CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk: CN 20/11 tập lúc 3h

Hôm qua Minh sục nhờ ông Quân xin phép nghỉ rùi nhưng ông Quân hôm nay lại ko đi nên em lại phải nói lại hộ nó 1 lần ạ!!!!!
Rất xin lỗi vì sự chậm trễ ạ :-s

:(:)(( lại thua KQ nữa rồi :60 - 55
Hết hiệp 3 dẫn trước 6 điểm rồi mà còn thua mới đau . Hiệp 4 cả đội ghi có 5 điểm . Sao mình chưa bao h thắng KQ nhỉ :(( :((

khi nào mấy chú thực sự mong muốn tiến bộ thì mới thắng được.
Một bên ko tập là ăn đòn, một bên phải nịnh để đi tập thì sao thắng người ta được

anh Công anh lại hẹn tuần sau chiến tiếp . em xin nghỉ nha anh Hoàng . CN có việc rồi

Tuần sau sao chiến được, đội mình thế thì đi lùi người ta đi tiến. 1,2 tháng có một trận giao hữu thôi, còn đâu là tập thì mới mong tiến bộ được.

chắc tại anh C.A đang muốn tập gấp, nếu anh Hoàng quyết định ko đánh thì gọi điện báo cho anh C.A sớm đi

Các anh ơi, thế Cn này có đi đánh với KQ không ạ......Có gì các anh post lên đây nhé....Em cảm ơn ạ

Anh Khoa về rồi.lâu lắm ko gặp rồi.....nhớ wá...........

uh, để anh gọi điện hỏi anh CA xem có nhất thiết phải CN nào cũng chiến thế ko ặc ặc, anh CA máu quá.
Nếu có gì thay đổi thì anh sẽ thông báo trên này, nếu ko thông báo có nghĩa là CN tập 3h ở Ams.

Anh ơi , Cn em phải đi học 2h đến 4h , 4h 15 em đến được ko ạ ?

chiều CN đội mình tập trung 3h ở sân KQ nhé, anh CA mời đến làm quân xanh cho đội KQ, đội mình giúp anh ý một vài buổi vậy.
Thông báo cho nhau nhé./

Re: CDunk: CN 11/12 3h lên Không quân đấu tiếp

Các anh ơi, ngày mai là 1/1 thì có tập không ạ?

... có tập đâu anh ... :((... thành ra bị ông Toàn với ông Nghĩa vét sạch ví... dek còn đồng nào :((

hị hị, chú nói thế nào. vét gì mà vét. đôi bên đều có lợi còn gì. anh được tiền, còn chú đc kinh nghiệm.

=.=
chán cho anh em nhà mày
CN này vẫn tập lúc 3h chiều nhé.

Re: CDunk: CN về ams tập bình thường

Thế ko lên KQ nữa ạ?

thích thì ghé qua đấy hóng gió rồi về ams anh truyền kinh nghiệm cho

Chà chà! Các anh nói chuyện vui quá xá.Em cũng muốn đi tập lắm nhưng khổ nỗi phải học thêm. Hôm nào được nghỉ thì em xin đến nhờ các anh truyền kinh nghiệm.À mà thằng Khiêm xin phép rút lui khỏi CD mong các anh cháp nhận.

CN tới đội mình sẽ tập ... từ giờ đến tết , đứa nào đi tập đều đặn sẽ được ăn 1 bữa tất niên ra trò ... khi đi 2 chân , khi về 2 ng khiêng ... cố lên

Nguyễn Duy Hiếu đã viết:
Chà chà! Các anh nói chuyện vui quá xá.Em cũng muốn đi tập lắm nhưng khổ nỗi phải học thêm. Hôm nào được nghỉ thì em xin đến nhờ các anh truyền kinh nghiệm.À mà thằng Khiêm xin phép rút lui khỏi CD mong các anh cháp nhận.
Khiêm nào thế??
Khiêm chiếu àh hay Khiêm nào :eek:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên