Cú đêm :D

mấy film đấy down trên mạng về xem từ tuần trc :))

ko cẩn thận lại lẫn lộn vs box CLB film ảnh đấy

chủ đề khác đi, mà tại các cú ko còn onl đếm đc nên ít nói

à, hay là bàn làm thế nào để onl đêm mà bố mẹ ko biết nhỉ :-?

thế tại sao không phải là làm sao onl đêm bố mẹ biết mà vẫn không ngăn được ;))

Lâu không lên thấy mọi người vẫn rôm rả quá :)
Anh Kiên tập trung viết truyện nữa đi :x Viết tặng em thêm truyện nữa đi anh Kiên đáng yêu ơi :x

năm nay thì em bị ngăn thôi, chứ năm sau thì ... >:)

đã tìm ra giải fáp, onl = laptop, trùm chăn kín mít, đảm bảo bố mẹ có nằm cùng fòng cũng ko biết =))

Em Hùng hết béo na béo núc lại ú ;))
Mọi người nghĩ ra hoạt động nào mới đi cho các cú bớt lười nào :-"

Ờ thì thức đêm ko nhất thiết để xem bóng hay xem fim kinh dị ;)) , thức đêm với cái laptop chat chit với ng iu;)) ;)) cũng đc đấy chứ nhể :D :D =)) ;))

Lâu lắm mới vào Hao, giờ phát hiện ra topic này :))

Toàn 3 4h sáng mới ngủ thì xếp vào hàng cú gì hả các bác :)) Mắt mình giờ ngang gấu trúc :-<

Thế có chat với chị không?;;)

Haáhá, đọc mà em giật hết cả mình;;) ;;) =)) . Thế chị có đủ trình độ để "cưa" em ko cái đã=)) ( e đùa thôi nhá=)) )
Em bắt đầu làm cú đêm từ tháng 12 vừa rùi và bây h tụi bạn nó bảo em xuống sắc nhiều lắm hix :( 8-} 8-}, cứ tình trạng này thì chắc sau "chống ề" mất=)) 8-}

chậc, xuống sắc thì có sao đâu 8-> dạo này anh cũng bị kêu là già thêm này 8-> sợ ko chịu đc

Em cũng xem! Em ko để ý cái câu về văn học hay là câu về hoá học! Nhưng em rất là ức chế cái câu về thiên văn - "sao" bắc đẩu ấy! Ặc ặc!
Nói chung là em xem chứ rất ít khi để ý sai sót của câu hỏi, có câu: "Cấm cãi đáp án mà! :))".
Nhưng cái câu thiên văn ấy nghe mà bức xúc! :((. Lại còn bức xúc hơn khi cuộc thi đó có mem trường mình! X(

Thôi một lần nữa sụp đổ hình tượng Olympia! =))

Lại vụ của em Lộc hả? Hôm đấy anh hơi bực mình cái quả "N với P". Rõ ràng là em Lộc trả lời đúng, thế mà nàng dẫn CT lại kêu là sai. Chẳng hiểu đường nào mà lần?

chẹp, hỏi các cú, cho 1-2 đêm nằm làm cú mà nghĩ ;))
Người ta thường nói : " bể khổ vô biên ". Cái này chắc ai cũng biết. Tuy nhiên, có một cái mà không ai biết, đó là thể tích bể = bao nhiêu ;)) ?

;))
Ai bán cho 5 hào giấc ngủ đi, thức trắng mấy đêm, sắp chết rồi :-<

Back
Bên trên