CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

định nghỉ thật đấy à?
làm hôm nọ lại mất công ra ngồi họp
chơi hay nghỉ thì nói rõ 1 câu xem nào, rồi lên báo bọn kia cho nó tổ chức, ko lại rắc rối chúng nó

oạch hôm đó lúc anh về thấy một lũ hô nghỉ mừ, làm anh tưởng bọn mày định nghỉ thật. Nhưng suy cho cùng thì giải HBL lần này đội mình nghỉ cũng được, thời gian tập đã ít mà đấu giải HBL coi như không tập được tí gì luôn, nguy hiểm lắm. Giải này nghỉ không đấu nữa.

ok, thế đội trưởng sang TTVN thông báo nghỉ nhé
còn vấn đề tiền quỹ thì thế nào đây
đang nợ tiền nước 40k, tiền sân 40k, nợ đội trưởng 100k

Các chú các anh cho cháu (em) đi tập với được không ạ :-/? Cháu (em) bây giờ vẫn gà lắm nhưng xin được các chú các anh chỉ dạy ạ. Ưu tiên cho cháu (em) là cựu Amsers, chấp thuận cho cháu (em) với :)>-.

đi tập đi, CN mày chẳng chịu đến gì cả . hì hì CN này anh lại phải nghỉ

Sướng quá, coi như anh Toàn thay mặt các chú các anh đồng ý rồi đấy nhá. CN vừa rồi em có tí việc đột xuất, CN lần này 3h nhất định em có mặt ạ. Chẹp, nhưng hình như em chả quen ai hay sao ý nhỉ :((.

Về vấn đề tiền quỹ đội, do đội mình không tập ở sân Vạn Phúc nữa, tiền đóng quỹ đội bây giờ sẽ là
10k cho bọn trẻ còn đang học trung hoc
30k cho bọn học đại học trở lên.
Như thế sẽ giảm bớt gánh nặng về mặt tiền nong cho các chú (có thêm 10k để mà gửi xe đi bao gái)

PS: Khải nếu vào được TTVN thì post bài thông báo đội mình nghỉ hộ anh nhé, không hiểu tại sao không bao giờ anh vào được cái trang đấy zzz

các chú bây giờ phải đến nhiều để huyến luyện các em ams mới chơi chứ:)) :)) để bọn cháu còn có người để chơi với nữa , vì tương lai của cả cdunk nữa, nhoi tí mặc dù không phải là thành viên

bốp

Các chú ơi... cho cháu hỏi tí. Đội CDUNK mình tập vào ngày CN thì bọn cháu có được chơi cùng không ạ??????

I am Bìu

anh Toàn đã viết:
còn tùy thời tiết
:eek: Anh nói câu này thì đau lòng quá. Hôm qua em đến cũng chẳng thấy ai tập cả. Các chú các anh đến là đánh luôn :|.

Anh Toàn nói thế nghĩa là sao hả anh??????
Em không hiểu lắm....

I am Bìu

nhìn cái con chó ở avatar của thằng Bìu trông giống nó nhỉ , mắt híp híp , ngu ngu .

anh Nguyen~ Ngoc Quang la anh nao` nhi? 8-|

:))

ma` anh Toan` sao lai so sanh't he' :))

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
anh Nguyen~ Ngoc Quang la anh nao` nhi? 8-|
Hè hè, hỏi thằng Minh sục hoặc Yến lùn là nó biết anh đấy b-). Mà em có phải là đứa hay mặc bộ Pistons không nhỉ :-/. Khi nào anh em làm quen cái nhé :D, anh chả quen ai cả, chán quá :|.

Anh Toàn Điếc nhớ nhá. Dám trêu Bìu à???? Đánh cho vừa *** vừa **** bi giờ... Ai lại so sánh người với con chó bao giờ....

Bìu đây!!!!!

Nguyễn Ngọc Quang đã viết:
Mà em có phải là đứa hay mặc bộ Pistons không nhỉ

hé hé, lấy bộ pistons ra để nhận dạng. đau đớn chưa Toàn Điếc ơi.

Nguyễn Ngọc Quang đã viết:
Hè hè, hỏi thằng Minh sục hoặc Yến lùn là nó biết anh đấy b-). Mà em có phải là đứa hay mặc bộ Pistons không nhỉ :-/. Khi nào anh em làm quen cái nhé :D, anh chả quen ai cả, chán quá :|.
Hê hê, Minh sục với Yến lùn nào ở đây đấy??? B-)
Ko wen đâu nhá!!!! B-)

Đùa thui,ông này là ông Yao mà chị đã từng nhắc đến với mày đấy Hà ạ....chả bít mày còn nhớ ko nhỉ??? :-s

@Anh Toàn:anh so sánh thía thì khổ thân Tùng bìu quá :( ( :)) >:) )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên