Cảm tưởng sau lễ Wedding tai CVA

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Hơ, sao nghe đau khổ vầy :-s ... Mà phần wedding wan trg +hoành tráng nhất lại ko quay đc thì chán quá còn gì :-s :-s

Có cái máy quay rõ xịn của thằng Trí, nhưng tự dưng nó hết pin --> phải mang lên tầng 2 nạp pin --> ko quay được cảnh wedding! Đúng là phí thạt :(:(:(

:eek: thanks Ly very much! Ảnh đẹp thật. Chỉ tại tớ ko gửi kèm file lên được, nếu ko đã post ảnh lên rồi ;););););)

Ảnh nét nhỉ, còn nữa ko?? :D :D Mà sao cô dâu thì cười tươi còn chú rể lại trông thê thảm vầy ? :D :D :D

Ui mệt quá, lâu lắm ko vào box này :D. Ko biết sắp tới trường mình có tổ chức thêm cái lễ hội hay party nào nữa ko nhỉ :-/

Sắp đến trung thu rùi, trường Ams có định làm j hông ;;) ? Các thầy trường tui năm nay sẽ ko tổ chức cho các lớp làm chung nữa (hic,các thầy sợ rùi đấy mà :-s ), mà học sinh sẽ phải tự làm, lớp nào thích thì cùng làm, T7 tổ chức, mong rằng hôm đó mọi việc sẽ suôn sẻ.. :) 0:)

hôm qua hình như trường nào trên Cầu Giấy có dạ hội thì phải 8-| !!?

Trên Cầu Giấy có trừong Yên Hòa, Lương Thế Vinh, Nguyễn Tất Thành, ĐH Sư Phạm! Ý ông là nói trường nào thế :-/.
À, gần đấy còn trường Nguyễn Bỉnh Khiêm nữa. Đồng phục trường đấy con gái mặc váy, nhìn kết vật :D:D:D

ờ , vậy chắc là dạ hội của Nguyễn Bỉnh Khiêm rồi !! Hôm đấy mắc học thêm ko đi đc , tiếc thế !!

Back
Bên trên