CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk: chiều CN 4/9 ra sân họp đội, sau đó liên hoan

ai click vào chữ kí của em đi :d

xem video clip!!!!

Re: CDunk

hệ hệ đưa ra quyết định là anh em sẽ nghỉ xả hơi 1 tháng rồi bắt đầu vào luyện tập để lấy lại những gì đã s mất. Có một số thay đổi trong đội hình thi đấu và lối chơi, về vụ này thì anh vẫn đang nghĩ xem nên thế nào. Sau 1 tháng sẽ có câu trả lời :p

láo, viết linh tinh. đã là con ếch ngồi trên cái chạc ba, bị thằng Long con nó chửi là kve ko biết nhục. hôm qua Kiên ếch chỉ ăn, chứ có dám uống đâu.

ơ hóa ra anh Kiên kém cả chú Bình ah? chú Bình không uống được rượu nhưng còn nốc được coca, còn anh Kiên chắc sợ say coca nên không dám uống, chỉ biết ăn :))

mấy thằng trẻ , dạo này anh còn rỗi chứ chẳng biết 1 tháng nghỉ xong anh có rỗi không . thằng Nhân , thằng Long con đã nhận lời rồi , chiều chủ nhật 3h30 vẫn đến ams, anh sẽ dạy bọn mày . Đứa nào muốn thì cứ đến, dạy luôn 1 thể , miễn sao mang theo bóng là được .

Nhưng với 1 điều kiện , bọn mày chỉ nghe theo anh , đúng sai đâu anh chịu chứ ko được nghe theo 1 ai khác, chịu thế thì đến . bắt đầu từ chủ nhật này

anh thì ko chắc là dạy đc gì chúng mày. có gì cần cứ hỏi vì CN nào anh cũng đến ams. giờ đi học cả tuần, ngoài CN ko có dịp nào chơi bóng rổ.

hehe
Toàn điếc cẩn thận nhỉ, dặn ngay trước là ko được nghe ai khác :))
cứ dặn cấm ông khác đến sân có phải dễ hơn ko :p
cái này đã nghỉ từ trước giải CLB nhưng mấy hôm phè phỡn quên mất, giờ mới nhớ: đội trẻ năm nay ko đánh giải trẻ, Ba ĐÌnh là đội vô địch, các chú có muốn làm gì ko?
nhưng mà phải suy nghĩ kỹ rồi có chuẩn bị, ko phải cứ húng chó lên là bảo nhận rồi chiến luôn đi nhé
Toàn điếc có nhận thì cầm luôn đội trẻ đi. CN này bảo tập trung đội trẻ đi, đếm lại luôn xem còn được bao nhiêu đứa, giờ chắc ít lắm rồi, thêm bớt thế nào cũng ghi lại danh sách cho rõ ràng đã

Em chả bon chen gì đâu , căn bản hôm ăn lẩu hứa chỉ cho thằng Nhân với thằng Long con nên tiện chỉ luôn cho mấy đứa . Nhiều quá đek biết dạy cái gì đâu . Đến vừa vừa thôi , ưu tiên những đứa đang học ams

chính xác 3h nhé .... cả tuần ko chơi br , CN chơi nh nh tí . 4h các ông già hẵng đến , đừng quấy rầy , làm hư bọn trẻ ...

To Kiên nòng nọc sống lâu năm : mỗi ngày 1 em thì đánh bóng rổ mới hay được hé hé

Chỉnh sửa lần cuối:

các chú ới :D:D:D... cho cháu đến tập với nhé :D :D :D... mấy lần cháu cũng cố gắng đến để tập nhưng mà phải lo nốt cái hồ sơ nhập học :D. Bây giờ thì xong rồi :D. Hẹn CN gặp mọi người :)>-

nếu Toàn mà nhận vụ này là tốt quá rồi, ai dám phàn nàn gì hehe :)
cũng tại anh bận quá, mới cả nhà xa trường vãi, đi đến nơi cũng hết hứng tập luôn nên thời gian đến trường dậy cho bọn chúng nó ít, thôi giao vào tay chú mày xem thằng nào cũng đánh hăng như thế được là tốt.

đánh hăng , yêu cũng hăng hé hé . Chỉ sợ kĩ thuật của em ko vừa mắt anh Hoàng thôi haha . Thằng nào cũng tham như mình thì chết dở . thằng Quân ko đã mệt rồi ha ha

To Toàn điếc nặng: Ta là Vua đầm lầy, là ếch chứ không phải nòng nọc lâu năm đâu.
Anh mày đã lấy được ảnh hôm đi ăn lẩu rồi. Chú cứ gọi là cẩn thận, chuẩn bị mà trà nước anh đi. Không là anh tống tiền đấy. Hehehheehe

To Hiếu Minh, Hà saha và Khải: Chả hiểu sao anh đóng góp được gần 150 bài rồi. Thế mà một sớm tỉnh giấc nhìn lại thấy còn có 88. Đau khổ vô cùng. Vụ này các chú giúp anh lấy lại công bằng với. Mất bao nhiêu là công. Nếu lấy lại được sự công bằng thì anh cảm ơn các ẻm lắm. Hehheehhe

bị xóa thì nó tụt xuống. thế mà cũng phải hỏi.

em cũng thấy thế :D

thấy có lúc vượt lên 140 bài :D

hôm nay thấy 100 :))

chắc bị xóa ở đâu rồi :))

Đặng Hiếu Minh đã viết:
:))... để em xem lại trong thùng rác :))

Những bài như thế này mà được 26 điểm chất lượng ??? đ hiểu HAO chấm điểm theo tiêu chí câu càng nhiều càng lắm điểm à ??

Ai có nhu cầu quà cáp gì thì gửi séc sang đây cho em nhé. Bên này cái gì cũng có chỉ tội cái giá thì không chấp nhận được thôi. Vd 1 bo quần áo bóng rổ chỉ sơ sơ 70$ thôi thế nên ai có nhu cầu gì thì cứ gừi séc sang cho em nhé. Khi nao em nhận được thì em gửi quà về cho ;;) :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên