Cấp 1 chuyên Toán thầy Tiện (Dịch Vọng/Mai Dịch)

Đặng Việt Dũng
(dangvd)

Thành viên danh dự
Có đồng chí nào học chuyên Toán thầy Tiện cấp 1 thì vào đây tán phét tí nhỉ? Nhớ nhất học thêm buổi chiều đến lúc học xong xẩm tối thì thầy kể chuyện ma, sợ mà vẫn thích.

Học Dịch Vong A cấp I nhưng ko hỉu thầy ấy là thầy nầo!(hoặc la fko nhớ!)

hùi xưa thầy cũng dạy DV cơ mà mày? luc stao chuyển về thì thầy chuyển lên sở, buồn!

Em cũng là học sinh thầy Tiện ^______________________^
yêu thầy phát chết luon ^__________________^

nói mới thấy nhớ thầy quá :D
không biết bao h mới gặp lại thầy

kể ra từ trc đến h em cũng ấn tượng mỗi mình thầy tiện ^___________^
uy phong vật luôn :D

Hehe, ngày xưa thầy chủ nhiệm, đến cuối buổi kể truyện ma, hồi đấy bé bé tối về không ngủ được :(( ăn mấy cái thước kẻ vào đầu rồi nên em nhớ lắm :D

Đồng tình đồng cảm với bạn Phương!Chỉ bít có lần thầy bắt em đứng ngoài suốt 2 tiết trong thời tiết mùa đông.Ax,lạnh gần chít.À,bi giờ mới bít bạn Ly học Toán 1 Ams,thế còn những đứa khác lớp mình thế nào???

Hehe, làm gì có lúc nào thầy mát tính hả em 8-} Chắc mùa hè nóng bức, nhìn bọn anh cứ đần mặt ra thầy chán quá đành kể chuyện :D Hồi đấy bé bé nghe mấy truyện sợ phết. Anh hay nghịch ngợm linh tinh nên ăn đòn nhiều phết :(

Thầy Tiện bị chúng nó bẩu là du côn nhưng mà em thấy thầy đáng yêu lắm :x
Ngày xưa học Thăng Long cơ, nhưng mà học đội tuyển hs giỏi tp lớp 5 được thầy dạy :x Ôi yêu thầy lắm í :x Thầy cũng quý mình :">, chấm điểm toàn phóng bút cho một quả 10 to mất nửa trang giấy của người ta :((
Nhà thầy giàu lắm, nhưng mà hoàn cảnh lắm >__< Một anh con nhà thầy bị làm sao í, ko nhớ :(
Ôi yêu thầy Tiện thế :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hải Ky học Toán 1 Ams à? Tưởng sang tổng hợp sư phạm mà?

Ô hay,bác Phương buồn cười nhỉ,em nhớ đủ 3 Phương của 5C cũ,nhưng mà bác lại cứ thích mày mày tao tao cho nó thân quen thì tùy thôi.Thế lần trước hop. lớp thế nào mọi người.

Ohoo, em cũng học thầy Tiện ở Mai Dịch, 2001 - 5A thì phải, nhưng sau khóa em hình như thầy ko dạy nữa, thầy lên Sở thì phải, trường Mai DỊch cũng đổi mới nhiều, khác xưa lắm rồi.Hôm về lấy bằng tiểu học, nhớ trg ghê, tiếc là ko dc gặp Thầy

Ôi nghe hay quá trường TH Dịch Vọng có cả lớp chuyên toán à? Thuở hàn vi học ở đó có nghe danh :))

Em cũng thầy Tiện nè,thằng Sơn Tùng chui đâu ra thế nhỉ

Sao tao nhớ là lúc thi HSG điểm toán tao cao nhất nhỉ,cả năm lớp 4 và 5 thì phải:))

Hê ngày xưa hok thầy bị ăn "cốc" hoài, thăng cũng có, trầm cũng có.
Nhớ mỗi chiện thầy bị tiểu đg`, thỉnh thoảng đang dạy lại làm 1 cốc sữa < dĩ nhiên là ko dg` roài>.

Back
Bên trên