CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

thì con ếch nó ngồi đánh giếng có biết cái quái gì đâu mà cũng to mồm . chẳng may có thằng nào nó tè xuống giếng thì có khi lại nghĩ là trời mưa ý chứ ... Lần sau ông phát biểu cái gì thì nghĩ kĩ cho người ta nhờ ... đọc xong thấy sờ tiu pít lắm ... mất mặt CDUNK

Chỉnh sửa lần cuối:

tao là tao ko đồng ý Toàn điếc chửi Kiến ếch sờ tui pít. đồng ý là ngu, nhưng cũng ko đc nói thẳng ra thế.

vừa thôi, ko thêm tí lại chửi nhau bung bét giờ
anh Kiên thì bỏ cái kiểu câu bài vớ vẩn nhạt nhẽo đi, ko chúng nó lại ghét chúng nó cứ chửi loạn cả lên
câu kéo vớ vẩn được cái đếch gì đâu

To Khải: Anh không có ý nói linh tinh hoặc câu bài gì ở đây đâu, mày đừng hiều nhầm. Anh chỉ là đùa vui thôi. Đứa nào hiểu được thì hiểu, không hiểu thì thôi, chả viết nữa. Chú nên xem xét kỹ.

Chỉnh sửa lần cuối:

nói thật là ko phải riêng bài nào hay chỉ ở trong topic này, nhưng mà cả cái cách viết bài của anh từ trước đến giờ ở trên mạng này nó gây nhiều khó chịu, ai đọc cũng thế thôi, thế nên mấy thằng kia nó mới cứ hở tí là nó xỏ xiên
nói tí thế thôi, đừng có lôi em vào cái vụ ngu xuẩn gì này nhé, em vô can

Nếu cậu đã nói thế thì coi như là anh nhận lỗi đi. Từ nay không viết bài ở đây nữa là xong thôi. Có gì đâu.

gέeuiátñityotytytouypuypu¬upipyuop­itiyvjkbk jkjlj;llk;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;

Chỉnh sửa lần cuối:

=.= topic của đội thì đừng biến thành bãi rác mấy ông ạ, thằng Nghĩa ít nói lăng nhăng vào thôi,
- Đến đầu tháng 10 sẽ có kế hoạch tập cụ thể.
- Tiền nong sẽ được giảm xuống để đỡ gánh nặng cho bọn trẻ con.
- Về nhân sự: của trường ams không thì không đủ, đứa nào quen biết bên ngoài thì lấy thêm đi. Cái này chắc bọn trẻ con rõ nhất.

Hix... em cuối tháng 9 nhập học, rồi đi lên trại tận Vĩnh Phúc một tháng để tập quân sự. Em xin phép các anh cho em nghỉ tập đến hết tháng 10 :(... hix... chán quá, tự nhiên mất không 1 tháng ko được tập bóng :(( :(( :((

em cũng bỏ đội trẻ thôi . chả đứa nào chịu đi ... mà nói thực nó đi làm gì , đang nghỉ cơ mà

Anh ơi dừng bỏ bọn em.Ko có anh bọn em bit trông cậy vào ai bây h???
Thui các trương lão đưng chí chóe nữa.Ai ng` ta nhìn vào lại nghĩ CDUNK lục đục nội bộ thi nhục lém.Các anh làm gương cho các em noi thoe nha.Đưng chí chóe nũa nha.

Thế nó mới là CDunk em ah! ;)
Mấy ông ý nói thế thôi, nhỉ :D

Các anh à. Nghe các anh nói chuyện với nhau mà bọn em thấy buồn quá. Chả mấy khi ra dược đến sân, 1 tuần may ra gặp nhau được 1, 2 lần mà ra đến sân chẳng thấy tinh thần của CDunk đâu cả. Sao chỉ vì mấy bài viết trên này , vì vài điểm chất lượng mà chẳng thèm nhìn mặt nhau hay ko thèm nói chuyện với nhau nữa. Cá anh đã từng nói CDunk ko còn là 1 đội bóng đơn thuần nữa mà xây dựng CDunk thành 1 gia đình lớn mà ở đó mỗi thành viên đều có trách nhiệm dưa con thuyền CDunk tiến lên. Nhưng mà chỉ vì vài câu nói trên mnagj mà để mất đi những tình cảm tốt đẹp mà từ lâu chúng ta dã có được thì em buồn lắm. Anh Khải à, chú Khải à em iu quí cả 2 người lắm, nhờ cả 2 người mà em chơi bóng rổ được như ngày hôm nay. Chúng ta đã ko còn chỉ gắn bó với nhau trên sân tập mà còn ở bên ngoài sân nữa. Các anh và bọn em đã gắn bó với nhau với rất nhìu kỉ niệm đẹp , trận thắng chỉ có 6 người hay những tối ăn mừng ăn mừng chiến thắng hay những trận thua đau đớn. Chúng ta đã sống cùng nhau những kỉ niệm ko thể nào quên ấy,cùng nhau chiến đấu ,cùng nhau chiến thắng, cùng nhau thất bại. Gia đình CDunk chúng ta đã luôn bên nhau ,động viên cổ vũ nhau, cùng vui cùng bùn , và cùng say nữa.
Vậy sao chỉ vì mấy câu nói trên mạng mà có thể quên đi những gì đã có bấy lâu nay??? Mỗi người đều có 1 tính cách riêng, đều có điểm tốt và những điểm chưa tốt. Mọi người hãy bỏ qua cho nhau tất cả đi. Tất cả vì CDunk , tất cả vì tương lai của CDunk được ko?????
Dù sao thì em cũng còn ít tuổi, suy nghĩ vẫn chưa chín chắn như các anh. Nên chỉ dám nói lên suy nghĩ của mình ra đây thôi. Có gì mong các anh chỉ bảo sau. Nhưng dú sao thì em cũng cảm thấy thật may mắn và hạnh phúc khi được là 1 thành viên nhỏ bé trong gia đình lớn CDunk.
Em xin cảm ơn các anh rất nhìu!
WE ARE ONE ! wE ARE ONE! WE ARE ONE!

ặc ặc thằng này có phải thằng Nhân không thế ?_?
có cái gì nặng nề đâu, đang trong tháng nghỉ nên đội xả hơi thôi, tháng sau sẽ tập tành khổ cực trở lại thôi.

các anh ý đùa ý mà, chú Nhân tưởng thật ah? cách ăn nói của CDunk nó thế thôi, có gì đâu

Hình như ko phải thằng Nhân anh ạ, nó bảo với em nó ko biết post bài là gì cơ mà !

Nhân ơi, làm chén cho ngọt giọng nào.

vừa rồi là thằng nhân đấy anh ạ nhân đọc hiển đánh máy :))

the one and only bốp

chắc thằng Hiển cũng chế vài chỗ. nhưng cái kiểu "iu iu, bùn bùn" thì đúng là của thằng Nhân mà.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên