Cảm tưởng sau lễ Wedding tai CVA

Kim Hạnh Liêm
(goldensun)

những ai đã đến lễ wedding tai chu văn an, hãy cho biết cảm tương ;)

Kim Hạnh Liêm đã viết:
:D chú rể thí tôi ko biết nhưng cô dâu thì chưa có ai đâu ;)
Ủa,vậy hả? Sao lạ vậy :-/ Nhưng mừ tiếc thật, mình nhìn bọn nó làm wedding mà cứ như thật í, chỉ bùn cười thằng Dunk tự nhiên "được" làm cha cố thay cho ông thầy dạy TAnh, rùi lại còn phù dâu, phù rể nữa,nhà trai, nhà gái nữa... Hay thật! ;;)

Thằng Dunk làm cha cố quá ổn còn j` ;). Con` phù dâu, phù rể cho nó giống thật chứ :D. Kết nhất mỗi cô dâu, chỉ muốn làm we belong together :x:x:x:x:x

Trùi, mình nhìn trường ams mí lị CVA làm dạ hội, NH3 hay ngay như mấy cái show kiểu này, nhìn lại trường mình mà thấy phát thèm... :(( :((

:)) :)) :)) thế thì máu, tổ chức đi, bon CVA tổ chức xong tốn kém bao nhiêu là tiên :(

Kim Hạnh Liêm đã viết:
Thằng Dunk làm cha cố quá ổn còn j` ;). Con` phù dâu, phù rể cho nó giống thật chứ :D. Kết nhất mỗi cô dâu, chỉ muốn làm we belong together :x:x:x:x:x

Hì, mún thay thế chú rể trên sân khấu chứ gì ... b-)

Hix, nói thì dễ chứ mấy ông thầy trường tôi hắc xì dầu thấy mồ, đá bóng còn ko cho(bọn nó toàn tự đi thuê sân đá chứ đá trg trường thì.. đứt 8-} ) nói gì party suốt năm như trường mấy ông :(( Mà kể ra thì bi giờ cũng đỡ hơn nhìu rùi, ít nhất thì năm ngoái cg đc cho làm 1 cái hội chợ nho nhỏ... Mong rằng năm nay vẫn được làm :x
... Tiền nong ko phải vấn đề, cái chính là học sinh có đú ko thôi :)>- ...

Phạm Hải Nam đã viết:
Xem ảnh thấy thường thôi :)):)):))

Xinh vầy mà còn đòi hỏi gì nữa, mà con gái D3 thì đứa nào chẳng xinh :x (hì, bạn thân mình học lớp đó mừ ;;) )

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Xinh vầy mà còn đòi hỏi gì nữa, mà con gái D3 thì đứa nào chẳng xinh :x (hì, bạn thân mình học lớp đó mừ ;;) )

Ai dấy, cho biết quý danh, tớ quen nhiều bạn D3 lắm ;)

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Hix, nói thì dễ chứ mấy ông thầy trường tôi hắc xì dầu thấy mồ, đá bóng còn ko cho(bọn nó toàn tự đi thuê sân đá chứ đá trg trường thì.. đứt 8-} ) nói gì party suốt năm như trường mấy ông :(( Mà kể ra thì bi giờ cũng đỡ hơn nhìu rùi, ít nhất thì năm ngoái cg đc cho làm 1 cái hội chợ nho nhỏ... Mong rằng năm nay vẫn được làm :x
... Tiền nong ko phải vấn đề, cái chính là học sinh có đú ko thôi :)>- ...

Công nhận các trường ngoài phải cố gắng mở thật nhiều party vào, cho tưng bưngf cả dân teen Hà Thành ;)

Kim Hạnh Liêm đã viết:
hic, người này tớ ko quen, chắc ko nổi tiếng lắm :D

Chít thật, ko bít bạn tớ thì hơi lạ đấy, à mà cg phải, nó ko lên sân khấu biểu diến mà chỉ đứng ở dưới chỉ đạo thui... ;;) :)>- (nó ở trong ban điều hành CLB tiếng anh mừ :)>- )

bùi trang ah` !!!
tui biết !!!
công nhận cái wedding hay thật !
chút nữa pót ảnh lên cho mọi người xem !

Ua`, hay đó, hôm đấy chỉ tiếc ko chụp đc cái ảnh nào mang về, post lên đi cho bà con cg ngắm.. ;;) ;;)

Này này, mày điên vừa thôi con Bò nhá. Tao không thích đâu.
Năm nay tu... :|

Ủa, mà hình như hôm đấy ấy dẫn CT với con Ngọc đg ko?

Thu Trang đã viết:
Này này, mày điên vừa thôi con Bò nhá. Tao không thích đâu.
Năm nay tu... :|

Hix, ai làm ze mày chứ, mà mày gọi tao là cái gì đấy ! Liệu hồn nhá, mày thích thì bi giờ tao ko làm bê của mày nữa nhg mừ gọi tao là bò như thằng tuấn lợn thì ko đc đâu đấy [-x [-x

Hôm đấy dẫn chương trình chỉ có Ngọc, Ly vá Linh thôi ;)

Back
Bên trên