CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk: training

Anh Quang burn cho em 1 bộ với ^^ Tháng sau ở nhà ôn thi đại học không chơi bóng xem cho đỡ nhớ :X
Hết bao nhiêu em thanh toán :D
Trận tới cả đội cố lên nhá :X

Post thêm cái boxscore hôm trước :)) Có mỗi thầy Toàn DB :D Point và FT :))
Dwarf : (theo thứ tự - Point ; FT ; 3 Pts ; Foul)

Hiếu - 13 ; 2 ; 1 ; 4
Sơn gà - 10 ; 0 ; 0 ; 4
Tùng - 19 ; 3 ; 0 ; 4
Đức béo - 13 ; 4 ; 1 ; 2
Cò - 10 ; 1 ; 0 ; 5
Tuấn đểu - 5 ; 0 ; 1 ; 5

Miller - 5 ; 1 ; 0 ; 1
Dương già - 0 ; 0 ; 0 ; 2
Trọng lùn - 0 ; 0 ; 0 ; 0
Dương béo - 0 ; 0 ; 0 ; 2
Khánh - 0 ; 0 ; 0 ; 0

Chicken Dunk (theo thứ tự - Point ; FT ; 3 Pts ; Foul)

Nhân - 2 ; 0 ; 0 ; 3
Long con - 23 ; 6 ; 3 ; 2
Long thú - 4 ; 0 ; 0 ; 2
Quân - 21 ; 5 ; 2 ; 2
Chú Khải - 4 ; 1 ; 1 ; 5
Thầy Toàn - 22 ; 10 ; 0 ; 2
Thái - 2 ; 0 ; 0 ; 2
Xilip - 0 ; 0 ; 0 ; 1
Minh sục - 0 ; 0 ; 0 ; 0
Kế - 0 ; 0 ; 0 ; 1
Tùng bìu - 0 ; 0 ; 0 ; 1
Hải dớ - 0 ; 0 ; 0 ; 0

Chỉnh sửa lần cuối:

chỉ số FT là cái bỏ *** gì hả LC. sao ast với reb ko thấy ghi.
thằng Long thú đánh lởm thế. cả đội có mỗi 3 ng ghi điểm là sao.

Chủ nhật tuần này đội cố gắng thi đấu tốt nhé. Nếu vô địch sẽ có 500k xung quỹ đội.

Em vẫn què từ hồi thằng bỏ mịa Hiếu húc em ý.Từ hồi anh đi đến bây h đã lành đâu.....:((

mẹ Hùng tâm lý thế. chúng nó đang hằm hè đấu xong CN đi nhậu, mẹ lại đóng góp ngay cho 500k :D tối hôm đấy chúng mày mời bằng đc mẹ Hùng đi với đội nhé, nhớ phụng dưỡng mẹ cho tử tế rồi lần sau nâng lên 1T :))

:)) cả đội đi uống nhớ để cho em 1 chén ở cuối bàn nhé

vua khởi động có 4 số 0 tròn trĩnh :(( vãi lúa :((,chắc em phải đổi áo sang tầm 41 mất :)

@ Sục : Có đúng chỉ số cuối cùng ko có mới đáng trách /:)

@ Nghĩa: đây là thống kê của trọng tài bàn dựa vào biên bản thi đấu. FT đúng ra là FTM mới chính xác

từ trc đến giờ đội mình vẫn có ng đi ghi boxscore mà. sao ko post boxscore của mình lại post cái bảng kết quả trận đấu của trọng tài bàn.

cn mấy bạn lớp 12 có đánh ko nhỉ, thi tốt nghiệp mà :D :D

... Trời nóng quá ... CN anh em cố gắng dứt điểm sớm trong 2,3 hiệp đấu cho đỡ mệt :-s ... có khoản bơi bủng nữa ko anh :-/

có một số việc đội cần phải làm trong tuần này

1. Hôm nay anh vừa đâu giao hữu 1 trận ---> thấy rằng với thời tiết này, thể lực chính là 1 game winning key cho trận chung kết. Không khí oi bức + nắng nóng sẽ là lợi thế cho đội DW (đội nó vốn trâu bò hơn đội mình nhiều). Vì thế thằng nào có thời gian (anh, Quân, Long thú, Minh sục, Thái bướm, Minh xilip ...) thì chiều mai ra ams tập chạy bền đi . Mấy thằng ôn thi tốt nghiệp cũng nên chuẩn bị thể lực cho tốt. Chịu khó học sáng, đêm ngủ chứ đừng thức đêm. Thức đêm không thông minh hơn đâu :D

2. Chủ Nhật này đã hẹn bọn nó 3h30 đấu là đúng 3h30 đấu. Cả đội có mặt từ 3h kém 15 cho anh. Đừng để 3h hơn rồi mà vẫn lơ thơ dưới núi tiều vài chú. Bọn DW đã hẹn chiều thứ 7 sẽ lên Ams tập. Đừng chú nào máu quá nhảy vào tập cùng bọn nó là lao lực đấy. Để mấy ông già luộc bọn nó :p

3. Last but not least. Hôm nay vừa nhận được tin bệnh tình thằng Hiển có chiều hướng xấu. Hình như phải bất động 1 thời gian. Thứ 6 anh bận rồi. Chú nào tình cảm mặn nồng thì đến thăm nó luôn. Còn đội mình thì sẽ tập trung tối thứ 7 để đến nhà nó thăm nom, cân cam bó hương cho nó. Tối thứ 7, 6h 7h gì đó , tập ở ams xong đi luôn.

Anh em đã đặt 1 chân tới vạch đích, còn 2 chân nữa thôi ... cố vác qua nào

chú hiển bị viêm xương cùng chậu

nói tóm lại là đang nằm im thin thít k vật vã được để mà hô hoán như mọi khi

sang nay vừa đi khám

mai đi chụp phim lần nữa

thảm thương ghê gớm lắm 8-|

k biết có ngồi dậy mà thi tốt nghiệp k ý chứ 8-|

trong tình trạng k học hành j đc thì có khi k nên đi thi =))

lần này ko phải ăn vạ à nguy hiểm ghê, cả đội có một con C :(, t7 để em and1 thịt luộc đồng bào lùn của em cho :D

khổ thế, lại sắp thi rồi nữa chứ :-s nếu kô đi thi được là hình như được làm hồ sơ miễn thi TN đúng kô ý nhỉ :-?

hức...khổ thân thằng em nó...không có C thì hơi khó rồi...em mà ở nhà,tình nguyện dùng máu để thứ 7 ra Ams tập cũng bọn DW cho vài thằng bị giống thằng Hiển :))

thôi thôi, I can u, đội mình đi thăm 1 thằng là đủ lắm rồi Mông cong ạ /:)

hhee
cố lên, giữ gìn sức khỏe
khó khăn nào cũng vượt qua, kẻ thù nào cũng chiến thắng
tèn ten ten ten ten tèn tén tèn ten ..............

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên