Có ai thích mèo không

Hôm nay anh Nam mang mèo đến trường và đã gạ được người nuôi thì phải...
chỉ tội cho con mèo nằm trong cặp, nóng quá thè lưỡi ra thở phì phò :| :|

thế à:))
mang mèo đến trưong cơ à
thía mà giú đựoc cho nó ko chạy lung tung
giỏi nhỉ :D

hơ, định mang 2 con mèo về nhà, thế mà way đi way lại đã chẳng thấy Nam đâu nữa rùi??? 8-|. tìm được người nuôi rồi hả??? thế thì tốt quá :)

hơ hơ, mang mèo đến trường mà kô sợ nó ỉa ra cặp à, thần kinh thép dữ vậy :D

có ị ra đấy thêm chút mùi vào thì cũng có khác gì thằng Nam lúc bình thường đâu :))

hôm nay nhìn 2 con mèo ngon quá mà ko ăn được :(

Chỉnh sửa lần cuối:
trời đất nam ơi có thấy bọn nó đang thèm nhỏ rãi kô mà còn chào mời là vẫn còn mèo !! :))
@dói: làm sao mà tục tĩu, tao chỉ dùng từ thiên nhiên thôi :D

bạn mod giống mình vãi!!:D

khổ thân bạn nam, muốn tốt cho con mèo mà mấy đứa này chỉ toàn nghĩ đến ăn uống thôi. bọn mày ơi hôm j tao đọc ở đâu đó cái cách họ giết mèo để làm thịt ghê lắm, họ buộc cái dây vào cổ con mèo rồi nhấc nó lên trên cao, con mèo bị ngạt thở lúc đầu còn kêu kêu mấy tiếng kinh dị lắm, nhìn mắt nó lúc ấy thì coi như đêm kô ngủ được, sau đó thì nó lịm dần, tiếng cũng tắt dần và... nghẻo ==> (suy ra) những bạn đã từng ăn tiểu hổ hoăc đang có ý định như vậy cẩn thận kô xuống âm phủ sẽ bị tra tấn như vậy thì ...eo ơi :(

mày cũng bít là nói linh tinh à??? b-). mày có bít tuyên truyền mê tín dị đoan là phạm pháp ko??? b-) :D

Mai ơi 2 con mèo mà chị bảo với em đấy à ???,có ng nuôi chưa????,nhân tiện nói luôn,nhà em có 7 con mèo ,trong đó có 5 con là mèo con màu trắng có ai nuôi ko :( ,hầu nó mệt quá rồi :(( ,ăn như lợn ý

ko, mèo ta thôi, chỉ bít bố mẹ của mấy con mèo con đấy xấu lắm, ko bít đời sau thế nào :p :D

ặc ặc, tao xin phục những đứa nhà 7 con mèo, bọn mày sưu tầm mèo à, kô thích nuôi nữa thì đập nó bẹt dí rồi ép vào vở í.. (í ẹ) :p

Nguyễn Thu Trang đã viết:
ặc ặc, tao xin phục những đứa nhà 7 con mèo, bọn mày sưu tầm mèo à, kô thích nuôi nữa thì đập nó bẹt dí rồi ép vào vở í.. (í ẹ) :p
ai lại làm thế, hóa ra là sát sinh à? Thiện tai thiện tai!

Back
Bên trên