Còn hôm nay là sinh nhật anh Hà :D

Nguyễn Khánh Linh
(NguyenKhanhLinh)

Thành viên danh dự
Chúc anh sinh nhật cực cực kỳ vui vẻ 0:) :dazzler: :drummer: :guitar: :beerchug: , chúc anh sức khoẻ rất rất dồi dào để hoàn thành tốt mọi việc, lãnh đạo cả một đàn em ngót nghét bao nhiêu đấy (...? :p ) trong 4.141 con dân HAO ( tính đến thời điểm này-->số đẹp số đẹp :mrgreen: :dazzler: ), chúc anh luôn hạnh phúc, vui vẻ :drummer: :dazzler: :dazzler: :drummer:
Dàn đồng ca Con Bò Rống, ban nhạc Vịt Khạp Khạp cùng nhóm hòa tấu Đùng Đùng Đoàng cùng phối hợp hát tặng anh :
Happy Birthday To You

Chỉnh sửa lần cuối:
Hế...ế...ế :eek: Thế hóa ra hôm nay sinh nhật Hắc nho... Happy new year..... nhầm Happy birthday to Mr. Hắc nho...

Cái gì mà Hắc Nho? Hóa ra anh Hà là Mod của HVA cơ đấy! Ghê phết nhỉ! :))

Phạm Văn Cường đã viết:
Cái gì mà Hắc Nho? Hóa ra anh Hà là Mod của HVA cơ đấy! Ghê phết nhỉ!
Thiện tai thiện tai, không phải là anh

Xin cảm ơn các "Con Bò Rống" và tất cả các bạn. Tớ vẫn .... chưa sinh!

Happy my 2500 posts!

Chỉnh sửa lần cuối:
Làm quan chức thì lễ mừng thọ cũng phải vài ba ngày. Sớm tí không sao :D

chúc mừng sinh nhật nhé.

Vũ Thanh Điềm đã viết:
Làm quan chức thì lễ mừng thọ cũng phải vài ba ngày. Sớm tí không sao :D

:eek: Vậy mình thành chúc mừng muộn rồi. Chúc anh Hà mọi điều ước đều thành hiện thực, trong đó có một điều ước phải nhờ đến sự yểm trợ của hơn 4.000 thành viên HAO :x

Sinh nhật vui vẻ, vui trọn vẹn. :)

:love3: Hóa ra bác Hà sắp sinh ra à :love3:

Chúc mừng sinh nhật anh! :x Chả biết anh đã sinh ra chưa, nhưng thôi, bây giờ cũng đã hơn 8 giờ ở nhà rồi, ra đi là vừa :p

Có hoa tươi, bánh ngọt, và nến đã thắp lên rồi... Nhắm mắt lại và ước một điều thật lãng mạn, rồi thổi phù một cái tắt hết nến, mở mắt ra nào...

Cẩn thận nhé!
:mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Happy B-day to anh Hà !
Mọi người chúc hết những điều em muốn nói rùi ,,,thôi em chúc các điều đó thành hiện thực hộ anh :D và luôn gắn bó với HAO :)

Chúc Hacnho một sinh nhật vui vẻ, nhưng không quên nhiệm vụ ;)

Hy vọng sẽ được ăn bù sinh nhật của Hà tại Hà Nội

Chúc mừng sinh nhật bác HN ;)
Chúc bác luôn vui vẻ và sớm có người nâng khăn sửa túi và có vài "tiểu HacNho" nhé :D

S&K ;)

Chúc mừng bác Hà lên 26 tuổi. Chúc bác vui vẻ, hạnh phúc, thesis điểm cao mà HAO vẫn tiến đều đều ;)

Khi` sắp sinh nhật bác có khác, thả nào hôm qua có hứng chat với em nhiều thế. Chắc đợi xem có thằng nào nhớ sn mình không mà nó không nhớ hé hé.

Chúc mừng bác nhiều thứ :D

Chúc mừng sinh nhật anh Hà cái.
Chúc anh có thể biến đất thành vàng trong tương lai. :D

Chúc mừng sinh nhật thần tượng số 5 vĩ đại của em hehe:D
Chúc anh sinh nhật thật vui vẻ, tháng sau lại tổ chức lần nữa ở Việt Nam nhé.. em xin chân lái xe cho anh :D

Hắc Nho tái xuất giang hồ!

Một mình một ngựa, rong ruổi chặng đường dài
Ngóng mắt xa, đón những luồn gió mới
Cảm nhận những niềm vui, của cố nhân
...

Dàn đồng ca bò rống có hát tặng anh với không? Cám ơn Khánh Linh nhiều nhé. (Cám ơn trước, rồi bịt tai nghe nhạc sau) :x

đ/c Nguyễn Kiên Cường làm trò gì thế, nhầm nhọt lung tung, :))

Phạm Văn Cường, :> ghê cực, sợ không :-$

Mr. Admin: Chúc mừng bài vết thứ 2500 (+uncountable posts)

Vũ .... :D sớm với muộn, nó là già trước đấy. Nhưng mà cũng già thật. Thnx nhé

A Xing, cám ơn em nhiều, mong điều ước đó trở thành sự thực.

Hà Chi ơi là Hà Chi, anh sinh ra nhiều nhiều năm về trước rồi. Hoa đẹp quá, anh nhận hoa thôi, còn bánh thì phải nhờ người nào cắt mới được :> phải cẩn thận chứ :x

Lan Vy, :) anh sẽ luôn gắn bó với HAO đến khi nào không gắn bó được nữa :*

bác leo núi, thù bác lắm. vui vẻ là vui vẻ, không có nhiệm vụ gì hết :D

dsfg, không có khăn túi gì cả, lại còn tiểu HN nữa thì ... làm sao chu du thiên hạ được nữa :D anh chỉ nhận lời chúc mừng của chú thôi, còn vế sau anh giả lại cho chú đấy :))

Nhật Minh, tưởng chú gửi quà cho anh chứ :D cty không mở hàng à :>

Tống Tuấn, có biết đâu mà nhớ :)) mà nhiều thứ đó là nhiều thứ gì thế, cám ơn trước nhé.

Hoàng Lê Vĩnh Hưng, anh không biến đất thành Vàng đâu, biến đất thành dầu thôi :) thx

Bùi Lê Chi, ai đi xe của chú làm gì? anh đi xe của anh chứ :)) để chú dành xe còn chở các em. dù sao cũng cảm ơn cái thiện ý của chú :>

Everyone, thanks for being with me for many years, with me when I was up and down. I feel so happy having all of you around!

Vâng, xin cảm ơn, xin cảm ơn :D (10 .... 10 .... và 10)

Gửi đến anh những passionate kisses từ em và anh nhà em! (Nhất là anh nhà em). Đùa tí thôi, nhờ có HAO của anh chúng em mới run rủi gặp được nhau nên bọn em bàn rồi sau này trong phòng honeysweet sẽ treo ảnh anh và sơn đầy các ngôi sao xanh để "vươn tới các ước mơ". Bottom line là "Cám ơn anh vì nhiệt huyết bấy lâu với HAO"

Happy birthday, from both of us!

E&A

Chỉnh sửa lần cuối:
hi` chúc mừng anh Hà nhé:beerchug::beerchug:
em chúc anh thứ nhất là phải khỏe mạnh để còn dẫn đầu cái đội quân đông như quân Nguyên này:mrgreen: Thứ hai là ước gì được nấy:-":-"
:drummer::drummer: HAPPY B-DAY!!!:drummer::drummer:

To anh Hà: sorry nhá, nhầm
To Hacnho: anh làm gì thì làm, đừng có crack PVC web editor của em mà tội nghiệp!

Oa, oa, oa...
HAO giờ thì đã lên ba
Hà thì lên mấy, nói ra nghe nào

Chúc mừng sinh nhật em. Chúc em nhiều điều như ý:)

Back
Bên trên