CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

- CN NÀY ĐỘI MÌNH BẮT ĐẦU TẬP LẠI
- BUỔI TẬP BẮT ĐẦU LÚC 3H, YÊU CẦU TẤT CẢ CÓ MẶT ĐẦY ĐỦ.

Re: CDunk: CN 20/11 tập lúc 3h

em xin nghỉ nhé. đang thi. với cả 20-11, anh bảo đi tập, chắc cũng khó đấy ạ.

nói thật chứ anh Hoàng cố gắng nghĩ ra mấy bài tập cho nó hữu ích 1 tí ...
thằng Nghĩa dạo này yêu trường yêu lớp nhỉ , 20-11 thì sao chứ

bài tập tất nhiên anh sẽ có chuẩn bị, nhưng anh em ai có ý kiến gì thì thêm thắt vào, một mình anh cũng đâu thể biết hết được.
ặc tập buổi chiều mà 20-11 gì -_-'', đến 6h chú về tha hồ mà 20-11 đâu ai cấm

tăng cường thể lực đi anh ...đội mình yếu quá...chạy tí đã oải rồi...hầu như có kĩ thuật tốt rồi....bắt chạy và chống đẩy, nhẩy lò cò nhiều vào....cuối buổi mệt rồi cho tập tí chiến thuật và shooting.....

thế chắc phải loại mình ra đầu tiên ặc ặc, cố theo chúng nó vậy.

Anh ơi thế có mấy thằng trẻ nó muốn tập cùng dc ko anh?Như kiểu thằng Hà,thằng Tùng bìu...mấy thằng nữa học ở Ams em thấy cũng khá phết.Nếu dc pick vào đội mình thì tốt wa'.

anh bảo bọn nó rồi . Nhảy vào tập cùng cũng ok thôi . nhưng phải nghiêm túc

Thống kê buổi tập hôm CN vừa rôi 20-11
Lúc anh đến (3h kém năm gặp 3 thằng trong đội CD mình là Long Con, Nhân, Quân. Chấm hết)
Lúc 3h15' tập có được 4 thằng (3 chính thức 1 gọi là chính thức: LC, N, Q và Hiếu). Còn lại là bọn đang được xem xét, sơ sơ độ 7 đứa.
4h có thêm thằng Long Thú + mấy chú nữa là 10 đứa
Đội lớn ko có ai, Hiển vẫn tiếp tục vắng mặt ko có lí do gì hết zzz.

Chưa cần biết tập được những gì nhưng có đến đâu mà tập -_-

hix... hôm qua tự nhiên lại cấm tập sân trong nên tập có vẻ ko chất lượng lắm :D:D:D... anh em quen tập sân trong rồi, ra sân mới nên chưa quen rổ :D. Được buổi đầu tiên xác định tập hẳn hoi thì sân bãi lại ko có, rồi đúng ngày 20 nên anh em kéo nhau đi thăm thầy cô hết... chắc là phải chờ sang tuần sau mọi người mới đến đủ

tuần sau sẽ đông ngùn ngụt ... có anh :D

Đứa nào đọc được thì nhắn thằng Long Con làm ngay cho anh cái danh sách của bọn trẻ con để CN này anh xem thế nào nhé.

anh Hoàng gọi điện cho anh Công Anh thế nào rồi, ko đánh thì cũng báo sớm cho anh ý ko nhỡ lên kế hoạch với đoàn thì rách việc

Re: CDunk: CN 4/12 tập trung lúc 3h tại cổng doanh trại QD đấu với KQ

3h chiều chủ nhật tập trung ở cổng doanh trại quân đội chỗ ngã ba Lê Trọng Tấn với Hoàng Văn Thụ ( or Hoàng gì gì đấy )
tất cả có mặt đúng giờ, sau đó anh Công ANh sẽ dẫn vào đấu với Không QUân
các ku báo cho nhau, 1 số đứa biết chỗ rồi chỉ cho đứa khác, ko có xe thì cố gắng tán tỉnh thằng nào đấy qua đèo
đi được hay ko đi được báo cáo đầy đủ
tất cả đi được thì đều phải đi, có thể ko đánh nhưng xuống xem cũng học được nhiều thứ đấy

2 Cn vừa rồi em ko đi được ạ . 2 hôm đi học thêm , bố mẹ bắt đèo đi nên ko đến được . Từ tuần này em thôi cái lớp ấy rồi nên sẽ đi đủ ạ .
Cn đánh với KQ ạ. Em đi ạ

vẫn đánh à ... đi thôi ... à mà mấy hôm tới phải nghỉ chơi để cho cái chân của mình khỏi đã ... injuring

Hơ hơ, CN này em xin nghỉ ạ, hôm đấy nhà em có vụ cỗ bàn ko chuồn đi được :p. Mà CN tuần sau (11/12) đi tập thì nộp 30k cho anh Khải ạ?

Em có mặt ở vn rui... Anh hoàng báo lịch tập.. chắc lên làm một chân nhặt bóng rùi... lol

Em Khoa

CN đấu không quân đi đi . ko thì cứ chiều chiều lên ams là được

Nghe có vẻ rôm rả không biết đi tập đuợc bao nhiêu người :D.
Hì lâu lắm không gặp mọi người, cũng thấy nhớ:x :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên