~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

nghe có vẻ ổn :x

tớ nghĩ đoạn cuối cả khối trung cùng hét cho nó đông

Chỉnh sửa lần cuối:
tất nhiên, vấn đề chỉ là ngày quay thôi, quay sớm đi còn lo cái khác
mà thứ 2 tuàn sau đã Hanyu Qiao chưa :-ss?

lớp mình miss xịt hêt àh:-< :-< :-< MF "tài sắc vẹn toàn" thê mà ko đi thi àh:x:x;)) ;)) thi cái chắc mình bay về luôn8-> 8-> :">:">=)) =)) =)) =))

hơ thế em Hằng tình hình thi thế nào sao lại nói là xịt hết thế ;))
@ bách: tao không ngờ mày vẫn chưa bỏ được tật dê cụ =)) Mà đi du học rồi mà vẫn còn mơ tưởng đến em MF ah =)) B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp mình Hanyu Qiao có thích mời bạn Trung Quốc đến giao lưu không ? ;;);;);;)

À với cả là, mình học toán chuyển sang cơ bản đi, chứ nâng cao khó lè !

Học cơ bản thì làm sao lớp mình thi học kỳ được.
Đề thi học kỳ trường mình khó nhằn ><
Học cơ bản thì lớp mình đã lười lại càng lười thôi

----------

Miss khối mình là sis Hằng.

Chỉnh sửa lần cuối:
Học cơ bản thì làm sao lớp mình thi học kỳ được.
Đề thi học kỳ trường mình khó nhằn ><
Học cơ bản thì lớp mình đã lười lại càng lười thôi

@Ly: như mình đã bảo rồi đấy, biểu hiện như năm trước, chúng ta học sách nâng cao, và bài thi học kì vẫn điểm be bét, trg khi Anh 2, sách cơ bản thì trung bình điểm cao hơn ta.
--> Lý do: đề thi của trường phần cơ bản ai cũng sẽ làm đc, phần nâng cao sẽ lấy trg đề cương, học sách NC thứ nhất khó, thứ 2 dài, ko kịp mà làm đề cương. Như đề HK2, câu khó khó trg Đề cương. Như cấp 2 mình học, sách toán đều như mọi người, nhg bài thi học kì của trường, chỉ mất có 60' làm (cái này có bạn Bò kiểm chứng, vì con Bò có lần 30' là xong đề), mà đề hồi đấy thì cũng khó lắm. Cái chính là do có thời gian làm các bài tập nâng cao sát đề :|:|:|
Nếu lớp mình vẫn thích học NC thì cứ học NC tiếp, ko phải vấn đề to tát lắm !
p.s: quên mất, anh Long dạy lớp mình chuyên dạy đội tuyển !

----------

tất nhiên, vấn đề chỉ là ngày quay thôi, quay sớm đi còn lo cái khác
mà thứ 2 tuàn sau đã Hanyu Qiao chưa :-ss?
tuần sau có lẽ chưa đâu, mà đến 6/10 có lẽ cũng chưa, hôm đấy làm Đại hội đoàn --> 2 phương án, 1 là tuần sau làm, 2 là để đến 13/10 :-@

Chỉnh sửa lần cuối:
tuần sau có lẽ chưa đâu, mà đến 6/10 có lẽ cũng chưa, hôm đấy làm Đại hội đoàn --> 2 phương án, 1 là tuần sau làm, 2 là để đến 13/10

Nên 13/10 làm để còn tập trung cho vụ clip của khối mình

uh, mình cũng định tính thế :)
Lại 1 tuần học :-s may là mình có cơ số kha khá điểm miệng rồi, tuy là một số môn điểm trác ko bt` lắm, thoát ko đẹp nhg mà nói chung là thoát rồi :))

@Chuối: ờ 13 làm đê =D>
@Bò: Bò nhá, dạo này là hay MF, MF lám đấy nhá ;) =))

các bạn thông cảm, vì bạn Bách ở bên đấy suốt ngày lang với lecture =)) mà ko có gái xinh --> MF và NH là phải rồi :))
@con Bò: nhiệm vụ này, xem cho bạn ở bên đấy giá cả Ipod thế nào, cái loại 4 -> 8G. Xong báo về cho bạn nhé, Ipod bạn hỏng rồi :-s =((

----------

các bạn nghĩ trò chơi với hát hò đi :-s

Chuối ơi có Ipod Nano Chromatic mới đấy
9 màu xinh cực kì luôn ý

tình hình là đợt sang sing mình cũng định mua iPod nhưng giá cũng chả rẻ hơn Việt Nam đâu

rất tiếc là mai mình ko học đc tiếng Trung :(B-)
Đang bận học thêm, phải có thời gian 1,2 hôm để điều chỉnh lịch chứ :-"

chuối ơi mình đã phải mua máy nghe nhạc ở vn sau khi sang đây:-< :-< =)) =)) =))
Bách khi nào về...hay là ko muốn sát cánh cùng với tao ở tuyển nữa rồi ???
:)):)) tao ko nói j toàn tự mày suy diễn<):) <):) mà nghe bảo A1 lập basket team àh:)) ghê đấy;)) ;)) ;))
Nguyễn Ngọc Anh;233m0268 đã viết:
@Bình: ko muốn sát cánh ấy ạ ;))
con chuối toàn thik kiểu ko ăn đựoc thì dạp đổ>:p >:p :-w :-w

@Bò: Bò nhá, dạo này là hay MF, MF lám đấy nhá ;) =))
thôi đi:-w :-w :-w ko đựoc gây hiểu lầm,tình bạn trong sáng của người ta :x:x;;) ;;) :">:">

Back
Bên trên