==--(* Có cái thắc mắc thú vị >:) *)==--

Trần Vũ Hoàng Sơn
(OHBGV-GM3007)

Đó là tại sao tự dưng đến năm lớp 12 các bạn trường mình chơi hòa đồng và vui vẻ thế nhỉ? ;;), từ đầu năm học đến giờ tớ chơi với các bạn trong trường rất vui, khác hẳn 2 năm học trước :">
Và chắc chắn k phải mình tớ để ý thấy điều này >:)
Điều gì làm nên điều này vậy ? >:)

* Hỏi tế nhị : các bạn có phản đối việc tớ yêu Nguyễn Thái Minh lớp 12 Toán 2 từ đầu năm học k? :"> =)) =)) =))

À thì anh em học cùng buổi sáng, cơ hội gặp nhau nhiều hơn ;;) . Thuốc nước điếu đóm rồi tâm sự bạn trẻ ;;) ... =))

À mà cậu Sơn định lập hội gay à :p

Luk nào mả chẳng hòa đồng và vui vẻ nhờ :-?

Đó là tại sao tự dưng đến năm lớp 12 các bạn trường mình chơi hòa đồng và vui vẻ thế nhỉ? ;;), từ đầu năm học đến giờ tớ chơi với các bạn trong trường rất vui, khác hẳn 2 năm học trước :">

* Hỏi tế nhị : các bạn có phản đối việc tớ yêu Nguyễn Thái Minh lớp 12 Toán 2 từ đầu năm học k? :"> =)) =)) =))

mày thấy đội phó đẹp zai của bọn tao nổi tiếng rồi nên cứ nhận quàn làm họ hả=))

Tao yêu anh ấy từ khi anh ấy chưa là ai và chưa nổi tiếng gì. tình cảm của tao là chân thành, Trố hiểu chưa :)) =))
@ anh Minh : em vẫn sẽ theo đuổi anh =))

Đoạn này là phụ... :-B
... đoạn này là chính... :-B

Bạn Sơn lập topic này ra để lôi kéo các bạn nam khác cùng gay à... tệ nạn quá...[-(

Chỉnh sửa lần cuối:
:x ơ tớ ủng hộ lập ra cái topic này :x

[-x các bạn chú ý gay ko phải là bệnh [-x ko đc. lên án hay xa lánh , trời sinh ra giới nam , giới nữ , ắt phải có giới thứ ba nửa nọ nửa kia :> mà ở đây bạn Sơn là đại diện ;;)

:( buồn quá tìm mãi ko thấy cái ảnh couple gay nổi tiếng lớp tớ để poz cho xôm :(

:p

còn về đề tài đến lớp 12 thấy mọi ng` vui vẻ hòa đồng thì là vì : lớp 12 rồi , sắp ra trg` , sắp mất đi cơ hội gặp nhau thg` xuyên , cơ hội đc. trò chuyện cùng nhau , sợ phải hối tiếc nên trân trọng hơn những giây phút còn gần bên nhau :p

đang buồn , chuông ĐT reo , alo bác ơi cho cháu gặp bạn T với ạ - uh T đây , LP à - uh tao đây mày ơi cứ hum nào ko đc. gặp mày là tao lại bồn chồn day dứt tao nhớ mày lắm ----> con bạn như thế này thì có nên yêu ko
Có cả lesbian đây này :)|, ủng hộ gay quá đi chứ :-& :"> nhở bạn Trúc nhở ;;)

Có cả lesbian đây này :)|, ủng hộ gay quá đi chứ :-& :"> nhở bạn Trúc nhở ;;)

[-x bạn Phúc nhầm rồi [-x tớ chưa thể gọi là lesbian đc. ;))

con gái chúng tớ ko giống các bạn nam đâu ;)) biểu lộ tình cảm vs nhau là chân thành thẳng thắn nhắm ;;) mới có thế mà đã les thì tớ suốt ngày bị tạt axit vì tội lăng nhăng mất :"> ai cũng mà tớ chẳng nhớ với thương :">

con gái dám ôm ấp khoác tay nhau jữa sân trg` chứ con giai có dám thế đâu nhở ;))

còn về đề tài đến lớp 12 thấy mọi ng` vui vẻ hòa đồng thì là vì : lớp 12 rồi , sắp ra trg` , sắp mất đi cơ hội gặp nhau thg` xuyên , cơ hội đc. trò chuyện cùng nhau , sợ phải hối tiếc nên trân trọng hơn những giây phút còn gần bên nhau :p

Ấy thế mà có loại chủ nhiệm mắc bệnh thành tích zai đoạn cuối..8-} chỉ vì lớp bị xếp loại hạnh kiểm Trung bình ;;) zo có mấy bạn đi học muộn ( mà sang tuần CÔ CN đã check đi check lại kiện đi kiện lại..minh oan cho lớp vì có 1 bạn nào ý..=)) đi học muộn lại bảo là HS A2 =))..thế là lớp đc lên hạng khá..cô hả hê lắm ý ;;) ).....mà cấm không cho HS đi tham quan zu` chỉ 1 ngày =)) cấm ko đc thì fa' bằng cách bắn chim ( chim = các bác trong ban fu huynh =)) ..zằng thì là mà.." các em không xứng đáng đi chơi.." =)) =)) ....bố :(|)..người ta còn vài tháng bên nhau thôi mà cứ làm choè fá đám :-h

Hồi đầu lớp 10 tớ chơi cũng zộng zông, ở đâu cũng nhoi :))
Đến lớp 11 thì lại xịt :(
NHưng mà lên 12 thì thấy :x :x :x trường :x :x :x lớp :x :x :x tổ :x :x :x bàn :x :x :x cô chủ nhiệm cũ PR ghê gớm :x =)) =)) =)) ( ziêng CÔ CHỦ NHIỆM HIỆN TẠI thì quên đi b-( chết đi b-( L-) :-h )

Hớ hớ tớ k phải gay, các bạn lại hạn chế trong nhận thức rồi, tớ yêu con gái cũng đc mà yêu con zai cũng đc :">, nhưng yêu con zai còn mãnh liệt hơn, vì yêu con gái tớ còn thể hiện ra bằng hành động, chứ như với anh Minh tớ k kiếm đc hành động nào để bày tỏ nổi tình cảm :"> =)) =))

thôi đi
chúng mày con trai vs nhau yêu nhau mà ko thấy ghê ah???
mà anh Minh là của tao rồi
thằng Sơn tìm hàng mới đi

Phản đối việc nhập nhằng giới tính, thế này thì chết con nhà ng ta à

Mà thôi... cũng thông cảm cho các bạn... học chung với nhau 3 năm... k nảy sinh tình cảm là chuyện lạ... chúng ta nên chấp thuận cho bạn Sơn và bạn Minh... mọi người đừng dị nghị các bạn ấy... tội nghiệp quá...bạn Sơn... ủng hộ ủng hộ... \:d/ =)) =)) =))

@ Khánh : chưa biết, tùy vào " thể chất " của 2 bọn tao :-/ =))
@ An : anh Minh nhiều người theo đuổi lắm, mày sao bì đc với tao mà tranh >:) :-"

Back
Bên trên