có ai học Nguyễn Trường Tộ cấp 2 ko?

Này Tuyền ,anh Khoa nhiệt tình thế thì em c­ứ­­ nhờ đi .Tội gì ko tận dụng .Nh­ưng nên nhờ thêm 1 ng # cho chắc ...............

Em chỉ muốn hỏi anh Khoa có bít chỗ nào học thêm uy tín thì bảo em với,thanks anh nhìu
Dạo này hình như anh Khoa ít lên HAO,đang ôn thi học bổng phải ko anh,hôm nay vừa thấy tên anh ở chỗ bảng tin.Chúc anh thi tốt nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko ai vào đây nữa à????Anh Khoa ơi thi cử đến đâu rùi?Mà bạn Lan lập topic giờ ko vào nữa nhỉ

Bùi Thanh Tuyền đã viết:
Ko ai vào đây nữa à????Anh Khoa ơi thi cử đến đâu rùi?Mà bạn Lan lập topic giờ ko vào nữa nhỉ
hic, hic đừng nói thế chứ, cái bài thi anh làm như dở hơi xem kết quả thì biết... :((

Uh em xem rùi, thành thật chia buồn với anh....
Nhưng mà ko sao anh ạ, bây giờ cho em hỏi chủ đề chính nhấnh thấy học thêm ở đâu thì tốt, lớp 10 như bọ em có nen đi học thêm ko(kinh nghiệm bản thân của anh????)

Điều đó còn phải tùy thuộc vào dự định của em chứ (ba dự định : đi du học, thi đại học, tham gia đội tuyển(giải quốc gia??)). Thi đại học thì anh chưa thi nên không dám nói nhưng hai cái còn lại thì anh biết đấy
To Hoàng Đức Dũng : thằng gà biến ngay khỏi đây ngay!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Để chị cho em biết thế nào gọi là kinh nghiệm của anh Khoa em nhé: thi học bổng 3 lần ko lấy được visa, thi quốc gia trượt từ vòng thành phố, em cứ học tập anh ấy từ từ ko thì ko tiêu hóa kịp đâu em ạ.
mọi người định về trường hôm nào?

Này Khoa :forum la của chung
Mà cứ như ở đây chỉ có dân NTT thôi sao ??????

Chả có việc gì làm vày đây thấy Khoa viết hay quá nên mới viết vài lời cho xôm tụ thôi mà

Anh khoa ạ em cần thi Đh cho chắc đã
Có phải sáng nay anh tìm em ko?
19,20 về trường đi

Em biết rùi ko phải anh Khoa lên mà là anh nào đó....Anh Khoa nhắn hộ anh ý:Muốn biết trông em ntn thì tự lên gặp chứ cứ nhờ các chị tìm hộ...thấy con trai lớp Lý gì kém wa' :nono: :D
Với lại em có làm gì đâu mà 2 anh chị lên tìm xong cứ vừa chạy vừa cười như được mùa? :-/
Sáng 19 này dân NTT về trường nhá,20 trường mình nghỉ mất rùi

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Tuyền ơi
Lên là có cả anh Khoa đấy chứ
Nhưng lúc quan trọng là nó lại chạy biến đâu mất
Nên còn mối anh với một chị thì chả chạy
Mà ai bảo có thằng nào lớp em cứ giữ anh lại cơ nên
phải chạy vội chứ sao
Còn về tại sao lại cười á hehe việc này thì em ko hiểu đâu....

Đây là box của NTT em nói chuyện với anh Dũng ko tiện--->chấm dứt ngay có gì giải quyết sau (xem PM đi)
Hình như 20 NTT vẫn phải đến trường nên có lẽ sáng 19 hoặc ngày 20 về trường.Mọi người thấy thế được ko?

hic, hôm trước định post bài lên thì bị nghẽn mạch, sáng 19 thì cả trường phải đi xem Nguyễn Ái Quốc ở Hồng Kông mà, chỉ còn ngày 20 thôi, thôi hôm ấy cố gắng về trường vậy.
To Dũng : Mày Thấy rồi đấy, tốt nhất đi chỗ khác chơi đi gà ạ :))

Sáng 20 NTT chỉ đến trường để tổ chức 20/11 chứ ko học, sáng 20 về được đấy
Hồi trước anh Khoa học lớp nào thế?

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: có ai học Nguyễn Trường Tộ cầp 2 ko?

Anh học 6g, 7c, 8c, 9c cô Thành và cô Lan mỗi người chủ nghiệm 2 năm thế còn em?

Re: có ai học Nguyễn Trường Tộ cầp 2 ko?

6c 7c 8a 9a (năm em học thì 6c 7c là lớp chọn )Cn thì có thầy Thiện, thầy Thắng, cô Bình, cô Thu
P/S: Có tìm thấy tiền rơi ko anh??? :D
À cho em hỏi về mấy tài liệu Lý, anh vào xem PM đi

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên