CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk: training

tối thứ 7, anh em bỏ 1 hôm đi chơi với người yêu để đến thăm Hiển ái. Hãy coi Hiển như người yêu thiêng liêng và thánh thiện. Thứ 7 thăm nuôi, Chủ Nhật chiến đấu. Hãy biến tình thương thành sức mạnh. Ta hãy đem chiến thắng này để tế cho Hiển , người yêu dấu, đeo kính cận thơ ngây, chân dài tới bẹn :x

27/5 là sinh nhật anh Quân foe
29/5 là sinh nhật Hưng blutut
Chúc mừng sinh nhật 2 anh em sớm nhá :) Em sợ bi h bận học không kịp chúc mừng
Chúc anh Quân ngày càng đẹp trai , nhiều fans và ngày càng điềm đạm để làm gương cho chúng em ;)
Chú Hưng năm nay tập tành ngon lành thành một captain mới của AMS dẫn đội bảo vệ chức vô địch + có người yêu và học được cách nhầu nhĩ phụ huynh ( lớn rồi ;)
Khổ thân thằng Hiển bây giờ em mới biết nó bị thế :-s Thứ 7 thì cũng không sang thăm nó được nên em sẽ gọi điện hỏi thăm nó
Chủ nhật này nữa thôi , cả đội cố lên nao !!!!

hôm nay mua sách thấy ông quân đèo em nào , có vẻ phởn lắm :D

chìu nay sẽ ra ams cùng anh em tập tành ạ,để em dắt kon phò Thái ra ạ,kon phò đấy đau răng nên nó cứ kêu mệt các anh ạ

em bi. ma't nhieu` mau' lam'' anh a :D... thang cho' suc., t bi. nguoi` ta danh' cho hong? rang day' chu :">

em bi. ma't nhieu` mau' lam'' anh a :D... thang cho' suc., t bi. nguoi` ta danh' cho hong? rang day' chu :">

tại em kô có ở nhà nên em mới dám nói thế chứ ;))

thông báo kết quả đê

Chúc mừng đội mình :* Chúc mừng CDunk :x :x :x CDunk vô địch :*
\:d/
lalalalala :">

CDUNK vô địk rồi......chúc mừng anh em nhé....nhậu vui nhưng đừng quên em :(

ko hiểu lũ 12 đi ko , tính ra cn đi đấu br nhậu 2h về, sáng hôm sau mệt ko học, chiều học đến đêm, sáng t3 đi tập trung suy ra học được 1 ngày à :D

Bọn trẻ nên rút kinh nghiệm, cố gắng đừng để xảy ra những cảnh như hôm nay nữa nhé.

cảnh hôm nay thật là thảm khốc. Nhưng cuối cùng vẫn đâu về đấy. Lần sau trước khi đi nhậu phải điểm danh những đứa tiền án tiền sự, cho ở nhà hết :-w

:)) khổ thế kô biết...tự sát tập thể hả anh :))

:)) hôm qua công nhận thê thảm thật..đội mình nằm la liệt làm cả quán nó phải lắc đầu lè lưỡi :))
Đc cái lúc cuối đi về thì tỉnh lại hết rồi,đến đứa say nhất cũng tự bấm chuông vào nhà đc :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên