CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk: training

Vì mai phải đi ghi hình, em xin phép đội được nghỉ trận ngày mai ạ.
Nếu về sớm được em sẽ qua Y ạ.

Em xin lỗi toàn đội, dạo này em sắp thi HK trong năm nghỉ lắm nên bây giờ trường toàn bắt đi học bù, hệ thống, bồi dưỡng đủ kiểu, ngày mai em xin phép nghỉ ạ :|. Chúc toàn đội ngày mai thi đấu thật tốt :beerchug:.

Em vừa download xong bộ Better Basketball (link trên TTVN) tầm 2GB gồm:
1. Better Ball Handling
2. Better shooting
3. Better 1on1 offense with Chauncey Billups
4. Better 1on1 offense with Sue Bird
5. Better Basketball - Better 1on1 defense
6. Better scoring without ball (Jason Kidd)
7. Better post play (Jermaine O'neal)
+ thêm mấy cái hướng dẫn pass, dribble và jump.

Ai muốn tham khảo thì contact nhé :D.

cho em xin phép nghỉ ngày mai vì bận học ạ :( không bùng được :(( CHúc cả đội thi đấu thật tốt :D ;)

chúc cả đội chiều nay đấu tốt, dẫm đạp nốt Dwaft, kiếm danh hiệu đầu tiên của năm nay :D

thắng 3 điểm coi như chưa thắng. Trận lượt về cần phải tập trung hơn mới được. Trận lượt về đánh sân Ams, mình có chút lợi thế hơn họ. Cố gắng tận dụng cho tốt

:| Thây kệ ng ta anh ạ :-s ở đời cũng có nhiều thằng nó thế... thắng trận này là tốt rồi, lượt về tại Ams cố gắng ăn nó dễ hơn

trận sau đội cố gắng đẩy tỉ số lên cao hơn trận này
để tránh bị thiệt lúc chia thương số ạ
hic hic
thấp thỏm trận sau phải mang máy tính đi tính cho nó nuột :d

Gà ơi, chia thương số là ntn thế ... em nói rõ hơn 1 tẹo đc ko ?

nếu DW thắng mình lượt về thì sẽ tính chỉ số phụ. thương số của 2 trận nhân vào nhau chứ ko xét hiệu số bàn thắng thua như bóng đá. Mà cái cách nhân thương số thế này chả môn bóng nào nó dùng ... trừ HBL :))

Lằng nhằng vãi ...... Mình cứ thắng trận sân nhà thì chả phải xét xủng cái gì cả nữa ...:-b Cố lên nào .... HACHI

trận sau anh em cố gắng nhé,thằng Vox tưởng tập cùng đội rùi cơ mà,sao hum wa kô thấy khởi động cùng anh em thế

HEHE Vua khởi động :)) :)) :(( :((

tinh' thuong tinh' so' lam gi cho met., cu' thang' deu` deu` thi can gi phai chia nay chia no.. em do't toan' :">

hic
hôm trước ko biết va đập lúc nào mà về nhà mới đau, sáng dậy thì ko gập tay lại được, mặc áo cài áo 1 tay :(

bọn nó dùng nội công đả thương chú Khải, mấy ngày sau mới bị phát ra :)) thật là hiểm ác :))

CN này anh đã hẹn bọn DW là 3h30 đánh rồi đấy. Liệu liệu đến sớm đi. Đến từ 3h kém 15 cho anh để còn quét sân, khởi động. Đúng 3h30 là 3h30 đánh, Lúc đấy còn có thằng khởi động thì biết tay tao

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên