CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

nghe hợp lý đấy. đội trưởng nghỉ hôm vừa rồi cũng ko thấy nói năng gì đến lịch tập. đội phó Kiên ếch hình như cũng ko biết gì. nói là nghỉ một tháng, có khi nghỉ thành 1 năm cho chẵn.

@Anh Toàn:em chẳng có ý định tiếp thị cái gì ở đây cả!!!!!Mọi chuyện là do anh bắt đầu trước đấy chứ!!1 /:) Mệt thế,lần nào vào topic CDunk là thể nào cũng có chuyện......thế mới mừng chứ!!!!! /:)
Em rút ạ!!!!!!

CN vừa rồi anh đi thi, đã dặn kiên ếch trước rồi mà.
Có 2 vấn đề anh muốn nói như thế này:
- các chú kêu gọi tập nhưng anh bảo đến sân lúc 3h để tập có thấy chú nào đâu, hôm nào may lắm thì được 2,3 thằng nhóc con. Anh đến chờ mốc mõm ra đánh phải chơi vui vui với chúng nó. Toàn đứa lớn cả rồi, nói phải biết suy nghĩ tí chứ.
- Theo những gì anh quan sát mấy chủ nhật, đội mình chưa có cái gì là khoái tập lại cả đâu, toàn ông chơi thì thích thôi, vậy anh chưng cầu dân ý ở đây, các chú muốn chơi đến khi nào thì tập đàng hoàng nói đê.

em năm cuối, xin nghỉ vô thời hạn. buổi nào đến đc thì xin chân nhặt bóng thôi.

em xuống tập với XD, chiều CN ra thì tập nhẹ, đóng tiền sân hộ anh em thôi :D

Nhắn cái: ai biết bộ CDUNK số 6 ở đâu, ai cầm thì thông báo, mang giả Ngọc trọc cái

Đúng rồi,bao giờ cả đội họp lại bàn xem tập tành thế nào đi.Cố vô địch thì em mới dc chầu Hải vương quán lần nữa chứ:)).Mỗi người cố 1 tí chứ rã đám thế này thì ko ổn đâu.Còn bọn trẻ bọn em nữa chứ,ko có CD thì bọn em lấy đâu ra người dạy bây h.

Mừng cho CD! :D

Basketball season bắt đầu rồi. .............

vô duyên vô dáng vô dạng vô hình vô tình vô nghĩa vô dĩa vô thìa

:((
Anh Toàn + Anh Nghĩa bắt nạt em nhá

:((

Năm sau em về xem ai vô duyên

:D

may quá, hè tới em ý về thì tao với toàn điếc đi làm rồi, ko có thời gian rảnh rỗi để chứng kiến cái sự vô duyên ấy nữa. mừng quá.

Quá đáng! Bắt nạt em nhá :D.

heh heh.

hôm nọ em có đi xem Sacramento Kings vs Denver Nuggets. Cũng tàm tạm. 2 đội này chơi hơi nhàm. ở nhà co ai xem trận này không?

Đặng Ngọc Linh đã viết:
Quá đáng! Bắt nạt em nhá :D.

heh heh.

hôm nọ em có đi xem Sacramento Kings vs Denver Nuggets. Cũng tàm tạm. 2 đội này chơi hơi nhàm. ở nhà co ai xem trận này không?

Em đi xem nó ko nhàm mới là lạ .

Mà xem ở trên sân thì em ko phải vừa nằm ườn ra vừa xem như ở nhà thằng Nghĩa chứ nhỉ . Duyên lắm

mày đừng nhắc, tao lại xấu hổ. khổ thân cái sàn nhà.

Mặc dù đã nói là ko bon chen vào đây nhưng mà hum nay có việc cần phải hỏi nên em mạn phép tí ạ!! :-s
Anh Toàn có thể cho em biết em có thể tìm cái lịch thi đấu của cái giải gì gì cao đẳng đại học đang đấu ở Kiến Trúc ko ạ?? :-s Ông hàng xóm của em nhờ em tìm hộ mà em chịu chả bít tìm ở đâu :-s

Ngoài lề :sao anh Toàn với anh Nghĩa chim lợn Rukie kinh thía :-s

em vào www3.ttvnol.com/bongro.ttvn. trong đó có 1 topic về cái giải đấy.
còn câu thứ hai, em có muốn gánh hộ bạn em một ít ko.

:)) mai là trận ck rồi :)) xem làm gì nữa 8-}

tiện :p

ai mai đi xem trận ck k?

Nguyễn Trọng Nghĩa đã viết:
em vào www3.ttvnol.com/bongro.ttvn. trong đó có 1 topic về cái giải đấy.
còn câu thứ hai, em có muốn gánh hộ bạn em một ít ko.
Về câu thứ nhất thì em rất cảm ơn anh Nghĩa..và cũng rất tiếc là mai nó đã đấu chung kết rùi :((

Về câu thứ 2 thì em chẳng có hứng thú lắm......Rukie nó chịu nhịn mấy câu chim lợn chứ em thì ko thế ==> mất công lại gây gổ rồi làm mất hòa khí anh em ;) Thế nên em cũng cảm ơn nhã ý của anh nhưng mà mạn phép anh lúc khác tính nhé ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên