Cảm ơn và Xin lỗi

xin lỗi người tôi đang nghĩ ...
cảm ơn bạn vì đã cho tôi thấy cuộc sống này tươi đẹp hơn tôi nghĩ...:(

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn vì bạn đã "phớt lờ" tôi...:((

Xin lỗi vì tôi đã làm bạn phải như vậy :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn vì 16 năm trước một người đã sinh ra
Xin lỗi một người khác vì 16 năm sau phải đau lòng vì em quá mềm lòng vì người kia :(

Cảm ơn cuộc dời thật chán, muốn làm bao nhiêu việc mà càng làm càng chẳng ra đâu kả....hị hị..;((

cảm ơn Thu, Lê, và Quỳnh Trang đã lặn lội trời rét 10 độ dậy sớm mò đến trường nghe bạn kể chuyện >:d<
cảm ơn Hòa, Hằng, Miu đã ở bên tao...>:d<
cảm ơn Nga, Tú, Hà, Thảo, Nhung...........Mai, Đức, Sơn, Hưng...chúng mày đã quan tâm tao rất nhiều >:d<
cảm ơn sf đã lắng nghe đt....đã dạy dỗ đt đến nơi đến chốn :">
cảm ơn những ng bạn tốt đã cho tớ thấy cuộc đời này ko đến nỗi khốn nạn như tớ vẫn nghĩ....vì ko phải chỉ có những đứa bạn sẵn sàng vứt bỏ tình bạn chỉ vì 1 thằng con zai.....mà còn những con người vĩ đại luôn ở bên tớ >:d<
cảm ơn mọi người nhiều lắm :)

Cảm ơn boys Hái Hoa, vì một ngày 7/3 tràn ngập tiếng cười>:-D<

sorry các ếy :( một ngày tồi tệ :(

cảm ơn Thu, Lê, và Quỳnh Trang đã lặn lội trời rét 10 độ dậy sớm mò đến trường nghe bạn kể chuyện >:d<
cảm ơn Hòa, Hằng, Miu đã ở bên tao...>:d<
cảm ơn Nga, Tú, Hà, Thảo, Nhung...........Mai, Đức, Sơn, Hưng...chúng mày đã quan tâm tao rất nhiều >:d<
cảm ơn sf đã lắng nghe đt....đã dạy dỗ đt đến nơi đến chốn :">
cảm ơn những ng bạn tốt đã cho tớ thấy cuộc đời này ko đến nỗi khốn nạn như tớ vẫn nghĩ....vì ko phải chỉ có những đứa bạn sẵn sàng vứt bỏ tình bạn chỉ vì 1 thằng con zai.....mà còn những con người vĩ đại luôn ở bên tớ >:d<
cảm ơn mọi người nhiều lắm :)

uh, ko sao đâu, có j thì cứ tâm sự vs bọn tao, bọn tao luôn bên mày mà.. .:)

cảm ơn n` ng`
cảm ơn vì đã dành cho mình n` tình cảm
xin lỗi vì có vẻ hơi nặng lời
xin lỗi bản thân vì đã ko tự vượt qua đc chính mình

cảm ơn về món quà và cái thiếp rất đẹp
xin lỗi vì đã quay mặt lại nói chuyện với ấy. Một hành động khó ai có thể lí giải...trừ tớ :) Đó là bí mật mà chắc chắn sẽ ko 1 ai biết cho đến khi nào tớ muốn nói.
Mong là ấy ko giận :)

tớ chằng biết phải nói cảm ơn tới 3 boy lớp mình thế nào....các bạn chẳng mấy khi lên hao và cũng không đọc những lời cảm ơn này...nhưng chuyện đó không quan trọng..lời cảm ơn không phải của riêng Nga mà là của 27 G P1 dành tặng 3 boy duy nhất của lớp...một cách kỷ niệm đơn giản và hồn nhiên đến khó tin nhưng vẫn rất tuyệt vời ...Đừng quên là còn có ngày 20/10 đang chờ các bạn đây>-)>-)

cám ơn 2 boyz lớp mình vì hôm qua :x
cám ơn bạn yêu tặng tớ PNJ :x
và cám ơn anh đã làm ngày mà đáng lẽ rất vui của em kết thúc 1 cách chua chát : |

kảm ơn trẻ đã mua hộ cháu thỏi son đấy>"<
yêu trẻ nhiều
kảm ơn vì cháu kó 1 family tuyệt zời như zậy:*:*:*

Sorry 4 everything I have done....

And thanks 4 everything U have done....

srr nếu quá ức chế mà nặng lời
srr nếu phải ra quyết định như thế

Cảm ơn .... Cảm ơn ...

Cảm ơn vì đã ko có ở bên cạnh lúc thất bại thảm hại nhất :)

Cảm ơn vì cũng ko có ở bên cạnh lúc đạt đc thành công :)

Cảm ơn vì đc bước chân vào cuộc đời để rồi ra đi ko dấu vết :)

Cảm ơn vì a đã gọi điện :x Cảm ơn vì a đã giúp e ko còn cảm thấy cô đơn :x

Back
Bên trên