==--(* Có cái thắc mắc thú vị >:) *)==--

Nên đổi tên topic thành lập hội gay đi vì tớ thấy đây có vẻ là vấn đề chung của toàn xh chứ ko phải chỉ của 1 số cá nhân đơn lẻ như bạn lập ra topic này :|
05-08 có hội độc thân rồi thì mở thêm hội gay cho những ai thiếu nhu cầu với ng` khác giới đi cũng đc :|

Ôi dào các bạn có vẻ hơi bi serios với vấn đề này nhỉ, có cần gặp và để bọn tớ chứng minh chất manly của bọn tớ k =))

chỉ là thiếu hứng thú với ng` khác giới thôi :| Tớ có nói là thiếu manly đâu :-j
Tớ ủng hộ mà :))

Trố có chuyện gì mà viết xong lại del đi luôn. tự do ngôn luận mà :))

Nhg mừ bạn Minh có vẻ phũ phàng với bạn Sơn lắm :( eo ôi khổ thân bạn Sơn :( chắc bạn phải đau khổ lắm đêy

Hóa ra có rất nhiều bạn theo đuổi bạn Minh 8-> đc. hâm mộ ở mọi giới thế này cũng thích thật nhỉ ;))

=))

thật là haizz thg Sơn.
biến thái à.

may mà mấy lần t đèo m` về chưa bị sàm sỡ :| :| :|
thôi từ nay tự đi về nhé :|

hành vi lập topic này có đáng bị gọi là quấy rối tình dục lứa tuổi vị thành niên ko :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Áp lực học hành đã bấn hóa các bạn thế này sao.:|

cái này là hậu quả của Lào quá độ =)) =))
thôi mình làm mình chịu biết kêu ai Minh nhờ :-< kêu gọi làm chi =))

@ Vũ : tớ ngày nào chả đều đều =))
Cái này gọi là xả stress chứ đâu có phải do áp lực học hành =)), chả hiểu mô tê gì cũng phát biểu =))
@ Trần : mày sao so sánh đc với anh Minh, ngực lép, tao k thèm sàm sỡ, mà đèo về đc mấy hôm mà sợ =))

Cứ đến giờ Lào tớ phải tránh xa bạn Sơn ra mới được :"> ... đang bay bay bạn í sờ soạng cho phát sặc ra rồi nằm viện cũng khổ >_<

Chỉnh sửa lần cuối:
A, bạn đã biết Sơn lil` bị làm sao ổi, nạn nhân trào lưu unisex đây mừ

Tạm biệt bạn Sơn thân yêu !!! Chào thân ái và quyết thắng ... :x
@ anh An : anh nhẹ tay cho thằng bạn em còn cơ về nhà vs mẹ ... :( :| :-ss

Back
Bên trên