Cú đêm :D

tội chị Hoài Anh ;) nhưng biết sao đc ;)
@ anh Long : vô biên đâu có nghĩa là không có thể tích ? ;) mà vô cùng đâu phải 1 con số ;)

Hahah...Hoài Anh ơi, 7 sắp sang với ấy rồi, khỏi lo :))...
Thấy em nó dạo này đúng kiểu ngủ ngày thức đêm. Cú chính hiệu luôn

Thế Trang thì sang Anh chưa ấy nhỉ? Để tớ còn đi xin VISA sang làm 1 tour chứ :-"
1h44 rồi vẫn ko ngủ được mặc dù ngáp chết thôi, help me :-<
Ơ thế dạo này bỏ thủ tục ghi lại giờ rồi à?:-w

Box này cứ như máy thời gian ý nhỉ, đi bao lâu rồi mà vẫn chẳng thay đổi gì, đến cả các topic cũng vẫn y nguyên như ngày xưa xD

Hoài Anh Giáng Sinh năm nay qua chỗ tớ chơi nhá ;))... Giáng Sinh thì sẵn sàng đón ấy ;)

ăn vạ vs ai chứ đừng ăn vạ vs trẻ kon ná...kẻo nóa ăn vạ lại thì mệt đếy...;))

8-> có ai ăn giáng sinh ở Sg với tớ ko 8-> khả năng sẽ đón sinh nhật + năm mới + Christmas + ... một mình :((

hahahah...xem ra mọi ng lo lắng về Giáng Sinh sớm gớm nhỉ ;))... 7 nó có ở gần vùng của HA k ? Tớ rủ cả 2 đứa sang đấy ^^, từ Pháp đến Liverpool cũng ko xa lắm nhỉ ^^...tớ thuê nhà riêng nên ấy cứ sang thoải mái, có điều chả biết mấy đứa ở cùng nó có đi đâu đợt GS ko, ko thì...3 đứa chen trên 1 cái giường :D

mới kiếm đc quyển "Người anh em sói" luyện xog quyển này thì đến "Totem sói" nữa, chắc cú đến chết mất :))

Đừng nhắc đến sách X(
Đang thiếu thốn sách lắm đây, ai sang đây gửi sách cho tớ với :((
Trang: cũng không xa đâu ;))

bên đấy chắc sách đắt lắm nhỉ, chả bù bên này rẻ thôi :))

Không muốn bỏ rơi mà thấy các cú hết nhiệt tình rồi, đang chán :-<

học hành vất vả, mùa thi mà, ai có time mà cú đâu, mặc dù cũng toàn ngồi ở bàn đến 3h sáng 8-}

hờ hờ =))
Cú đã tuyệt chủng thật rồi à =))
sau một thời gian học - thi - học - buôn với người yêu, giờ mình trở lại rồi. Các cú còn lại đâu hiện diện nốt đi chứ :D

Back
Bên trên