CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk: training

hôm đấy hơi đau đầu gió lạnh thui chứ từng đấy nhằm nhò gì hehehhehe :p các anh nhỉ ? em hum đấy đèo con hàng Minh sục về chỗ hát karaoke ghê vãi hàng ,chỉ sợ rơi xuống đường:)) chị Sâu hum đấy may có em lấy khăn ướt ra lau cho , không thì :-&

Chỉnh sửa lần cuối:

:(( :(( :((
>"< >"< >"<
ờ thì.............
zz.....
nghiêm khắc tự kiểm điểm bản thân ạ >"<
tội lỗi là tại Lỳ khích em uốg vs anh Thái trc' :((
may mah hok say lắm :-<
>"<
tự kiểm điểm ạ :( và đặc bik xl anh Toàn :(( :-s xl con Trang TT__________TT con Hà TT______________TT và 1 số ng` bị em....
sau em còn anh Sục \:d/

anh Thai' da bie't than tranh' cac' bac. truong lao~, vay. ma lai. vao` nham` hang o? cheleader...

em xin nhan loi lan 2 :D

heheh

đầu thú ạ
em chỉ nhấp đúng 1/4 chén (đã nhổ ra bao nhiêu)
thế mà..
thực ra ko say mà
chỉ tại trời gió mà phải ra ngoài cứu sư fụ khỏi cảnh thảm khốc
nên..

cu'u su fu nao :-w, luc' chet ko thay' nguoi cu'u, lu'c thao't khoi con hiem ngheo roi thay' minh tu. cu'u son'g ban than day' chu lam gi thay' con ga` con cho' nao ra cu'u dau:-w

dun'g la culi ga`, mo mom ra la sua? linh tinh. phat. no' anh oi! :-w

con hư tại mẹ, trò hư tại thầy. Hồng gà hư lại tại sư fụ nó.

Tuyên phạt Hồng gà tội dối trá, Thằng Thái nợ đội nửa chai nhé. Thêm nữa là tội coi thường tổ quốc, mới đi có mấy tháng mà đã quên tiếng mẹ đẻ, viết bài trên HAO ko bao giờ có dấu má, phạt nửa chai nữa. Tổng cộng 1 chai, tu 1 hơi. Anh em ghi sổ đi.
Tuyên phạt Minh sục và Sâu tội trốn tránh trách nhiệm, không thành thật trước tòa. Tuyên án 10 năm tù treo.

Viện kiểm soát có nhiệm vụ thực hiện bản án này bắt đầu từ ngày hôm nay 29-5 >:)

:)) :)) =)) =))
may mà mình tỉnh
:)) :))
k lại bị tù tội như chúng nó
:)) :))
phạt nữa anh ơi >:) cho chúng nó chừa >:) >:) phạt hết b-) b-)
cảm jác đi chim nợn thật là thớ nợ :"> :"> :">

Thầyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy,

thằng Hải Dớ nó hỗn kìaaaa:-w:-w:-w:-w:-w:-w

em biết sai là nhận ngay + tự giác là người đầu tiên nữa, xin hãy tha em lần đầu ạ.....

Ký tên: Thái Bướm <3

Hehehe, hình như em đựoc hưởng khoan hồng ồi 8->
Cảm ơn thầy Toàn đã giúp đỡ em ạ, em là học sinh thầy Toàn nên em ngoan mà :">

+ nôn hết ra cặp em..liệu mà đền :-w..

buồn cười Minh sục nôn ra tivi + hỗn láo nhổ lông chân thầy Toàn =))

Thằng Sục tội to vl mà biệt tăm biệt tik roài :-w
Em cũng nhận tý tội là hôm đấy ko bảo ban đc mấy em nhỏ :-b ...

anh Toàn sao fạt em :((
chuộc lỗi ạ ^:)^ :-s :-s :((

lúc chụp ảnh này hình như mình đang bận đi chỗ khác :"> có tội với anh em quá :(

bọn mày tội lỗi tày trời. Tất nhiên thầy và mẹ và chú cũng tự thấy có lỗi với tổ tông. Và cũng tự nói với mình rằng ... dọn cái đống nôn của bọn nó chính là hình phạt nặng nhất rồi...

hiện giờ tạm phạt mấy đứa trước gọi là thị uy. Sau này tội nào phạt ghép vào sau :-w

em xin loi vi da lam tam' guong xau' cho tahng + no' noi theo a. :(( :(( :((

=)) =)) =))

ảnh đẹp...em đồng ý với bồi thẩm đoàn nhưng em đề nghị tăng mức phạt của thái :D

hiện giờ tạm phạt mấy đứa trước gọi là thị uy. Sau này tội nào phạt ghép vào sau :-w

sau này chắc là trên bàn rượu đấy ;))

cái ảnh kia áo mình từ da cam chuyển sang xanh :)) sao ko cho nốt áo thằng Kế vs Vọc sang xanh đi, cả thằng Thái nữa =))

mà ảnh này ko thấy 2 em manager đâu :-w 2 em cũng lên đây nhận lỗi đi :-<

em thấy thằng Thái nó nhận lỗi mà cứ phởn phởn :-w hình như vẫn chưa tỉnh, có lẽ phải phạt nặng hơn :-w

Chỉnh sửa lần cuối:

em xin lỗi vì đã ra đầu thú hơi muộn nhưng xin sự khoan hồng của pháp luật em xin hứa từ sau kô nhổ lông chân thầy nữa ạ .....................:)),xin thầy cho em hưởng an treo ạ........................................................Lần này kô bệt bằng lần trước................................................................

----------

+ nôn hết ra cặp em..liệu mà đền :-w..

buồn cười Minh sục nôn ra tivi + hỗn láo nhổ lông chân thầy Toàn =))

Nôn vào tivi lúc nào thế em,anh chỉ nôn lúc ra lấy dép với cả lúc ra khỏi karaoke móc họng 1 phát thôi

Chỉnh sửa lần cuối:

thì cái lúc ra lấy dép đấy =))..chỗ lấy dép gần cái tivi :-"..
lúc đầu nhìn Tuấn Minh chả biết là thằng nào 8-}..xong đọc bài viết đã hiểu đây là Sục =))..

tự dưng nhớ anh Nghĩa :x..:*..:(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên