~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

thảo nào trông quen quen:-":-":-" cái con vừa post bài trên cũng xinh phết,cho xin cái lý lịch trích ngang cái nhở:-":-"=))=))=))

@ Bò: chỉ được cái thấy gái xinh là tít mắt lên =))

@ Châu: dĩ nhiên là mình đánh vần được chữ ô cờ ôc dờ ốc dốc sắc dốc chứ b-) năm ngoái có tí nhầm lẫn trong đánh vần thôi mà =)) :->
Mai mua bỏng tiếp ăn đi, thèm quá :)) ;;)

Lớp mình hôm nay như có nạn động đất ấy nhỉ :ss

@các bạn đi tq đã về vn : hihis chào mừng các bạn trở lại với ce điên cuồng :x. MÌnh hỏi tí là quà mình đâu nhở =))

@Bò: cả 2 cháu ấy đều có nơi có chốn rồi, thik bon chen, 2 chú kia vả vỡ mặt giờ :))

Sao biết hội đi Tàu về rồi ;)) có về rồi bảo đừng đi học vội nhớ :">

@châu: mai mua tiếp đi, em trả góp tiền luôn ;))

mai phải làm hết toán rồi nhỉ? 8-|
mình chả liên lạc đc các em trong phái đoàn đi TQ 8-|
@Hằng: xí hổ chưa, pót nhầm 2pic ;))
@Bò: bấn thế Bò, thấy gái tít cả mắt :))
@Tít: đưa tiền t mua bỏng cho :)) m hnay láo quá, lấy tiền của tao đưa tao để tao mua bỏng :-w

----------

hôm nay t6 ngày 13 trời nhiều mây có lúc có mưa gió giật cấp... cao, làm rụng tường phòng học lớp 11 Trung khiến cho các em vô cùng "sợ hãi",... và vui sướng vì cô NA mải lo tường rụng ko để ý đc các em ăn vụng bỏng trong lớp =)) =)) =))
đề nghị các em mai di tản đi chốn khác ăn bỏng :))

trời đánh còn tránh miếng ăn
giờ còn phải ăn chui thế này
khốn quá !!!
=))=))=))
nói mới nhớ
mai mỗi đứa 2k đi mua cho nhiều :d mai mang giả tiền hôm nay luôn

Chết trên giường khi đang quan hệ rồi cũng nên :))
Toán hôm nay có phải làm phần luyện tập không ? ĐĨ Long >:/

Hello các bạn! Rất vui đc gặp lại các bạn! Cho hỏi bạn tablemate mua Conan cho tớ chưa?

HÊ HÊ ,phái đoàn đi trung quốc đã trở về rất mạnh khỏe và hớn hở :)) :))
Đã mua wa` cho tất cả các bạn <wa` độc đáo đến ....dễ sợ =))>
Hô hô,chuyến đi này có cả tỉ thứ để share ,tóm lại là....TUYỆT :D
Các bạn ở nhà có chuyện j mới lạ ko??? MÌnh mún bít wa'.
Tớ rất nhớ tất cả các bạn ,đặc biệt là bạn xiao zhu!! Nhớ wa''''' ôi xiao zhuuuuuuu ơi :((

hiiiiiiiii :p chào bạn Hà Xuân !! Chào bạn Thu Phương:x :x
các bạn về mình rất vui..nhưng mà ước j các bạn đi thêm tuần nữa :( chúng mình ở nhà cũng rất vui :D :D

trời ơi :(( chào cả nhà
ở nhà học hành vất vả lắm nhẩy :">

thứ 2 có quà nhé. bọn mình đi vui cực cực cực cực luôn luôn luôn

bùng suốt ngày chứ sao =))
lớp j suốt ngày 5,6 cháu ngồi trong lớp =))

hí hí đoàn tàu đã về b-)

Heiz con Xu kia mày ko nhớ bạn lớp trưởng xinh xắn như ta mà lại nhớ con xiao zhu kia ah :((

Tuần học vừa rồi thì rất là hay vì mình chỉ việc đến lớp học và chả phải làm btvn =)) ko bị stress.

Thông báo với phái đoàn tàu là "các bạn về cũng là lúc cả đợt kiểm tra đổ bộ đến lớp mình đấy "
Với cả tuần sau chiều thứ 4 và thứ 6 đều được nghỉ => thoát kt Sinh 1 tiết và Hóa 15 ' Oh yeah :x Nhưng sáng thứ 6 8h15 phải có mặt ở truong để meeting

@Tây bồ mết: dạ em chưa ạ :"> thôi để mai em mua bù chị ạ :"> mà nhá, chị đi về đến nhà ko lo hỏi thăn bạn, chỉ lo hỏi conan nhá >:p
@Xu: thôi chết, m nhớ t thật á :-o cảm động quá :(( :D ở nhà cũng zui lắm :D t2 đến kể cho mà nghe, tiện thể t2 sẽ kể luôn bt cho các bạn ;)
@Mẩu: ở nhà bùng lung tung vất vả thường thôi :-j hehe
tóm lại t2 đợi quà các bạn ;;) :">
@Tít: t sẽ mách các bạn mày ở nhà bấn loạn thế nào ;)) :p bấn loạn thế ai mà nhớ chứ :)) bleu bleu :p

Đoàn đặc phái viên đi TQ đàm phán vụ Hoàng Sa đã về đến nhà :x:x:x
Thế lập trường bên đấy dư lào ? =P~:))B-)

đảm bảo là đoàn tàu đi, lại có ối các em tàu vây quanh là cái chắc :))
đã cháu nào béo lên vì ăn Kendeji chưa =))=))

@Tít: tao tưởng sáng t4 mít

@CHuối : t6 CHuối em ạ :))
nghe nói các bạn vs các em TQ quyến luyến lắm :))

Back
Bên trên