~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

@ Đạt: Hự hự thằng Đạt kia dám chửi tao hả, mày không thấy tao mới vào bõ lớp mình mà nó đã sáng lạn hẳn ra thế kia hả B-) ;)) Bắn phát chết giờ chứ lị :))
@ Chuối: Hic hic bạn Chuối hôm nay ra hỏi bạn bài 9 thì lại đánh dấu nhầm góc mới ức chứ. Thế là lại bị ông Cương Đứt nghi ngờ vớ va vớ vẩn :(( =(( Hic hic Còn vụ Mờ Cờ thì bạn Chuối cứ yên tâm B-) Hehe Chưa chắc thứ 7 mình đã đưa được cho bạn đâu :)) =))

Hôm nay được cái thầy Cường đứt phát biểu một câu rõ hay ;)) "Ah, em Thu Phương hiểu bài đấy. Hố hố =))

----------

Hự hự mà sao không increase được cái size chữ kí của mình thế nhờ. Hic hic =((

Chỉnh sửa lần cuối:
hờ hờ hờ.... sai rồi anh Thanh ơi... "Bùi Thu Phương có vẻ hiểu bài" =))=))=))

Haizzzzz... rồi ko biết mấy điểm với cái "trận đồ bát quái" của mình, cả con Đào, con Mẩu, con Xu nữa =))

Ông Toán hôm nay dã man... May các bạn ý vẫn chống chọi đc để đc điểm 8 :-< Công đầu là ở tổ mình nhá ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hố hố "Trận đồ Bát Quái" ah tao tưởng phải dùng đúng thuật ngữ của thầy Cường đứt là " Con nhím nó bắn tên " chứ nhỉ =)) :)) Cười vỡ bụng mất =))
Ừa đi đầu là công tổ mày ;)) KHiếp nghĩ đến lúc mình cũng bị quay như thế mà phát sợ =(( :((

Kinh hoàng! Lão quay 2 đứa như quay dế >.< Hằng cuống quá hóa hâm hay sao mà viết sai loạn lên :-s

Èo... H lý hôm nay tao mà giơ tay thì đã đc 9 điểm rồi :-< Mình đã đoán là vô số mà :-< Số ko đc điểm cao :-<

anh Thanh nhớ
hôm nay mà ko có em làm sao anh làm đc đúng bài 9 ;;)
=)) Phương ơi hôm nay mày vẽ trận đồ bát quái tập thể
=))

hờ hờ hờ.... sai rồi anh Thanh ơi... "Bùi Thu Phương có vẻ hiểu bài" =))=))=))

Haizzzzz... rồi ko biết mấy điểm với cái "trận đồ bát quái" của mình, cả con Đào, con Mẩu, con Xu nữa =))

Ông Toán hôm nay dã man... May các bạn ý vẫn chống chọi đc để đc điểm 8 :-< Công đầu là ở tổ mình nhá ;)

xie xie da jia :D

Ông Long bựa vãi lìn, làm thế mà cho mỗi 8 >:/>:/>:/ Phò vãi đái
Buổi sau chết Hoa + đưa nào sau Hoa rồi :))Kt kiểu này đc cái biết trước sẽ chết hôm nào :))

@ My: Cô Mẩu kia đúng cái gì bài 9. Ông Cường đứt nói tôi đánh dấu sai góc đây này. Hic hic :(( =((. Ông ý đang nghi ngờ tôi đi chép bài đây này. Thế nó mới có đau đời không cơ chứ. Hic hic :((

----------

Em có chép bài ai đâu, tự làm mà. Hic hic :((

kệ cha ông ý kệ cha

=)) lày các bạn nghĩ có nên để đồng phục ava bác Hồ TP ko
;;)

Ôi xời ơi, không phải em Mẩu đang điên loạn đấy chứ hả :)) Sườn xám mà cho avar bác Hồ vào ah ;)) Cho avar bác Mao Trạch Đông cho nó máu =)) B-)

Qing điên, ava liên quan gì đồng phục lớp, nó đang bảo ava HAO cho ảnh TP-Bác Hồ cơ mà =))
mà Đạt Hằng 8 là may rồi, mình mới thảm, "em wên vở" "về chỗ, 1" =)) =)) thật buồn (cười) quá :))

eo ơi sợ thật đấy
Đạt với Hằng bị quay hơn 1 tiết liền 8-} ko hiểu đến lượt tớ như nào đây :((

Mr Long là đúng kiểu trù dập rồi, chứ ứ phải vừa 8-} 8-} quay như điên ý !

@Thanh em: cô cứ liều liệu làm nhanh nhanh cho tôi, ko thì chả có ai dịch cái kịch bản sang tiếng Trung đâu :|

Mà Lý anh Đ' cho chép và hỏi bài mà :-":-":-" kệ chứ :-j

@Thanh: mày vẽ sai góc vì mày...ko hiểu bài :"> Sao lại đổ cho con My? Nó làm đúng mà, tổ tao làm đúng mà ;))

@Con My: dẹp ngay cái bác Hồ TP của mày đi nhá >.<

=)) tổ mình thông minh Phương nhề =)) tao là tao muốn post cái ảnh đấy lên lắm rồi đấy =))

hôm nay là mình rất xiexie bạn Mẩu, bạn Đào với bạn Nhung :"> ***, lên bảng quên béng mất nó là TB mạch ống 8-} 8-} 8-}

Back
Bên trên