~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

@Chuối: ai ra tay thiết kế đi, ko thì đừng kêu nhiều, mà đã bảo ai váy thì váy ai áo thì áo mà?
--> uh áo thì áo sao cái bản thiết kế còn thêm quần j đấy ? Mà đâu có nhất thiết đồng phục lớp đã phải làm kiểu Trung, như 12Tr 05 - 08 đấy !

Hic hic đang định mở đầu page 100 của lớp mình mà bị cướp mất tiêu :((
Tình hình là bộ đồng phục lớp mình tớ thấy vải nó hơi đơn giản quá ;)) Nếu may lên thì chưa biết thế nào. Mà nói thực là tớ cũng thích mặc sườn xám nhưng mà nếu để làm đồng phục lớp thì 8-}
Đề nghị bạn Chuối mời mấy anh người Trung đẹp trai vào nhá. Hehe :)) B-)
Mà tình hình là rất bực mình vì lớp mình chả có ý tưởng về video clip nào hay ho cả :(( =(( Nản ghê cơ. Hic hic
--> clip lớp mình cả 2 phương án đều ở chỗ bế tắc rồi :-j giờ mình lại thấy có khi ý của 12Tr còn tạm ổn, ít ra là có đầu đuôi rồi :-s

@Đạt: con trai cũng có đồng phục lớp đấy chứ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn cứ bình tĩnh mà giải quyết với nhau nhá ;)
Mình kiểu giống ông Nguyễn Khuyến, ko quan tâm thế sự :-"B-)

@Chuối: à ko, cái đấy là vẽ thêm chân vào cho mọi ng` nhìn thôi, dư mà nó vẽ xấu nhìn như quần =)) :-j bạn thông cảm =)) :-j
@Đạt: N Công Trứ thì có =))

ava tởm =))
N.C.T cũng đc, cũng có thành tích ngoài ruộng ;))

Ôi ôi tôi là tôi rất thích avar của cô Mẩu nhá. Iu thế cơ bác Hồ TF :)) =)). Chết nói thế này mai đi acc lại gặp con Phương nó đánh cho tòe mỏ =)) B-)

Chưa cần đến AE đâu, tao oánh trên này đã X( Bọn mất dạy! Con Mẩu mất dạy!! Hãy đợi đấy!!! X(

Công nhận là... cái đồng phục ko khác gì sườn xám 8-| Cũng ko hay lắm. Cái áo thì tớ chỉ vẽ thêm quần thôi, chứ còn là chỉ may áo thôi mà :| Với lại nhá... về mặt design có thắc mắc gì thì nói với con MP với bạn Giẻ rách, chứ tớ chỉ đc mướn đi vẽ hộ thôi 8-}

Clip?

Quá 7h30 rồi mà chưa có kết quả à :))
Chắc là xịt hết =))

Ầy ầy mình vào topic "Miss ams 2008" thấy tình hình sáng nay có vẻ hay ho đấy B-) Không biết e HẰng xinh tươi và Linhe thế nào rùi nhỉ Mà con Mai Phương lớp mình có đi thi không ý nhỉ, Thấy mọi người bảo tiêu chuẩn là 1m58 thôi mà. MP mà không đi thi là phí cả sắc đẹp =))

nói là 1m58 nhg mà gian mấy phân mà xinh thì chết ai đâu :))

@đạt: sai có tí :"> thôi kệ, chả sửa, bẩn bài :">

1. MF bỏ thi =))
2. Clip: (tớ ko nhớ rõ lắm, nhưng mà nó là thế này: (đợi tí xem lại rồi edit sau :D)

sao lại xịt, hả?

chả lẽ lại để lớp mình xịt hả Hằng rẻ rách kia

2.clip: đại khái là 1 thằng đóng vua tuyển vợ , đc 3 con dự kén dâu dắt đi khoe hàng, qua 12ce, thì các chị thể hiện gì đấy (vd: trà đạo, thư pháp..), qua 11ce thì gì đấy (vd: võ vẽ =))), qua 10ce thi gì đấy(vd: ngồi học chăm chỉ, đọc sách đầu quay quay...) , thế xong rồi là cuối cùng thì tớ nghĩ là lấy cả 3 con cho nhanh mà cũng hài hài, với lại 3 đứa ngang nhau mà lại chọn mỗi thì ko hay, nhưng mà cái này chưa thống nhất :D rồi cảnh kết có thể là (ý kiến chị Hg`) xếp thàng chữ zhong đồng thanh 1 câu tTr (vd: CE hoanying ni...)
Nói chung là trong clip nên nói tV, hoặc có nói tTr thì nên phụ đề ở dưới tV, chứ ko cần chen cố tA vào :D
xin hết ạ

Back
Bên trên