< Thôi năm sau đòi lại :x

chém gì đâu hả :">
mình mất giọng rồi
trời ơi hôm nay đi xem bóng rổ buồn lòng qá đi mất thôi :((

@Thái hậu nương nương: Nương nương nói "thì thôi" là thế nào hả nương nương, thần thiếp vẫn chưa hiểu ạ :-"

nào nào sao quả bóng rổ lấn át mất cả tỉnh Nanning rồi :)) em nào có ảnh Nanning thì up ngay lên flickr đê >"<

Trik luôn cái bài ở facebook bạn Vet lên đây cho dễ đọc:

mình rất là bức xúc về CĐV Việt Đức :-B

có 1 điều rất văn hóa ở Ams là suốt trận chung kết cấp 2 và nữ, CĐV ngồi rạp sang 1 khu tít góc xa trong nhà thi đấu, nơi mà rất khó xem và chẳng ai ngồi... tại vì chưa có đội nam cấp 3 nhà mình đấu :x xong đến trận 3 mới bắt đầu chuyển hết sang khán đài đằng sau chỗ đội ngồi tập trung để cổ vũ.

hôm nay trong khi cả 1 bên khán đài đằng sau đội VĐ ngồi đã toàn CĐV VĐ rồi, họ lại tràn sang chố đằng sau đội Ams ngồi. dân Ams thì ko có chỗ cứ phải đứng hết cả lên, đến lúc cổ vũ thì hội đằng sau lại cứ gào loạn lên cổ vũ cho VĐ. bình thg` là trường khác ko phải Ams thì có đánh nhau ko?

với cả đội cheer! :x đội cheer quá chuẩn >:D< mk bọn HHT hôm nay tớ nge kể là ko cho cheer trường mình biểu diễn :-? thuê toàn ngệ sĩ gì đó mình chẳng hiểu có liên quan gì với giải bóng rổ HỌC SINH?

quay lại CĐV VĐ. cheer leaders trường mình đã nhảy chay rồi mà vẫn muốn phá, lấy trống gõ loạn hết cả lên. thực ra có trận gì lần trước cũng bị thế rồi. rất là thiếu văn hóa. cheer thì công bằng tích cực chứ sao lại phá hoại nhau thế!

mà về sau đội cheer đang nhảy có nhạc rồi thì CĐV VĐ lao luôn qua lan can xuống dưới sân, chạy thành vòng tròn tung tóe xung quanh cheer leaders Ams mới tởm! loạn hết cả nhà thi đấu lên! đúng kiểu phá hoại, làm cho BTC phải đuổi tất tần tật lên khán đài ngồi. có giỏi thì lập mẹ 1 đội cheer leaders đi, xong rồi cũng ra biểu diễn đ'o ai cấm đâu, sao phải làm cái trò bẩn tưởi thế.

Ams cũng vô địch hơn chục năm rồi nhg mà ko vênh, rồi thắng xong chung kết chẳng bao giờ có kiểu CĐV đi qua đội thua rồi nói "tưởng thế nào" như mấy thằng hôm nay đi qua chỗ đội mình tập trung ngoài cổng nhà thi đấu rồi "tưởng Ams thế nào..." với cái giọng !@*$^%

Ams có cái đẳng cấp nhiệt huyết, văn minh, có văn hóa là đã hơn các đội khác rồi! thế là Ams is the BEST rồi, mình ko quan tâm tỉ số trận hôm nay! Ams mãi mãi là vô địch xD

[cả cái note này nói thật đấy, mình ko say xD]

Chỉnh sửa lần cuối:
ko lập đc QQ :((

mình đang rất muốn viết thư tay cho các bạn í :">

Back
Bên trên