Cấp 1 chuyên Toán thầy Tiện (Dịch Vọng/Mai Dịch)

Ôi anh Đức Dũng!!!BIZ BIZ BIZ,có phải thằng Dũng lớp mình ko hả tâm?

hehe, lại có cái topic này hả. Thầy Tiện hả, trùng hợp ghê, hôm nay vừa nhìn thấy thầy xong đi con xe ô tô giống của thầy Điện :)) trông tóc h bạc đi nhiều và gầy đi nhưng có vẻ hiền hơn. Hix, ngày xưa thầy đánh dã man quá, h vẫn nhớ. Có quả cầm cái thước kẻ đi khắp lớp, đứa nào chưa làm bài tập cũng táng 1 cái rõ đau vào đầu bất kể gái hay trai. Xong còn phi vụ khác mình bị thầy táng vì cái tội viết chữ Giải thay cho chữ Bài Giải ( đầu bài toán ) :(( :((

Hơ,hồi trước em viết cả giải cả bài giải đều được mà???
Thằng ĐD lên HAO đc có tí đã lặn mất tăm roài,chán...

Lich su lop' mih` co' ban. Thao bj danh' chay mau' dau`,they` so.,ley'..dau`xoa.:DThuong they` that.,gia canh kho' khan.

Hơ,hồi trước em viết cả giải cả bài giải đều được mà???
Thằng ĐD lên HAO đc có tí đã lặn mất tăm roài,chán...

chú em, thầy oánh là còn tùy vào mood của thầy nữa :(( Mà thầy Tiện bình thường viết chữ xấu :D:D:D toàn viết " là " thành " lè ", chỉ đến lúc nào quan trọng như kiểu kết nạp đội, nhờ thầy lên viết thì thấy cũng đẹp phết 8->

Sao ấn tượng của mọi người về thầy Tiện khác xa với mình thế. Mình cấp 1 học Nghĩa Tân cơ, nhưng có đi học thêm thầy. Lớp học thì chật cứng, mà đã thế thầy lại hay giao bài cực kì khó. Nhiều bài hóc búa không giải được, vậy là nản. Được vài tháng xong nghỉ luôn. Thầy Tiện trong mình bây giờ chỉ là kí ức về một ông thầy đầu hói, khổ người thấp và giảng những bài rất cao siêu. Hic, nói ra thì chớ, chứ hồi đó mình sợ thầy như một hung thần vậy.

hi` thì đúng là thầy hay ra bài khó mà :) Nhưng mà thầy dễ thương vô địch luôn + nhớ học sinh :) haha lần nào cả lũ kéo đến nhà thầy thầy cũng nhớ tên từng đứa 1 mặc dù thầy có chủ nhiệm đâu ^^

hehe Phuơng oi ( cà 2 Phương ^^ ) hi` tớ đi Sing rùi ko còn ở T1 ams rùi :) . ac. bon lớp mình khác nhiều lắm rồi :D uhm uhm hôm nào họp lớp đi :">

em học nè nhưng chỉ học thêm thui :D năm em học hinh` như thấy đi đâu thì phải

Back
Bên trên