Cú đêm :D

vấn đề là chẳng có chuyện j để nói chứ mình vẫn cú đêm dài dài :))

công nhận cái tổ cú này càng ngày càng nhạt, tại vì có chuyện j` thì đã có chỗ nói riêng rồi, nói vào đây lại bị kêu là câu bài :-?? anh Kiên doạ này ko viết truyện à ;))

Thì thúc ép anh ý đi
Mọi người cú ơi, hôm nào rảnh mình hẹn nhau lên conference cái nhỉ? :-" Cú đêm cho nó xôm :-"

có vẻ bị bỏ bê...hok có mình là thế đây mà...;))

dào này đếk có time để cú nữa! Mà ông già khóa máy cũng đếk lên dược...:-s

Em Ánh ăn nói ghê thật :-ss
Mà tại sao cú mà lại lên vào giờ hay thế?:-"

ôi xời, giờ cú đêm hoạt động ngày nhiều hơn :( dạo này chán ghê chán gớm ý. HÔm thì việc chất đống, đi ở ngoài đường từ sáng sớm tới nửa đêm, hôm thì nằm dài ở nhà, nằm lăn nằm lóc không làm cái gì cả :( tinh thần thế này mệt mỏi quá :(

Béo nu béo núc chuyển thành gấu vàng rồi à? yêu thế?:">
Thế mọi người có conference ko?=((

confer gì ạ ?
giờ thấy loài cú có vẻ tuyệt chủng hoặc giờ cú vẫn thức nhưng ko đi săn đêm nữa ?

Chat ý mà :x Mình hẹn giờ lên cú chat đi :x:x:x
Mọi người cho biết đêm nào lên cú được và nick yahoo hoặc skype đi :x

dạo này Euro chả đêm nào đi ngủ trước 4h :| bố của cú :))

Hôm qua Pháp thua nhục quá =))
Ý chí bị bẻ gãy hoàn toàn, tưởng gỡ lại được 1 quả, chưa kịp lấy lại hi vọng thì đã để Hà Lan nó ăn thêm 2 bàn nữa, đau thật =))

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi zời EURO, đau lògn, năm nay xem chả thấy hứng j`, cứ bật đc cái Tv lên bà già đã giục đi ngủ =.=

chị Hoài Anh muốn confer thì cứ add nik đi, em trc này ;))

tên em là Dương mờ, có phải "Mèn" đâu mà dế :)) nik này thằng em họ đặt cho từ hồi lóp7, bây h` vẫn thấy chất và hợp vs dáng em =)) đúng là em họ mình hiểu mình có khác =))

công nhận thằng Đức tự nhiên xuất thần 1 trận vãi hay :x

@ chị Hoài : dáng của em ý ạ ;)) có hợp vs dáng chị hem :)) ;;)

Croat thua dở hơi quá =)) Cho chừa cái tội chủ quan đi, ghi được bàn xong là sướng =))
Dương: cái đấy phải gặp mới biết em ạ :">

Chỉnh sửa lần cuối:
mình ghét bóng đá...=.="

nhưng hnay cũng nhoi nhoi làm cú tí...:D

----------

oh thế nà hum nay hẻm ai cú vs mình... =.=

Back
Bên trên