cấp 2 ams

Bạn Thắng lại đánh giá cao tớ quá rồi, tớ sao giàu thông tin bằng tất cả mấy bạn above được. tuy nhiên về Hồng Hà thì ok, bạn ý ở Singapore sắp lập gia đình, bạn Thanh Vân thì đang ở HN, còn Tường vân thì học Ngoại Thương cũng ở HN nốt, My thì ở US.

À mà ấy o hỏi nhưng update luôn bạn Phương Anh đây cũng là ở US, điện nước đầy đủ thì rõ quá rồi nhưng cũng không ki bo gì đâu... bth bạn ý cũng xởi lời hồ hởi lắm :D.

2 bạn Dũng: Có thật là ngành nghề gì ấy cũng chấp tất ko thế, nếu thế thì công nhận trình của ấy đúng là cao thật, quá cao ý chứ.

Đề nghị chị em lớp B về bên topic 9B buôn bán thông tin lặt vặt...

Nguyễn Phương Anh đã viết:
héhé nhầm nhầm... có 3 dòng thôi ;)

Qu ơi mày lại quên cho nó uống thuốc hay sao ý nhỉ, hay là bạn Thắng đào khen xong, nên là đến đếm 1 2 3 cũng bị sai nữa ;;) , tình hình là lại rất tình hình rồi đây,

hè hè tại cái chỗ type nó nhỏ hơn mà tao ko preview nên đếm thành 4. mà Hạnh sao lại quảng cáo tao.. đang nói chuyện bạn My cơ mà ;;) mà mày cũng lại câu bài rồi [-x chẹp chẹp

@bạn Hạnh: bạn Hạnh có vẻ hơi đánh giá thấp bạn Dũng rồi. Xin trân trọng giới thiệu cho bạn Hạnh biết bạn HD là nhân tài của các nhân tài 9C đó(giỏi toàn diện đó)^^

@bạn PA: cấp 1 bạn học ở đâu, có làm cái gì liên quan đến CTN không???

CTN nghĩa là gì :-? cấp 1 tớ học ở NTC cơ :D

NTC chac la Nam Thành Công....cấp 2 Tộ ghé vào cap 2 ams ho 1 tieng chay ra ko bi hội đồng chết :)

ho 1 tiếng mà nửa có dấu nửa ko có dấu, bạn Toàn bị chê trách ở nhiều nơi mà giờ vẫn ko chứng nào tật đấy, đúng là non sông khó đổi :D.

Tớ đâu có đánh giá thấp bạn Dũng đâu, đánh giá cao rất cao siêu siêu cao là đằng khác ý chứ...

câu bài trình cao quá phanh ơi

Chỉnh sửa lần cuối:
đâu, tại đọc cái của bạn Toàn trước, trả lời xong mới đọc đc bài của bạn Thắng ;;)

lại thanh minh thanh tâm rồi ;), tao cũng chỉ theo bước chân anh hùng của mày thôi.

ối giời ơi lợn tập thể dục =))
tình hình là tớ phải recruit hết cả các ấy vào BK mất thôi, riêng ấy PA cho luôn làm trưởng tầng, còn ấy Hạnh ừ nhỉ từ trước đến nay vẫn làm phó giám đốc, thảo nào liên tục phát huy truyền thồng :))
Đồng ý cả 2 chân 2 tay với My ú, nhưng mờ bao giờ mới về được nhỉ :(( mà về cũng chưa chắc có cái gì mà rửa với ráy í chứ

kinh các bạn lớp C xuất hiện làm Qu lại ấy ấy tớ tớ, nghe rợn hết cả người, hay là trại trưởng hôm qua quên uống thuốc nhể?

:-? dạo này các bạn chết hết rùi à.. chả thấy ai nói gì cả :rolleyes:

chac moi nguoi dang co nhấm nháp het đống dưa lê cac ban buôn...;D

rồi rút kinh nghiệm chúng tớ rút dù về 9B rồi, bên này chắc sắp đổi thành topic làm quen, tìm nguời quen, bạn học cùng mẫu giáo, học cùng cung thiếu nhi, lớp tiếng Anh blah blah blah :D

mà mấy bạn lớp Toán này sao mình chả nhớ mặt bạn nào nhỉ :>

Trời , lớp C cấp 2 hồi đó nổi như cồn mà không nhớ ai thì thật là ..

Back
Bên trên