Có ai thích mèo không

suốt ngày ăn, ko thấy béo thế rồi à b-)

Mèo thì mình ko ăn, nhg cũng vẫn ghét, trong nhà ko có cái j liên wan đến mèo cả, có mỗi con mèo bông anh nuôi tặng, dù ghét nhg vẫn giữ... :(
bạn Thu Trang ghét mèo thế mà vẫn cho avatar con mèo nhờ :D

hehe, sao ko nhận nuôi con mèo của bạn Nam, nghe thấy nó thương wa' :D

tại vì có người hứa cho mèo rùi, mà chỉ được nuôi 1 con thui :|. chết, topic này chuẩn bị thành chỗ cho tớ với mod chat chit rồi nhở, mod "tòng phạm" nên cũng đừng del bài của tớ đấy :D. bi h đang kiếm xỉ than cho mèo... "đại í ", ai có cho xin 1 túi :D

b-). tại có chuyện ngoài ý muốn đấy chớ :-s. lần này sắp thật, nếu ko có gì thay đổi thì thứ 3 tới sẽ có, tổ tổ chuẩn bị thức ăn cho mèo mang đến nhà con đê :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mèo là một món ngon, bổ nhưng ko rẻ. Khu đặc sản tại VN là ở Thái Bình, khu phố nhìu nhất có hơn 10 nhà hàng. Người ta thường gọi một cách trang trọng là món tiểu hổ.

8-} thật là dã man... 1 con vật đáng iu thế mà cũng cho vào mồm được [-x

Nguyễn Trang Thư đã viết:
:(( ghét mèo, ghét mèo lắm :(( :((
Nếu nhìn thấy mèo mà nó xông vào mình thể nào cũng bị đá cho 1 phát b-) nên topic này sẽ bị tớ soi kĩ lắm... :D
Bạn Thư không công bằng rồi.

hừ, mèo, đã ghét thì cho vào mồm có làm sao b-)

Tớ nói thế chứ đã làm j cái topic này đâu :p

Khiếp, bạn nói kinh thế. Một con vạt đáng yêu như thế thì làm sao cho vào mồm được.
Nhưng khi đã được chế biến thì, thực sự rất ngon.

hoan hô Thế Quang em đồng ý =D>
nói chung là mèo mà vô chủ thì nên.........cho đỡ phí :)
nhưng dù sao thì con mèo cũng đáng yêu lắm mà :-?

tớ ghét mèo lắm.............lắm
Nó là thủ phạm vồ mất hai con vẹt của tớ.Hai con vẹt ấy lại còn đang ấp trứng nữa chứ ko thì mình đã có cả một đàn vẹt
Ăn thịt mèo ư? Kinh cực :(( cứ nghĩ đến việc nó ăn chuột và vô số các con vật nhỏ bé, bẩn thỉu khác nữa

Trương Trọng Khánh đã viết:
tớ ghét mèo lắm.............lắm
Nó là thủ phạm vồ mất hai con vẹt của tớ.Hai con vẹt ấy lại còn đang ấp trứng nữa chứ ko thì mình đã có cả một đàn vẹt
Ăn thịt mèo ư? Kinh cực :(( cứ nghĩ đến việc nó ăn chuột và vô số các con vật nhỏ bé, bẩn thỉu khác nữa
Trời ơi đã ai từ bỏ ý định ăn thịt mèo chửa =D>

Ơ, thế mày vẫn chưa kiếm dược chủ cho mấy con mèo à :-/

Back
Bên trên