có ai học Nguyễn Trường Tộ cấp 2 ko?

la la la,hom nay ve truong

hom nay mac du mua gio nhung em van ve truong(co ai yeu truong nhu minh ko nhay?)
truong minh nam nay cai fu hieu moi trong xau vai~,xanh xanh,lai con co cai gi nua,noi chung la rat xau
hom nay em gap ban cu,vui phet
em thay truong minh dong dan ams the nhin dau cung thay nhung dong nhat van la kim lien,quay di quay lai toan thay nai chuoi vang(tuc la cai fu hieu cua truong KL)

anh cung tung gan bo 3 nam voi truong NTN day
hon nua , hoi cap 1 a cung hoc truong KL toan ra san sau nghich ngom gio ra choi.
Sau nay khoang san ay la truong NTN day.
Nho ve truong nho nhat ki niem hoi truoc toan tron hoc di truot Patin voi ca an banh goi co Ha` truoc cong truong
hihi bay gio biet co con ko.....

Em Lan chăm chỉ nhỉ, anh hôm ấy thấy mưa ngại quá nên về thẳng nhà luôn, chẳng về trường nữa:mrgreen:

kha` kha`,cong nhan ko ai cham chi bang minh,tat nhien la di choi thi em cham chi roi,hehe
truong minh bay gio van ban banh goi,van ngon,van 1000/cai

sao tớ chưa gặp bạn Tuyên này bao giờ nhỉ?

Nào,tên người ta là Tuyền.Tớ ko nổi ở cái lớp toàn thiên tài ý,làm sao ấy nhớ đươc?Mặt tớ ấy cũng có bít đâu.Ấy cùng lớp với Bùi Diệu Linh phải ko?Bạn ý học lớp B,còn tớ lớp A nè.Ấy học Anh cô dung à,lớp G?Tớ bít bạn lớp trưởng lớp ấy,tên Lan à?
Anh Khoa trước hoc lớp nào thế?Em cũng học Lý 1 đây,thầy Hàm cho bài KT có khó ko anh?Mai em KT rù,sợ wa........

các thầy cô cũ

à thầy Thắng.Nhớ thầy quá,Thầy dạy cực đỉnh(em có học thêm thầy,ở lóp chính thầy cũng dạy nữa.)Cũng quý thầy lắm.Còn vụ oánh HS em Ngoan cưc ko sao,Chứ mấy thăng lớp em(sang TH cả rùi,híc,) thì ăn đòn hoài,(đau lắm nhỉ?)Nhớ luôn cả cô Thu,trên cả tuyệt vời!Con cô hay lắm nhé!!!Còn thầy Đắc thì f vui tính(Đầu năm lớp 9 của bọn em thầy bị ngã xe,nghỉ cả tuần_híc có lần thấy thầy phóng ở ngoài đường mà ko tin vào mắt mình)Nhưng em hơi rét môn hóa của thày vì thầy dạy nhanh quá,đáng sợ.
Có anh chị nào từng học Sử cô Tuyết chưa?(lớp em bọn nó gọi cô là Tuyết Thần sầu)Kinh dị.
Ui lớp em sang Th gần hết.Nhớ bọn nó quá!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
ối,tên ấy la Tuyền a`,hic,tớ nhầm
ko ngờ lớp A lại gắn bó thế,tớ thấy lớp Achỉ suốt ngày học thôi,ko ngờ cũng tình cảm thế:D

Quá tình cảm!!!!!!!!!Dù có mấy bạn gặp tớ mà ko thèm chào nhưng nói chung cũng ko sao!!!!
Đồng phục lớp G bọn con trai mặc trông hơi hâm,nhưng còn đỡ hơn bọn tớ!!!!!!

đồng phục lớp A xấu bỏ xừ
lớp tớ làm đồng phục vừa đẹp lại vừa sớm

hic áo của bon con trai lớp tớ có cái viền trăng trắng to to, mặc như PD ý!

... Nguyen Truong To ... cai ten xa xa...lai... nho nho...hic...nho nhung nguoi ban than thuong lop B (mac du khong con nho nam nao nua), nho nhung tro quay pha cung nhu nhung lan bi phat (truoc lop cung nhu truoc toan truong hic... ngen ngui...) Va nho nhung thay co da diu dat ta nen nguoi: co Van Anh (day Toan-6), co Hong Van (day Toan 7), co Thuy (day Toan-8), thay Thang (day Ly 9). Nho thay Thang voi nhung bai giang dan ta di sau vao mon khoa hoc tu nhien day ly thu, dac biet khong the nao quen nhung lan bi thay "ve'o" "sa'i" ca tai...hic.hic...

To Viet Anh, Thanh Viet: co ky niem gi thi ke ra di cho moi nguoi cung chia se

Nó bảo thế chứ sao nữa,bạn cũ của tớ mà,học cùng cấp 1,cùng trường cấp 2
Ko anh chị nào lên đây nữầ?

à,ra thể
mấy anh chị khoá trước lười post bài quá,hic hic

Vui ghê há. Hương ơi, ngoài ấy ra thì chưa thấy ai lớp mình post nữa thì phải? Hihi, lớp A có truyền thống làm đồng phục xấu. Khóa chị cũng chỉ được mầu thôi còn hình thì siêu tệ. Hình như nhắc đến NTT ai cũng nhắc đến thầy Phạm Thắng dạy Lý thi phải. Học thầy rất hay nhưng mà bị thây véo tai thì cũng đau lắm, hơn nữa mắt thầy rất tinh và tai thi cực thính. Về trường ít có cơ hội gặp cô Thu, không biết cô thế nào rồi nhỉ? 20/11 này mọi người có về trường không?

Back
Bên trên