Có ai thích mèo không

Nhà tớ nuôi cá,ko nuôi mèo.Mà bọn mèo ị bẩn lắm,nó ko cho mình thấy mới sợ chứ :D

:eek:, con mèo trong avar của bạn BQH trông như cái bông gòn vậy. Mèo j` mà chân tay chả thấy đâu, chỉ thấy cái đống lông với mắt, mũi, tai( à quên mất, có 1 cái chân đang thò ra ;) ), thé là hết ;)

Thì con mèo trong ava của bạn BQH đích thị là mèo bông rùi mà, mèo thật mà trông cute thế á :D :D

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Thì con mèo trong ava của bạn BQH đích thị là mèo bông rùi mà, mèo thật mà trông cute thế á :D :D

Ơ, thế mà tớ tưởng là mèo thật đấy :D, ngại quá :">! Con mèo này công nhận cute thật đấy, trông iu ko chịu đươc :x:x:x

cute cái kẹc, tao trông nó giống con cún hơn [-x

ts mày trông cute thế còn j`, tao chẳng thấy nó giống chó j` cả, chỉ thấy nó hơi hơi giống con chuột thôi :D

Nguyen Quang Minh đã viết:
cute cái kẹc, tao trông nó giống con cún hơn [-x
Kim Hạnh Liêm đã viết:
ts mày trông cute thế còn j`, tao chẳng thấy nó giống chó j` cả, chỉ thấy nó hơi hơi giống con chuột thôi

Hơ, đi khám mắt đi, đây là con mèo bông mà, cún mí lị chuột j ở đây.. [-x [-x

--Trông đúng là mèo rồi, còn thắc mắc gì nữa :-/

có mèo thật như thế này à??? giống j thế??? 8-|. nhg trông cứ quái quái thế nào ý.... mèo chả ra mèo, cún chả ra cún, chuột chả ra chuột /:)

Chắc đây là 1 giống sinh vật mới được đưa từ sao hỏa về, thuôngcj dạng lai tạp của các loài thú khác nhau, trong đó gen mèo hơi trội nên nó mới thành ra thế này :D

Kim Hạnh Liêm đã viết:
Chắc đây là 1 giống sinh vật mới được đưa từ sao hỏa về, thuôngcj dạng lai tạp của các loài thú khác nhau, trong đó gen mèo hơi trội nên nó mới thành ra thế này :D
Uhm`, trí tưởng tượng fong fu' quá [-x [-x :))
Bạn BQH đâu vào đây giải thích cái ava hộ cái :)>-

Kim Hạnh Liêm đã viết:

--Trông con miu này có nét giống con cún, mọi người nhỉ :D:D:D:D:D, có lẽ là lai thật :D:D

Com mèo này trông cũng lạ,nhưng bà con có xem chuyện lạ VN chưa?Có cả chó ba chân cơ mà :D mèo lai chó,chuột cũng có gì lạ đâu! :D

Đấy là con mèo hả!!!!!! À ! giờ tui mới biết heng!

Fun thích mèo lém nhưng Fun có tới 5 con rùi 3 con mèo con đang cần tìm chủ có ai giúp ko

Trần Ngọc Lân đã viết:
Fun thích mèo lém nhưng Fun có tới 5 con rùi 3 con mèo con đang cần tìm chủ có ai giúp ko

Đùa, 5 con mèo cơ á, sao lại có người iu mèo đến thế nhỉ :eek: >>> pó tay toàn tập lun à :-s :-s

Back
Bên trên