==--(* Có cái thắc mắc thú vị >:) *)==--

chúc mừng hạnh phúc 2 bạn :)

chúc hai bạn sống hạnh phúc trọn đời bên nhau ... vì yêu nhau đâu chỉ để "giao phấn" ... kết hôn là thiêng liêng, là sự hòa hợp giữa thể xác và cả linh hồn nữa ...

chúc Sơn vẫn yêu Minh ngay cả khi 2 bạn gặp lúc khó khăn nhất, ngay cả khi Minh đi đá bóng đá phò về muộn mà bỏ cơm tối Sơn chờ, ngay cả khi Minh không chịu giặt quần áo bẩn đá bóng mấy trận chưa giặt hay bất cứ lúc nào khác nữa ..... và mong Minh cũng hiểu mà chấp nhận tình cảm yêu thương mà Sơn dành cho Minh, xuất phát từ nơi sâu thẳm nhất của trái tim ... và từ đó hai con tim hòa chung một nhịp đập, chảy chung một dòng chất lỏng sệt gì đó không rõ ....

Bravo .. chúc mừng 2 bạn trăm năm hạnh phúc ... Đề nghị chú rể cho bài phát biểu :x ...

mình cũng muốn chúc mừng nếu thấy 2 bạn thật lòng :X nhauu 8->

chả ai fản đối ty chân chính đâu :-j :-j :-j

Ai là chú rể nhỉ :-?
Mà tình hình là dạo này Minh hơi xa lánh tớ, chả biết là có "con" nào cấm lại gần tớ hay là muốn giữ thể diện nơi đông người =(( >:)
Hôm nay may vãi lúa, gặp An béo nhưng chắc lúc nó quên,...k giờ này chẳng còn gì mà để dành cho anh Minh =)) =))

hình như đang nói là chú rể an béo cơ mà
theo nguồn tin mới nhất là an béo do thuram quá nhiều nên đã bị gãy đang chờ hàn lại=))

Chỉnh sửa lần cuối:
các bạn ko nên chỉ nghe tin đồn mà bàn tán này nọ [-x
ko nên áp đặt người khác [-x
và mình là 1 người hoàn toàn bình thường :>
mình ko hề có :"VẤN ĐỀ VỀ GIỚI TÍNH [-x

Thấy chưa, cứ nghe thằng HS nó nói xằng nói bậy mà ko nghe"người trong cuộc" kêu ca kìa. Ủng hộ CM :D

Thế thôi dẹp đê, trò này vô bổ, tao theo đuổi anh Minh ngoài đời đủ rồi :)|

đừng
hôm qua mình đi hàn lại hàng rồi
ra đến nơi nó mang ra một rổ que hàn nhưng vèo cái đã hết :(
tại vết gãy quá lớn không thể thay thế :((
đành qua US mua một món hàng công nghệ nano tháo lắp được thay vậy
Sơn chờ nhé, anh sẽ đến vs em

tao có điều muốn nói là tao muốn làm em rể thằng minh :x
em gái nó :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỉ vì mày đó Minh =)), may mà mình k làm sao :))
Chí Minh giữ 2 tay dạng 2 chân mình ra cho An béo làm nhục mới khổ :)) =))

Back
Bên trên