cấp 2 ams

Bố MLinh của tao mà lị !
Thế bao giờ cho tao xem mặt đồng chí "cồ đực" nhỉ? ( bắt chước "Trâu bò" lớp mình gọi bố ML là sếp "đực")

he he, lớp Nga lại phải mở riêng 1 topic để update tình hình chó gà vịt mèo đực đi thôi.

Hạnh ơi thực ra lớp Nga có topic riêng rồi nhưng vì bọn tao gặp nhau thường xuyên nên chả bao giờ phải update tình hình của ai cả hehehe. Lớp tao là gặp nhau thường xuyên lắm, chat chit cũng nhiều :D

thế tao với mày lâu ko gặp nhau , mày update cho tao vụ gà cồ đực đi ;)

mày ơi lấy đâu ra anh gà cồ nào cho mày nhìn đâu cơ chứ hehehe, tao là đứa khởi xướng kế hoạch 5 năm làn thứ nhất thì mày phải hiểu chứ :p À hôm nay 8/3 chúc tất cả chị em đặc biệt là chị em 12N 98-01 và 9B 94-98 thân yêu :x có thật nhiều hoa, nhiều quà và nhiều ...... gì gì đấy :D

nhiều....... là nhiều gì mày? chúc thì fải nói rõ ra mới thiêng [-x :D :D :D

nhiều hàng chứ nhiều gì nữa?:p chẹp, sao mày cứ bắt tao phải nói thẳng ra thế bao giờ, chúng ta hiểu nhau cơ mà nhỉ? B-)

Chuyên văn cấp 2 hồi đó nghịch như quỷ, thiếu con trai trầm trọng, nhưng lại hội tụ toàn những đứa có tài lẻ như vẽ, hát, ... và buôn dưa lê giờ phiêu bạt hết đâu rồi. Lớp văn (A) có kỉ niệm với con gái lớp toán (C) la kéo co bị thua, và bi mất 1 két nước ngọt. tại lớp C có cái Định và Thùy Anh khóe quá. Mà bây h chúng mày thế nào rồi ?

báo cáo, thêm một đứa lớp A hồi cấp 2 nữa có mặt.

Ông ơi, ông biệt tăm ở đâu bây giờ mới thấy mặt. Nhưng ông vào cái bà con dân tình chạy đâu hết rồi...hehe

Back
Bên trên