Cảm tưởng sau lễ Wedding tai CVA

cách đây 6 năm cũng vó vụ này ở Ams,cô dâu chú rể làm đám cưới theo kiểu phương tây,áo cưới trắng đầy đủ,rước dâu khắp trường tui đc nghe kể và xem qua ảnh

Lê Minh Quân đã viết:
cách đây 6 năm cũng vó vụ này ở Ams,cô dâu chú rể làm đám cưới theo kiểu phương tây,áo cưới trắng đầy đủ,rước dâu khắp trường tui đc nghe kể và xem qua ảnh

Có vụ dấy thật à, nghe có vẻ hay đấy nhỉ \:d/\:d/\:d/

Ủa, theo như lời kể của cái Trang Thư (hóa 2 ams) thì English Camping của trường Ams cũng có vụ này mà???

Uh, EC ko biết các năm trước thế nào chứ năm nay có 1 tối dành riêng cho Wedding Show, cô dâu chú rể là 2 thầy cô giáo trại hè: Mr Zach (thầy giáo lớp class 1 của tớ :x ) với Ms Julien (Class 4). Cả tối hôm đấy là đóng kịch từ khi 2 người mới quen biết nhau, đến lúc chú rể ra mắt ông bố vợ khó tính 8-} cho đến khi 2 người tổ chức lễ cưới, nói chung la rất buồn cười. :)>-
Buồn cười nhất là cảnh cuối cùng cô dâu chú rể chở nhau đi bằng...... xe máy ra đến cổng trường |-) So sweettttt

Nguyễn Hà Trang đã viết:
Uh, EC ko biết các năm trước thế nào chứ năm nay có 1 tối dành riêng cho Wedding Show, cô dâu chú rể là 2 thầy cô giáo trại hè: Mr Zach (thầy giáo lớp class 1 của tớ :x ) với Ms Julien (Class 4). Cả tối hôm đấy là đóng kịch từ khi 2 người mới quen biết nhau, đến lúc chú rể ra mắt ông bố vợ khó tính 8-} cho đến khi 2 người tổ chức lễ cưới, nói chung la rất buồn cười. :)>-
Buồn cười nhất là cảnh cuối cùng cô dâu chú rể chở nhau đi bằng...... xe máy ra đến cổng trường |-) So sweettttt

Í, nghe cũng hay nhỉ :x ! Nhưng mờ tớ vẫn thích teen mình đóng hơn (rất chân thực + sống động b-) ) mí lị WS của bọn ấy chỉ cho ng` trg EC xem thui a` :-/ ???

Uh hôm đấy cũng chỉ là 1 trong những chương trình Culture Night của trại hè. Các thầy cô cũng mất nhiều công sức để chuẩn bị, nói chung hôm đấy là tuyệt vời rồi, với lại cô dâu chú rể cũng khá là xứng đôi :x :x

Hôm Wedding Show ở CVA tớ cũng đi, lần đầu tiên tớ được xem teen bọn mình đóng, cũng thấy lạ lạ, hay hay, mỗi tội kết thúc sớm quá :-s

Nguyễn Hà Trang đã viết:
Uh hôm đấy cũng chỉ là 1 trong những chương trình Culture Night của trại hè. Các thầy cô cũng mất nhiều công sức để chuẩn bị, nói chung hôm đấy là tuyệt vời rồi, với lại cô dâu chú rể cũng khá là xứng đôi :x :x
Trùi, trường ấy có EC mí lị CN như vầy là sướng rùi!!! ;;)
@HLinh: Cái ông này bảo post ảnh lên 1 câu rùi lặn mất tăm luôn..>> Pó tay 8-} !

Cái màn đấu nhảy hip hop của big toe cung hay thật đấy, xem chả thua kém nước ngoài là mấy, chỉ thiếu mỗi quay đầu :x:x:x ;)

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Thực ra tớ chẳng hiểu bọn nó fát vé làm cái gì :-/ ??? Hồi đầu nghe bảo sẽ dg để quay xổ số nhg mừ rốt cuộc có thấy gì đâu :eek: :-/

Hôm đấy có ý định làm sổ xố, nhưng tg ko cho phép :(. Đã thế còn bị mất mấy tiết mục nữa cơ

giờ ơi :(( ko có ảnh iếc gì à :|
cái summer camp năm ngoái cũng có wedding show =)), cũng Mr Zach, khác mỗi cô dâu thôi :D

Uhmmm...
Tớ chỉ được biết là năm ngoái thầy Zach có sang đây chứ ko biết là năm ngoái thầy cũng là chú rể, xem ra Mr Zach rất được ưu ái thì phải ;;) Thế cô dâu năm ngoái là ai???

Ăc ăc, đang nói đến lễ wedding ở CVA, sao cứ bàn về wedding ở Ams thế này :eek:

hehe, cả 2 cũng được mà, wedding ở Ams năm nay có mấy cái ảnh, làm báo tường treo ở Bảng tin trường ý :D
Ngọc Anh mày lên đây rồi à, have fun!! :D

Ngọc Anh là ai mà nổi tiếng thế nhỉ :-?
Sau lễ wedding, quen đươc các bạn Chu Văn An, vui phải biết! nhưng vào trong năm thí học khác trường --> ko còn đú đởn cùng nhau --> buồn :(:(:(

Ah`, tớ nhớ ra bạn Hạnh Liêm rồi, hehe, cùng đi câu cá với D3 và A2, bạn Liêm có quả đầu xù mì rất ấn tượng.
Lúc đầu tưởng bạn Liêm là học sinh Chu :))

Lúc đầu WS có cả Flash cảnh cô dâu chú rể từ lúc làm quen, đến khi đi chơi, rồi cầu hôn ở HIghland cafe, đi chọn nhẫn cưới và áo cưới cơ. Cuối cùng nhà trường không cho mượn máy chiếu T________________T, mất toi Flash hay :(

Thu Trang đã viết:
Ah`, tớ nhớ ra bạn Hạnh Liêm rồi, hehe, cùng đi câu cá với D3 và A2, bạn Liêm có quả đầu xù mì rất ấn tượng.
Lúc đầu tưởng bạn Liêm là học sinh Chu :))

Lúc đầu WS có cả Flash cảnh cô dâu chú rể từ lúc làm quen, đến khi đi chơi, rồi cầu hôn ở HIghland cafe, đi chọn nhẫn cưới và áo cưới cơ. Cuối cùng nhà trường không cho mượn máy chiếu T________________T, mất toi Flash hay :(

Hôm đi câu cá đáy vui phết ;), quen được bao nhiêu bạn mới! Ma` quả đấu xù mì bị cắt trụi rồi :((

Cái ý tưởng quay flash này là của thằng Linh, cũng hay đấy ;), chỉ tiếc nhà trương ko cho mượn máy chiếu! Mấy cái cánh quay trông lãng mạn y như full house i' :x

Thu Trang có pải là bạn Bùi ko á???

hihi, sao ko huy động cả hội xem nhà ai có máy quay film, máy chiếu :(

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Thu Trang có pải là bạn Bùi ko á???(

Lại còn phải hỏi, ko nó thì ai vào đây nữa.. [-x [-x

Nguyễn Trang Thư đã viết:
hihi, sao ko huy động cả hội xem nhà ai có máy quay film, máy chiếu

Máy quay thì chắc bọn nó có nhg máy chiếu thì chắc là ko.. :-/

Ừ, kiếm đâu ra máy chiếu! Hôm đấy định chiếu cho cả trưỡng xem chứ có phải là định quay j đâu! Máy chiếu thi phải mượn nhà trường thì mới được ;)
Hôm đấy cung` định quay nhưng máy quay hết pin :( --> ko quay được phần wedding mà chỉ quay dược đoạn nhảy hip hip (cũng tạm ;))

Kim Hạnh Liêm đã viết:
Ừ, kiếm đâu ra máy chiếu! Hôm đấy định chiếu cho cả trưỡng xem chứ có phải là định quay j đâu! Máy chiếu thi phải mượn nhà trường thì mới được ;)
Hôm đấy cung` định quay nhưng máy quay hết pin :( --> ko quay được phần wedding mà chỉ quay dược đoạn nhảy hip hip (cũng tạm ;))

Hơ, sao nghe đau khổ vầy :-s ... Mà phần wedding wan trg +hoành tráng nhất lại ko quay đc thì chán quá còn gì :-s :-s

Back
Bên trên