Cụt hứng

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Một lần trong giải lao ở trại giam nữ, vị đốc công nhà tù đến gặp chị em. Vị ấy nói:
- Hôm nay tôi mang đến cho chị em một tin vui và một tin buồn, chị em muốn nghe chuyện nào trước nào???
Tất cả chị em nhao nhao lên đòi nghe tin vui trước. Bà đốc công trả lời:
-Hôm nay chúng ta được thưởng 5 tấn dưa chuột để cải thiện.
Các nữ tù nhân liền reo lên sung sướng, hoan hô ầm ĩ !!!
-Những còn tin buồn là gì vậy??? - Một giọng hỏi.
Bà liền chậm rãi nói: - Nhưng tất cả dưa chuột đều bị cắt nhỏ ngâm dấm rồi!!!!
Tất cả chị em cụt hứng!!!!!!

dễ hiểu vật vã :)) thôi thì có gì dùng cái đấy vậy :D

Ủa, thế hóa ra chị em thích ăn dưa chuột sống hơn ăn dưa chuột muối à?

Phạm Mai Trang đã viết:

Các em dạo này lớn nhanh quá. Bọn trẻ con bây giờ giỏi thật :eek: Anh nhớ hồi trước bọn con trai lớp anh kể chuyện này, các chị gái cứ mắt tròn mắt dẹt chả hiểu gì. :|

Hậu sinh khả ố muh anh :)) :)) :)) Em Trang em ý chân thật vậy là tốt đấy, chứ như cái ông Toàn trên kia biết tỏng ra rùi muh vẫn còn giả nai mới thật là gây bực mình chứ /:).

Còn lớp em thì ngược lại. Bọn con gái thì cười ầm , còn bọn con trai thì ... ngơ ngac con nai vàng. :p

toàn mà ko biết thật thì ... đuổi khỏi VC này ngay lập tức ! :-$

Thế thì cũng giống truyện này, đại loại như sau:
Ở một tu viện nọ...
Một hôm bà sơ già cảm thấy trong người ko được khỏe :-&, nhưng lại ngại đi khám bác sĩ vì đường xa. Bả mới bảo chị sơ trẻ mang cái bình đựng "nước thánh" của mình đi đến nhờ bác sĩ xét nghiệm xem có bệnh giè :-/
Trên đường đi, chị sơ trẻ vô tình đánh rơi cái bình, làm nó vỡ tan tành. Khong biết làm thế nào cả, chị òa khóc :((
Lúc ấy có 1 chị nông dân bụng mang dạ chửa đi ngang qua, mới dừng lại hỏi "Nàm shao Shơ khóc?" Nghe xong câu chuyện, chị nông dân nói chị sẽ giúp. Đoạn chị lấy cái bình của mình đi vào bụi rậm rồi quay ra bảo chị sơ mang "nước thánh" này đi, cứ coi như chưa có chuyện gì :p
Đến chiều chị sơ trở về, mang theo tờ giấy ghi kết quả. Bà sơ già xem xong tờ giấy thì lăn đùng ra ngất xỉu 8-}, mồm chỉ kịp lẩm bẩm rằng:
"Thời trẻ ta đã ko tin được bọn đàn ông. Đến bây giờ thì dưa chuột cũng chẳng tin nổi nữa rồi..."
--------------------
Đến đoạn này thì chú Toàn hiểu chưa

Chỉnh sửa lần cuối:
bo tay .com

shơ cụ ơi chắc là ăn nhầm dưa chuột tẩm thuốc tăng trưởng của bọn TQ rồi , lần sau cẩ thận nhé :p

Hồ Lê Việt Hưng đã viết:
Phạm Mai Trang đã viết:

Các em dạo này lớn nhanh quá. Bọn trẻ con bây giờ giỏi thật :eek: Anh nhớ hồi trước bọn con trai lớp anh kể chuyện này, các chị gái cứ mắt tròn mắt dẹt chả hiểu gì. :|

:D sao có cả cán bộ cấp to vào đây nhỉ ;;) anh Hưng quá khen :)) dễ hỉu thì em bảo dễ hiểu thui :)) !Thông minh sáng dạ nó thế đấy ạ :D
Chị Thư sao dám bảo em khả ố /:) b-) chị sắp bị .....tỏi với em roài b-)

:eek: :eek: Đang định cho điểm anh Vũ vì post truyện tử tế. Tự nhiên gặp bài bác Hưng :eek: :eek:
Em vẫn chưa hiểu tại sao bác Hưng nói thế. Để em nghĩ lại đã. Anh Vũ mất một cơ hội :D

(Có ai giải thích tại sao cho tui hiểu không ? dưa chuột thì có vấn đề gì mà bác Hưng nói thế nhỉ ? :-/)

Anh Việt mà hiểu truyện này thì lại trừ em 10 điểm thoai :D

Xì, điểm số vớ vẩn, bull shit, post thì cứ post thui!!! Tốt nhất không hiểu được thì đừng cố hiểu anh Việt ạ!!!

hiểu rồi .......... chẹp , lại đề nghị xóa sổ VC , ban acc mod vũ thì chết dở !:-s

Ko sao đâu, dù anh Việt có hiểu thì chúng ta cứ cố tình ko hiểu, làm gì được nhau nào :smoking:

sếp em đã viết:
hiểu rồi .......... chẹp , lại đề nghị xóa sổ VC , ban acc mod vũ thì chết dở !
Đúng là sếp của em có khác :x
Ko sao đâu, dù anh Việt có hiểu thì chúng ta cứ cố tình ko hiểu, làm gì được nhau nào

Cái này người ta gọi là anh em VC đoàn kết đúng không??:D

Chẳng quan tâm lắm. Vì chợt nghĩ ra là nó cũng lại giống các truyện khác trong VC thôi :)

Back
Bên trên