CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

cảm ơn cái vòng của chú Kiên ... đẹp lắm ... cứ thế này năm nào mình cũng làm MVP mới được

làm mvp được thưởng vòng gì ạ

Chủ nhật tới này đội mình sẽ họp đội để xác định đường lối phát triển trong giai đoạn 2005-2006 và mục tiêu giành lại những gì đã mất. Sau khi họp đội thì đi làm phát lẩu Dê đi, lâu lắm rồi chưa chiến. yêu cầu toàn bộ đội CD (già trẻ lớn bé) có mặt đầy đủ.
PS: chưa xác định rõ giờ giấc, anh em phát biểu xem nào.

thế cổ động viên cdunk có được đ không ạ

thì cứ 4h lên sân đi, đánh thì làm tí, ko thì ngồi họp trên sân luôn cũng được
cdv, anh chị em bà con cô bác gần xa ai có lòng cứ mang theo $ là vô tư :D

nhắc anh Kiên tí: từ giờ đừng có viết cái kiểu câu bài nhạt nhẽo đấy nữa, nát topic của đội ra, giờ em làm mod rồi, em xóa hết đấy

Yêu cầu topic của đội không ai được câu kéo nhá . Từ giờ ai câu kéo mod Khải cứ xóa đi , treo nick . Topic này chỉ để bàn bạc về các vấn đề của đội , lịch tập , giao hữu .

Năm nay em năm thứ 5 nên sẽ ko có nhiều thời gian lên ams , mọi thông tin chỉ lấy được ở đây thôi . Có gì các trưởng lão post vào topic này để em còn nắm bắt được nhé.

Ai có nhu cầu lấy đĩa mấy trận của CDunk thì mang đĩa trắng đến, em copy free cho

Anh Toàn ơi , em muốn có 1 đĩa , anh ơi ! em đang giàu , anh muốn mua ji để em tặng !

Anh em cứ câu kéo mái thoải đi.Đã có chú Khải mod rùi thì cón sơ. bố con thằng nào nữa.Hehe.Sơ. mỗi C.Khải phạt uống thuôi.

như vậy thống nhất nhé, CN tới này 2-9, chọn ngày quốc khánh cho nó oai, toàn đội CD tập trung 4h tại sân Ams, hứng thì làm vài trận cho vui, sau đấy thì họp toàn đội về các nội dung anh đã nói ở trên. sau đó thì sẽ làm một trận lẩu dê, hôm nọ đi qua lẩu dê hải xồm thèm nhỏ nước rãi hehe. mầy đứa chúng mày ở gần trường thì nhắc nhở lẫn nhau nhé, hôm đó phải đi đầy đủ để and điểm danh và thông báo kế hoạch.

thế liệu hôm tới có ng giả điên nữa ko. cái chén hạt mít này thì làm gì đc tao. xong lại có anh đứng lên thằng này ổ cứng, thằng này mát xa. hị, lại có anh dơ cả phu nhân ra đỡ đạn. mỗi anh Khải và nhà tài trợ Tùng là nhiệt tình.

hí hí
hôm nọ vừa mới "thằng nào ngon thì bơi vào đây" có ngay 2 con cá mập Tùng Yip với Đàm bơi vào, tí chết đuối :D
tình hình cái tuần khỉ gió này ngày nào cũng có hội gọi đi nhậu thế này thì tắc tử mất
đính chính anh Hoàng: Chủ Nhật tuần này là ngày 4-9, ko phải 2-9

em cũng có rượu ... có khi chế được cả mực nữa . nhưng ít lém, chỉ 1 gói thôi

Thằng dớ viết sai chính tả rồi kìa ..... Trốn chứ ko phải Chốn đâu :))
Mà đội họp nhau CN này hay là ngày 2-9 đây??

họp chủ nhật . 2-9 cấm đường nghỉ hết còn họp vào đâu

Re: CDunk: chiều CN 4/9 ra sân họp đội, sau đó liên hoan

cuối cùng hôm nay họp đưa ra những nghị quyết gì thê? các anh đưa lên mạng để phổ biến kiến thức cho những ai không đi gọp được không?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên