~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Thằng Bình làm leader đội đấy mà =))
Hơi bị mạnh đấy, PG là Đoàn nha ;) C chắc là cho Khắc Minh :D
Duy Nam cũng có suất cơ mà Bò ơi ;)

Con Bò hnay sao rỗi rãi vào đâu chém jó thế? :))
thỉnh thoảng vào phát ko được àh:-w :-w net chập chờn lên lúc nào là phải tranh thủ chém gió ngay:)):))

Thằng Bình làm leader đội đấy mà =))
Hơi bị mạnh đấy, PG là Đoàn nha ;) C chắc là cho Khắc Minh :D
Duy Nam cũng có suất cơ mà Bò ơi ;)
chín đạt ko nên nêu tên với vị trí ra như vậy<):) <):) lộ hết bài bản chiến thuật;)) ;)) :)):))đúng ko BÌnh=)) =)) =))

Bách: Hôm trước A2 đang thua 2-0, đang chờ rematch...
Chắc thứ 5 tới đấm nhau tiếp, mày khi nào về, may ra kịp nhặt bóng cho ECE đáy.Mày chắc dự bị của dự bị rồi, Đoàn đánh OK lắm.Lớp Trung kiểu này cho ra rìa rồi.

Rìa kẹc >:/:))
Đừng tin lời sói Bò ơi =)) Thằng kia chỉ giỏi ba hoa, đã đá với A2 éo đâu :))

=))=)) rồi rồi =))=)) mày làm leader là tao hiểu rồi=))=))nc tao thấy đội mày cũng có triển vọng nếu tao làm coach;));))

Chuối ơi có Ipod Nano Chromatic mới đấy
9 màu xinh cực kì luôn ý
cái chính là đồ Sing chất lượng Mẩu ạ, với cả chị mình sắp về, tiện thể bao đi mua hộ, ko thèm con Bò >:p

----------

chuối ơi mình đã phải mua máy nghe nhạc ở vn sau khi sang đây:-< :-< =)) =)) =))
--> đắt à ?8-X:

con chuối toàn thik kiểu ko ăn đựoc thì dạp đổ>:p >:p :-w :-w
--> éo thèm >:p

cái chính là đồ Sing chất lượng Mẩu ạ, với cả chị mình sắp về, tiện thể bao đi mua hộ, ko thèm con Bò >:p

ừ công nhận kiểu đảm bảo hơn ý
Chuối google Apple Singapore đi, có giá ở trên trang của nó đấy :D nói chung mình xem qua còn đắt hơn VN thì phải ;))

chuối ko tin bạn àh:-w :-w ,đắt thí mồ ra:-?? :-?? có mỗi con bạn thì ko bao h chịu đặt niêm tin nơi mình:(:)((tủi thân quá=)) =)) thôi đựoc rồi a sẽ thân chinh ra trận vác con wooden ipod made in chi-na về cho chuối, hàng đẹp chất lượng,còn ko đồ xịn thì chuối cứ naked đi,đảm bảo có ngay=)) =)) =))mà kể cả vứt vào "bồn cầu" giật nứoc 1 lúc sau lại thấy ở trong túi mình=)) =)) =)) =)) =))

chuối ko tin bạn àh:-w :-w ,đắt thí mồ ra:-?? :-?? có mỗi con bạn thì ko bao h chịu đặt niêm tin nơi mình:(:)((tủi thân quá=)) =)) thôi đựoc rồi a sẽ thân chinh ra trận vác con wooden ipod made in chi-na về cho chuối, hàng đẹp chất lượng,còn ko đồ xịn thì chuối cứ naked đi,đảm bảo có ngay=)) =)) =))mà kể cả vứt vào "bồn cầu" giật nứoc 1 lúc sau lại thấy ở trong túi mình=)) =)) =)) =)) =))

vì bản thân chú có bao h tử tế cho đâu mà đặt niềm tin hở =))=))=)) Thôi con khỉ, bạn dui bu qi :"> về vác cái thân lành lặn với mang bạn nải chuối Sing là đc rồi <:p <:p <:p
Toán, Trung, Anh chưa làm j hết 8-X: 8-X: 8-X:
Anh đổi lên tiết 3 nhỉ ?

Đổi lên tiết 3 mới buồn.... Nhìn cả lũ chúng nó đi về, mình phải ráng ở lại cái h ra chơi, xong học một tiết thoải mái một tí còn đỡ, bây h thì thành...địa ngục rồi... 8-}

Anh lên tiết 3 à :))
Hay, thế thì tiết 4 đc bùng rồi B-)

sau bố Thoại ta có bố Long, cơ mà bố Long thì ... hơn bố Thoại =((

@Đạt: ava album 9th hả ;;);;);;), mình thấy mặt anh đính cái jj tởm tởm
Nhận đc tin nhắn chưa ?

Back
Bên trên